PDA

View Full Version : xét nghiệm sau pep

mongbinhan
26-11-2013, 09:01
tìm chủ đề cũ khó quá.. em viết chủ đề mới vậy.....em vừa đi xn về, hôm nay em được 20 tuần 4 ngày. em đi tet nhanh tại ttyt dự phòng của tỉnh kq là âm tính, với kq này tính cả thời gian dùng pep ok chưa anh tuấn, anh hiếu, chị hà, anh tocdoyeu, ơi...liệu như vậy đã an toàn tuyệt đối chưa ....giúp em nhé cả nhà ơi

Tuanmecsedec
26-11-2013, 09:05
tìm chủ đề cũ khó quá.. em viết chủ đề mới vậy.....em vừa đi xn về, hôm nay em được 20 tuần 4 ngày. em đi tet nhanh tại ttyt dự phòng của tỉnh kq là âm tính, với kq này tính cả thời gian dùng pep ok chưa anh tuấn, anh hiếu, chị hà, anh tocdoyeu, ơi...liệu như vậy đã an toàn tuyệt đối chưa ....giúp em nhé cả nhà ơi

Theo Tuanmecsedec thiết nghĩ vấn đề trường hợp của bạn tự bản thân đã biết.Nhưng cứ thích hỏi.Với Tuanmecsedec không cần thiết trả lời vì bản thân bạn đã tự có câu trả lời chủ đề này và những câu hỏi trước đây.

Một thành viên có tất cả tổng cộng tính tới thời điểm này là 360 bài viết.Hỏi chủ đề này rất dư thừa.

Charles
26-11-2013, 09:06

Trước tiên chúc mừng em với kết quả XN âm tính hôm nay. BQT diễn đàn luôn khẳng định em không có nguy cơ với Hiv nên em hãy tin tưởng và hãy ổn định tinh thần.

mongbinhan
26-11-2013, 09:15
ai za. biế nói như nào cho anh tuấn hiểu nhỉ...vì em sợ quá, nếu ko em đã chẳng đi xn liên tục như này rùi.....

songchungvoi_HIV
26-11-2013, 09:23
ai za. biế nói như nào cho anh tuấn hiểu nhỉ...vì em sợ quá, nếu ko em đã chẳng đi xn liên tục như này rùi.....
Quá đủ cho bạn em rùi mongbinhan. Em nên ổn định tâm lý đi. Em có xn bao nhiêu lần cũng chỉ thế thui không thể ra DT cho em đâu. Hahaha. Tìm DT cho trường hợp của em như mò kim đáy biển áh. Chứ tìm KQ AT cho em thì dễ XN bao nhiêu cũng AT àh. Hahahaha

mongbinhan
26-11-2013, 09:26
cảm ơn các anh rất nhiều, giờ em vào diễn đàn sẽ ko kêu la nữa, vì em cũng thấy yên tâm rùi...đến hôm nay em đã yên tâm rất nhiều...các mod ơi set lại quyền cho em đi

Charles
26-11-2013, 09:29
cảm ơn các anh rất nhiều, giờ em vào diễn đàn sẽ ko kêu la nữa, vì em cũng thấy yên tâm rùi...đến hôm nay em đã yên tâm rất nhiều...các mod ơi set lại quyền cho em đi

Để em gác cổng có khi em còn ngoan, thả em ra em lại tìm nguy cơ mới à. Hahaha

mongbinhan
26-11-2013, 09:31
Để em gác cổng có khi em còn ngoan, thả em ra em lại tìm nguy cơ mới à. Hahahaem ko dám nữa đâu..phong quân hàm cho em đi bqt diễn đàn ơi

lucky123
26-11-2013, 09:37
em ko dám nữa đâu..phong quân hàm cho em đi bqt diễn đàn ơi
Cho ông lên tướng luông hén hây muống lên trùm:D

Charles
26-11-2013, 09:37
em ko dám nữa đâu..phong quân hàm cho em đi bqt diễn đàn ơi

Để xem tình hình chiến sự thế nào đã em. Cứ yên tâm làm tròn nhiệm vụ đê :khi875437::th_yoyo1::th_yoyo1::th_yoyo1:

HIV/AIDS.
26-11-2013, 09:39
Em chịu khó gác cổng đi. Em xn lúc nào cūng ām tính cå

mongbinhan
26-11-2013, 09:45
vẫn phải gác cổng sao anh.-.ặc ặc..-.buồn thế nhể

songchungvoi_HIV
26-11-2013, 09:45
Theo anh thì để xem em thế nào, qua Tết Nguyên Đán đê, may ra em sẽ ôn định rùi xét quyền cũng chưa muộn

mongbinhan
26-11-2013, 09:55
à rối nỏ....sau tết nguyên đán cơ á....hic...em ổn định rùi mà. set quyền cho em vào d đ cho vui tí đi..gác cổng bùn lắm nè