PDA

View Full Version : Cho minh xin hỏi thế này có mang thai ko ạ

Thanhtruc
04-02-2018, 20:56
Cho mình xin hỏi là mình và bạn gái có qhtd mà có sử dụng bcs mà có 1 vấn đề là khi mang bao tay mình có dính dịch nhờn từ DV và có chạm vào thành và đầu bao và tiep tuc qhtd , kiểm tra thì bao ko co rách hay thủng , và TH như này thì có thể mang thai ko ạ , em xin cảm. Ơn anh chị tư vấn :(

Charles
04-02-2018, 21:49
Cho mình xin hỏi là mình và bạn gái có qhtd mà có sử dụng bcs mà có 1 vấn đề là khi mang bao tay mình có dính dịch nhờn từ DV và có chạm vào thành và đầu bao và tiep tuc qhtd , kiểm tra thì bao ko co rách hay thủng , và TH như này thì có thể mang thai ko ạ , em xin cảm. Ơn anh chị tư vấn :(

Như vậy không có thai được.

Tuanmecsedec
05-02-2018, 07:14

Bạn yên tâm không có mang thai như vậy được.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.