PDA

View Full Version : Xin tư vấn về trường hợp của em tay vết thương nặn mủ có cho vào âm đạo

Superseal1
10-02-2018, 08:07
Cách đây vài tuần em có nhổ cái móng tay ở khóe ngón tay nên có chút chảy máu, sau đó thì nó viêm, hơi sưng và hơi đâu khi nhấn vào. Sau đó vài ngày em nhấn mạnh vào thì chảy ra chút mủ bằng đầu tăm và độ 3 4 bữa sau nữa thì lành. Nhưng cái hôm em nặn mủ ra thì chiều đó em có đi caphe và có cho tay vào AD tiếp viên. Cho em hỏi là em có nguy cơ ko ạ, em cảm thấy lo lắng, e có đọc bài trên diễn đàn, đa số là xước móng rô hay bị vết nhỏ sẽ ko sao, nhưng ko có trường hợp của em. Mong được tư vấn

Tuanmecsedec
10-02-2018, 08:14
Cách đây vài tuần em có nhổ cái móng tay ở khóe ngón tay nên có chút chảy máu, sau đó thì nó viêm, hơi sưng và hơi đâu khi nhấn vào. Sau đó vài ngày em nhấn mạnh vào thì chảy ra chút mủ bằng đầu tăm và độ 3 4 bữa sau nữa thì lành. Nhưng cái hôm em nặn mủ ra thì chiều đó em có đi caphe và có cho tay vào AD tiếp viên. Cho em hỏi là em có nguy cơ ko ạ, em cảm thấy lo lắng, e có đọc bài trên diễn đàn, đa số là xước móng rô hay bị vết nhỏ sẽ ko sao, nhưng ko có trường hợp của em. Mong được tư vấn

Vết thương đã lên mủ không phải là vết thương hở nữa bạn.Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Superseal1
10-02-2018, 08:18
Thank anh Tuấn nhiều, em đã yên tâm hơn rồi, tại dạo này sức khỏe hơi kém nên em hơi lo

Charles
10-02-2018, 12:10

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.