PDA

View Full Version : Oral sẽ có dùng bcs

cuocsongtuoidephon
05-02-2018, 00:24
A tuấn tư vấn giúp e với ạ
E có oral sex có dùng bcs nhưng lúc xong thì tự tay tháo ra, bao thì k thủng k sao cả. Nhưng tay e chạm bao ( dính nước bọt của bạn tình) rồi sau đó e rửa tay xà phòng 2 lần, sau đó mới rửa dương vật của mình bằng xà phòng. cái e lo là tiếp đó e có dùng tay mình rửa hậu môn mà e thì bị nứt kẽ hậu môn ( lau bằng giấy vệ sinh vẫn có máu ). Trường hợp của e có làm sao k ạ, nước bọt mà chạm vào vết thương có rướm máu thì có lây k ạ, rửa tay bằng xà phòng trước đó 2-3 lần thì đã loại bỏ được HIV chưa ạ

Tuanmecsedec
05-02-2018, 07:27
A tuấn tư vấn giúp e với ạ
E có oral sex có dùng bcs nhưng lúc xong thì tự tay tháo ra, bao thì k thủng k sao cả. Nhưng tay e chạm bao ( dính nước bọt của bạn tình) rồi sau đó e rửa tay xà phòng 2 lần, sau đó mới rửa dương vật của mình bằng xà phòng. cái e lo là tiếp đó e có dùng tay mình rửa hậu môn mà e thì bị nứt kẽ hậu môn ( lau bằng giấy vệ sinh vẫn có máu ). Trường hợp của e có làm sao k ạ, nước bọt mà chạm vào vết thương có rướm máu thì có lây k ạ, rửa tay bằng xà phòng trước đó 2-3 lần thì đã loại bỏ được HIV chưa ạ
Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Quan hệ Oral sex và tay dính dịch nhờn chạm vào lỗ sáo dương vật (http://www.diendanhiv.vn/threads/57504-Quan-he-Oral-sex-va-tay-dinh-dich-nhon-cham-vao-lo-sao-duong-vat)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.