PDA

View Full Version : Mát xa kích dục bằng kích dục bằng tay (handjob)

Sống lại
07-02-2018, 09:14
Cách đây 2 tuần mình có đi maxa có dùng khăn quấn lên người, dùng chung bồn tắm
ktv chỉ dùng tay kích dục khoảng 4p thì mình đã ra..
2 tuần sau mình bị nhói tinh hoàn không biết có do stress gây nên không
mình đi xét nghiệm lậu vs chlamydia lấy dịch niệu đạo vào buổi chiều
cho kết quả Âm Tính
nhưng s cứ đâu tinh hoàn cứ lâu lâu nhói xíu.. mình xét nghiệm vậy âm tính gị an toàn chưa
mình k có triệu chứng chảy mủ tiểu rát buốt gì cả...

Sống lại
07-02-2018, 09:15
Mọi người tư vấn giúp mình với đang stress nặng nề lắm

Tuanmecsedec
07-02-2018, 09:26
Cách đây 2 tuần mình có đi maxa có dùng khăn quấn lên người, dùng chung bồn tắm
ktv chỉ dùng tay kích dục khoảng 4p thì mình đã ra..
2 tuần sau mình bị nhói tinh hoàn không biết có do stress gây nên không
mình đi xét nghiệm lậu vs chlamydia lấy dịch niệu đạo vào buổi chiều
cho kết quả Âm Tính
nhưng s cứ đâu tinh hoàn cứ lâu lâu nhói xíu.. mình xét nghiệm vậy âm tính gị an toàn chưa
mình k có triệu chứng chảy mủ tiểu rát buốt gì cả...

Mọi người tư vấn giúp mình với đang stress nặng nề lắm

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Sống lại
07-02-2018, 09:38
Cảm ơn a tuấn .. mình mới gia nhập diễn đàn mong có những lời động viên tinh thần như của a tuấn.. tks a
cho e hỏi nếu xét nghiệm Lậu vs Chlamydia âm tính sau 2 tuần vs giang mai sau 2 tuần vậy an toàn chưa a tuấn
Mấy hôm nay người nặng nề lắm a.. đâu cơ đau khớp .. lâu lâu nhức nhói tinh hoàn dương vật thì củng nhói nhói..
mong mọi người tư vấn giúp em...

Tuanmecsedec
07-02-2018, 09:43
Cảm ơn a tuấn .. mình mới gia nhập diễn đàn mong có những lời động viên tinh thần như của a tuấn.. tks a
cho e hỏi nếu xét nghiệm Lậu vs Chlamydia âm tính sau 2 tuần vs giang mai sau 2 tuần vậy an toàn chưa a tuấn
Mấy hôm nay người nặng nề lắm a.. đâu cơ đau khớp .. lâu lâu nhức nhói tinh hoàn dương vật thì củng nhói nhói..
mong mọi người tư vấn giúp em...

Bạn có nguy cơ gì đâu mà an toàn chưa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Sống lại
07-02-2018, 09:54
Mà sao Dv vs tinh hoàn lâu lâu nhói nhói.. mình lo lắng lắm.
cho e hỏi a tuấn diễn đàn mình có trường hợp nào kích dụ bằng tay bị lậu hay chlamydia hay giang mai chưa a tuấn... mong a trả lời lại...

Tuanmecsedec
07-02-2018, 09:58
Mà sao Dv vs tinh hoàn lâu lâu nhói nhói.. mình lo lắng lắm.
cho e hỏi a tuấn diễn đàn mình có trường hợp nào kích dụ bằng tay bị lậu hay chlamydia hay giang mai chưa a tuấn... mong a trả lời lại...

Kích dục bằng tay mà bị thì xã hội này chắc đa số đàn ông tiêu hết rồi bạn,bạn động não lên thì sẽ hiểu.

Sống lại
07-02-2018, 10:24
Vậy em có càn xết nghiệm hết tất cả stds k a tuấn.. có đôi khi nào tay ktv dính dịch bị lây không a tuấn.. em không đụng vào người ktv gì cả... tại e thấy nhói tinh hoàn vs lâu lâu nhói Dv a tuấn...

Sống lại
07-02-2018, 10:50
Mọi người ơi tư vấn giúp mình tại thấy hơi nhói tinh hoàn vs Dv xét nghiệm thì lậu vs chlamydia thì âm tính... sau 2 tuần.. mình k đụng gì vào người ktv chỉ ktv kích dục tay.. và rửa dv bằng xà phòng lại thôi..

Tuanmecsedec
07-02-2018, 14:50
Vậy em có càn xết nghiệm hết tất cả stds k a tuấn.. có đôi khi nào tay ktv dính dịch bị lây không a tuấn.. em không đụng vào người ktv gì cả... tại e thấy nhói tinh hoàn vs lâu lâu nhói Dv a tuấn...

Mọi người ơi tư vấn giúp mình tại thấy hơi nhói tinh hoàn vs Dv xét nghiệm thì lậu vs chlamydia thì âm tính... sau 2 tuần.. mình k đụng gì vào người ktv chỉ ktv kích dục tay.. và rửa dv bằng xà phòng lại thôi..

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn,Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Sống lại
08-02-2018, 22:30
A tuấn ơi cho e hỏi xét nghiệm chlamydia sau 2 tuần có chính xác không tại bây giờ e bị đau tinh hoàn nhói dương vật 2 ngày rồi mà không hết.. không có tiểu buốt rát gì cả củng không có dịch.. e có đọc triệu chứng thì đau tinh hoà có thể bị chlamydia.. nguy cơ thì ktv chỉ dùng tay như e kể vs mn r... đó.. mong a tuấn tro giúp em...

Tuanmecsedec
09-02-2018, 07:45
A tuấn ơi cho e hỏi xét nghiệm chlamydia sau 2 tuần có chính xác không tại bây giờ e bị đau tinh hoàn nhói dương vật 2 ngày rồi mà không hết.. không có tiểu buốt rát gì cả củng không có dịch.. e có đọc triệu chứng thì đau tinh hoà có thể bị chlamydia.. nguy cơ thì ktv chỉ dùng tay như e kể vs mn r... đó.. mong a tuấn tro giúp em...

Bạn muốn kiểm tra chlamydia thì nên để 4 tuần trở đi.

Sống lại
25-02-2018, 14:10
A tuấn ơi cho e hỏi tí nha a..
xét nghiệm syphilis tp ở paster có phải là xét nghiệm TPHA phải không a...mong a trả lời giúp em...

Tuanmecsedec
25-02-2018, 15:34
A tuấn ơi cho e hỏi tí nha a..
xét nghiệm syphilis tp ở paster có phải là xét nghiệm TPHA phải không a...mong a trả lời giúp em...

Thường Pasteur làm cả hai phương pháp.

Sống lại
25-02-2018, 18:16
Dạ a. Em chỉ thấy trong tờ giấy kết quả ghi là
xét nghiệm syphilis negative 0.116 s/co <1
vậy đó là xét nghiệm 2 pp đó hả a.. e chỉ thấy pastuer họ lấy máu và kết quả như thế đó a tuấn... đó là họ xét nghiệm 2pp hay là test nhanh vậy a.. e k rõ lắm.. mong a tuấn chỉ giùm e..

Charles
25-02-2018, 23:25
vậy đó là xét nghiệm 2 pp đó hả a.. e chỉ thấy pastuer họ lấy máu và kết quả như thế đó a tuấn... đó là họ xét nghiệm 2pp hay là test nhanh vậy a.. e k rõ lắm.. mong a tuấn chỉ giùm e..

Bạn đi xét nghiệm thì chỉ cần quan tâm kết quả thôi. Trường hợp bạn có nguy cơ gì đâu mà cũng xét nghiệm.

Sống lại
26-02-2018, 05:54
Em cám ơn a.. tại e thấy lòng bàn tay tự nhiên nổi 1 nốt đỏ căng ra thì mất thả lại thì còn cỡ 5 ngày thì hết k lỡ lớt gì cả.. nên e sợ đó là săn giang mai đó a trường xuân...

Tuanmecsedec
26-02-2018, 07:04

Em cám ơn a.. tại e thấy lòng bàn tay tự nhiên nổi 1 nốt đỏ căng ra thì mất thả lại thì còn cỡ 5 ngày thì hết k lỡ lớt gì cả.. nên e sợ đó là săn giang mai đó a trường xuân...

Nếu vậy bạn yên tâm không bị giang mai rồi.

Sống lại
26-02-2018, 08:42
Cho e hỏi thêm a tuấn tí nha.. kích dục bằng tay là an toàn vs tất cả std hả a.. nếu ng đó có bệnh std đi chăng nữa thì kích dục bằng tay vẫn là hình thức an toàn đúng k a....

Tuanmecsedec
26-02-2018, 08:58
Cho e hỏi thêm a tuấn tí nha.. kích dục bằng tay là an toàn vs tất cả std hả a.. nếu ng đó có bệnh std đi chăng nữa thì kích dục bằng tay vẫn là hình thức an toàn đúng k a....

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Sống lại
26-02-2018, 16:38
Cho e hơi thêm xíu a tuấn.. nếu nốt đỏ k lỡ loét. Nổi lên như muỗi đốt không ngứa khoảng 5 ngày là lặn mất.. là k phải săn giang mai đúng k a. Tại nó nổi gờ lên chấm đỏ.. chỉ trên tay thôi a.. mong a tuấn trã lời giúp em

Tuanmecsedec
26-02-2018, 16:45
Cho e hơi thêm xíu a tuấn.. nếu nốt đỏ k lỡ loét. Nổi lên như muỗi đốt không ngứa khoảng 5 ngày là lặn mất.. là k phải săn giang mai đúng k a. Tại nó nổi gờ lên chấm đỏ.. chỉ trên tay thôi a.. mong a tuấn trã lời giúp em

Giang mai chỉ có xét nghiệm mới biết bạn,còn trường hợp của bạn không có sao đâu.

Sống lại
26-02-2018, 17:06
A tuấn e hỏi thêm vấn đề nữa.. nếu là săn giang mai thì nó sẽ lỡ loét ra đúng k a.. còn e thì chỉ có vài chấm đỏ trên tay và trong lòng bàn tay k biết vì sao nó nổi. Căng ra thì mất để yên thì nó như củ lại.. e để ý khoảng 5 ngày là nó mờ r biến mất.. k biết đó có phải triệu chứng của giang mai không.. mong a tuấn tue vấn giúp em.. tks a tuấn nhiều..

Tuanmecsedec
26-02-2018, 17:22
A tuấn e hỏi thêm vấn đề nữa.. nếu là săn giang mai thì nó sẽ lỡ loét ra đúng k a.. còn e thì chỉ có vài chấm đỏ trên tay và trong lòng bàn tay k biết vì sao nó nổi. Căng ra thì mất để yên thì nó như củ lại.. e để ý khoảng 5 ngày là nó mờ r biến mất.. k biết đó có phải triệu chứng của giang mai không.. mong a tuấn tue vấn giúp em.. tks a tuấn nhiều..

Giang mai chỉ có xét nghiệm mới biết bạn,còn trường hợp của bạn không có sao đâu.

Sống lại
26-02-2018, 18:21
E hỏi ngủ tí nha a không sao là không bệnh giang mai đó hả a tuấn ...

Charles
26-02-2018, 23:19

Đúng rồi, bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
27-02-2018, 06:28

Không có nguy cơ giang mai luôn bạn.

Sống lại
28-02-2018, 06:33
A trường xuân vs a tuấn ơi cho e hơi xíu xíu thôi nha.. có trường hợp nào kích dục bằng tay mà lây stds chưa 2 a...mong 2 a đừng la e..

Nguyen Ha
28-02-2018, 06:34
A trường xuân vs a tuấn ơi cho e hơi xíu xíu thôi nha.. có trường hợp nào kích dục bằng tay mà lây stds chưa 2 a...mong 2 a đừng la e..

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn.

Charles
28-02-2018, 07:02

Không có nguy cơ thì lấy gì bị được bạn.

Tuanmecsedec
28-02-2018, 07:36

Bạn thử hình dung xã hội có rất nhiều các dịch vụ trá hình,đa phần những dịch vụ này kích dục bằng tay.Nếu con đường này mắc bệnh thì xã hội này còn đàn ông nào mà không bị bệnh.

Sống lại
04-03-2018, 07:22
E cảm ơn 2 a rất nhiều
cho e hỏi thêm vấn đề nữa nha a.. sùi mào gà đã điều trị và 1 năm rưỡi không thấy xuất hiện nữa.. vậy là đã hết bệnh sùi mào gà chưa a tuấn... e mong câu trả lời của a...

Tuanmecsedec
04-03-2018, 07:31
E cảm ơn 2 a rất nhiều
cho e hỏi thêm vấn đề nữa nha a.. sùi mào gà đã điều trị và 1 năm rưỡi không thấy xuất hiện nữa.. vậy là đã hết bệnh sùi mào gà chưa a tuấn... e mong câu trả lời của a...

Nếu vậy là bạn hết bị sùi mào gà rồi.

Sống lại
11-03-2018, 07:04
A tuấn ơi sáng nay dưới gốc dương vật của e bị nổi cục đỏ vậy.. trường hợp của e chỉ có kích dục tay.. nhưng sao không bít tự nhiên lại nổi cục đỏ chính giữa có sợi lông không ngứa k đau gì cả a.. mong a giúp em...http://www.diendanhiv.vn/webkit-fake-url://509d3829-976a-4298-9c20-51764d4ced92/imagejpeg

Sống lại
11-03-2018, 07:05
Em có úp hình lên nhưng s k thấy được a.. http://www.diendanhiv.vn/webkit-fake-url://71918c44-6361-483c-bbad-c2de4be10049/imagejpeg

Tuanmecsedec
11-03-2018, 08:03
A tuấn ơi sáng nay dưới gốc dương vật của e bị nổi cục đỏ vậy.. trường hợp của e chỉ có kích dục tay.. nhưng sao không bít tự nhiên lại nổi cục đỏ chính giữa có sợi lông không ngứa k đau gì cả a.. mong a giúp em...http://www.diendanhiv.vn/webkit-fake-url://509d3829-976a-4298-9c20-51764d4ced92/imagejpeg

Em có úp hình lên nhưng s k thấy được a.. http://www.diendanhiv.vn/webkit-fake-url://71918c44-6361-483c-bbad-c2de4be10049/imagejpeg

Bạn bị mụn hay gì đó thôi,bạn muốn up hình trên diễn đàn thì bạn vào wed này sau đó up hình rồi paste link vào diễn đàn.

http://upanh.vietdesigner.net/

Sống lại
11-03-2018, 08:10
đây nè a tuấn ơi a coi giúp em với...

Tuanmecsedec
11-03-2018, 08:16
đây nè a tuấn ơi a coi giúp em với...

Mụn hay gì thôi bạn,100% không phải sùi mào gà.

Sống lại
11-03-2018, 08:22
Vậy đó có phải bệnh lý std nào không a tuấn.. hay chỉ là mụn bình thường a tuấn...

Tuanmecsedec
11-03-2018, 08:25
Vậy đó có phải bệnh lý std nào không a tuấn.. hay chỉ là mụn bình thường a tuấn...

Mụn bình thường thôi bạn.

Sống lại
11-03-2018, 08:35
Gị không phải smg hay săn giang mai gì đúng không a tuấn...

Tuanmecsedec
11-03-2018, 08:40
Gị không phải smg hay săn giang mai gì đúng không a tuấn...

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn lúc đầu.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Sống lại
13-03-2018, 10:03
A tuấn e cảm a rất nhiều..
a tuấn a cho e hơi biết thêm
Mụn rộp sinh dục thường sau guy cơ tiếp xúc mấy ngày là phát bệnh hả a...và chie quan hệ tình dục mới bị lây nhiễm mụn rộp sinh dục đúng không a tuấn... e chỉ muốn bít thêm thông tin.. e cảm ơn a tuấn rất nhiều

Nguyen Ha
13-03-2018, 10:25
Mụn rộp sinh dục thường sau guy cơ tiếp xúc mấy ngày là phát bệnh hả a...và chie quan hệ tình dục mới bị lây nhiễm mụn rộp sinh dục đúng không a tuấn... e chỉ muốn bít thêm thông tin.. e cảm ơn a tuấn rất nhiều
Bạn muốn tìm hiểu kiến thức thì bấm vào đây:

Chủ đề: Các bệnh lây qua đường tình dục (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sống lại
13-03-2018, 10:41
[QUOTE=Nguyen Ha;472819]Bạn muốn tìm hiểu kiến thức thì bấm vào đây:

Chủ đề: Các bệnh lây qua đường tình dục (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)
vậy chị Nguyen Ha ơi.. nguy cơ sau 1 tuần là phát bệnh mụn rộp.. nếu sau 4 tuần rồi mà không có triệu chứng gì chứng tỏ không bị đúng k chị Nguyen Ha... em cảm ơn rất nhiều

Nguyen Ha
13-03-2018, 10:52
vậy chị Nguyen Ha ơi.. nguy cơ sau 1 tuần là phát bệnh mụn rộp.. nếu sau 4 tuần rồi mà không có triệu chứng gì chứng tỏ không bị đúng k chị Nguyen Ha... em cảm ơn rất nhiều

mụn rộp sinh dục có thời gian ủ bệnh từ 1-3 tuần. Sau 3 tuần ko có triệu chứng gì thì ko sao. Nếu có nghi ngờ bệnh hãy đến gặp bs thăm khám trực tiếp và chỉ định các xét nghiệm cần thiết.

Sống lại
13-03-2018, 10:57
Em hiện tại 4 tuần r ạ.. chỉ kích dục tay..
em chưa thấy triệu chứng gì cả đôi khi nóng nóng tí r hết.. em cảm ơn chị hà nhiều..

Nguyen Ha
13-03-2018, 11:23
em chưa thấy triệu chứng gì cả đôi khi nóng nóng tí r hết.. em cảm ơn chị hà nhiều..

Như vậy bạn yên tâm.

Tuanmecsedec
13-03-2018, 17:01

[QUOTE=Nguyen Ha;472819]Bạn muốn tìm hiểu kiến thức thì bấm vào đây:

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Sống lại
15-03-2018, 23:14
A tuấn vấn đề của e chỉ kích dục tay.. nhưng e vẫn lo.. e xin lỗi a đã hỏi quá nhiều...

a xem hình giúp em dưới mông có lõm nhỏ gị có phải săn giang mai không a.. e xét nghiệm trong 4 tuần âm tính.. chỉ vs handjob mà e lo lắng quá a..

Sống lại
15-03-2018, 23:17
Nốt đó ở dưới mông em mong a xem giúp em e lo lắng quá a...

Nguyen Ha
15-03-2018, 23:22
A tuấn vấn đề của e chỉ kích dục tay.. nhưng e vẫn lo.. e xin lỗi a đã hỏi quá nhiều...

a xem hình giúp em dưới mông có lõm nhỏ gị có phải săn giang mai không a.. e xét nghiệm trong 4 tuần âm tính.. chỉ vs handjob mà e lo lắng quá a..

Tư vấn cũng tư vấn rồi, xét nghiệm cũng xét nghiệm rồi. Muốn biết có bị giang mai hay ko chỉ xét nghiệm máu mới rõ, bạn đã xét nghiệm âm tính rồi mà chưa yên tâm thì lại đi xét nghiệm tiếp.
Đề nghị bạn đọc lại, bạn đừng hỏi lại.