PDA

View Full Version : Sợ nhiễm hiv đưa ngón tay vào âm đạo.

kakalot4189
26-11-2013, 13:31
em có đi cafe ôm .em ko quan hệ mà chỉ đưa ngón tay vào âm đạo cô gái.tuy nhiên em có dùng tay còn lại của mình đưa vào quần lót mà trên bàn tay em có một vết mụn nhỏ chưa lành.em sợ trong quần lót có dịch hoặc máu khô đã xâm nhập vào vết thương của em.sau đó em dùng khăn giấy lau khô chỗ ngón tay đưa vào âm đạo dính dịch âm đạo rồi đi về.trên đường về em dùng bàn tay có dính dịch chùi và nặn cái mụn lúc nãy xem nó là vết thương đã liền da chưa.em sợ trong lúc nặn như vậy tay em ko rửa sạch và virus hiv còn bám trên tay sẽ xâm nhập vô cái vết mụn đó của em.em lo lắng quá anh chị ơi.đây là vấn đề sống còn.anh chị tư vấn dùm em để em còn dùng pep uống ngừa.em lo lắng quá ạ..

HIV/AIDS
26-11-2013, 13:33
bạn không có nguy cơ. nen tránh xa các dịch vụ trá hình để tự bảo vệ mình

songchungvoi_HIV
26-11-2013, 13:34
em có đi cafe ôm .em ko quan hệ mà chỉ đưa ngón tay vào âm đạo cô gái.tuy nhiên em có dùng tay còn lại của mình đưa vào quần lót mà trên bàn tay em có một vết mụn nhỏ chưa lành.em sợ trong quần lót có dịch hoặc máu khô đã xâm nhập vào vết thương của em.sau đó em dùng khăn giấy lau khô chỗ ngón tay đưa vào âm đạo dính dịch âm đạo rồi đi về.trên đường về em dùng bàn tay có dính dịch chùi và nặn cái mụn lúc nãy xem nó là vết thương đã liền da chưa.em sợ trong lúc nặn như vậy tay em ko rửa sạch và virus hiv còn bám trên tay sẽ xâm nhập vô cái vết mụn đó của em.em lo lắng quá anh chị ơi.đây là vấn đề sống còn.anh chị tư vấn dùm em để em còn dùng pep uống ngừa.em lo lắng quá ạ..
Trường của bạn kể không có nguy cơ với HIV, bạn có thể đọc tại box:Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron (http://diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron) này có nhiều câu hỏi tương tự như của bạn

kakalot4189
26-11-2013, 13:40
Dịch âm đạo đã khô trên tay thì còn khả năng lây nhiễm ko ạ...em đọc trên mạng nói hiv sống bên ngoài tới 7 ngày.em ko rửa sạch mà chỉ chùi băng khăn giấy thì còn khả năng lây nhiễm ko a.huhu

HIV/AIDS
26-11-2013, 13:41
100 % không lây nhiễm . bạn yên tam trong tình huống này

songchungvoi_HIV
26-11-2013, 13:43
Dịch âm đạo đã khô trên tay thì còn khả năng lây nhiễm ko ạ...em đọc trên mạng nói hiv sống bên ngoài tới 7 ngày.em ko rửa sạch mà chỉ chùi băng khăn giấy thì còn khả năng lây nhiễm ko a.huhu
Bạn nên tìm hiểu tài liệu này: Duong-lay-va-cach-phong-ngua (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

kakalot4189
26-11-2013, 13:48
Dạ...vậy là em ko cần dùng pep phải ko ạ.em suy nghĩ mà cứ phân vân ko biết có dùng hay là ko? Em cám ơn anh nhiều ạ

Tuanmecsedec
26-11-2013, 15:12
Dạ...vậy là em ko cần dùng pep phải ko ạ.em suy nghĩ mà cứ phân vân ko biết có dùng hay là ko? Em cám ơn anh nhiều ạ

Bạn hoàn toàn không cần dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.Bạn yên tâm HIV không lây nhiễm như vậy.

kakalot4189
26-11-2013, 16:38
Vậy là em đã hết thời gian dùng pep rồi.hic hic.mong là ko sao.nói chung lưc đó em thâsy mọi thứ đều khô ráo.em.chỉ sợ virus hiv.còn bám trên tay thôi.vì virus thì luôn có ở khắp nơi nên dễ xâm nhập khi có vết thương hở .mà thời gian từ lúc em lau khô cho tới lúc chạm vào vết thương chỉ hơn 5ph.vết mụn này ko chảy máu nhưng em thấy lớp da bên ngoài tróc ra,lòi lớp da bên trong.em chỉ lo vậy thôi ạ.

songchungvoi_HIV
26-11-2013, 16:47
Vậy là em đã hết thời gian dùng pep rồi.hic hic.mong là ko sao.nói chung lưc đó em thâsy mọi thứ đều khô ráo.em.chỉ sợ virus hiv.còn bám trên tay thôi.vì virus thì luôn có ở khắp nơi nên dễ xâm nhập khi có vết thương hở .mà thời gian từ lúc em lau khô cho tới lúc chạm vào vết thương chỉ hơn 5ph.vết mụn này ko chảy máu nhưng em thấy lớp da bên ngoài tróc ra,lòi lớp da bên trong.em chỉ lo vậy thôi ạ.
Bạn không có nguy cơ, bạn đừng có xoắn lên như ốc vít vậy, yên tâm đi

Charles
26-11-2013, 16:52

Trường hợp này bạn không phải lo vì sẽ không sao cả.

trungan1987
26-11-2013, 17:40
Bạn yên tâm... bạn ko có nguy cơ... bạn nên trang bị kiến thức về H cho mình tại dd này... thì lúc đó bạn sẽ có câu trã lời... đừng lo lắng nữa nhé...

kakalot4189
27-11-2013, 20:59
Các anh chị và các bạn ơi.Sao em cảm thấy sợ quá.Có khi nào virus hiv còn sót lại con nào trên tay hoặc móng tay của em ko ạ.rồi em nặn mụn như vậy nó chạy vô trong máu của em ko? Móng tay em lúc đó còn dài có khi nào nó còn nằm sâu trong kẽ móng tay khi em nặn mụn nó chạy ra ko ạ.em sợ quá,có khi nào em bị Hiv ko? Em hok làm j dc lúc này hết...huhuhu....sao em ko thắng dc bản ngã của mình mà làm trò dại dột.chỉ 5ph sai lầm mà em phải trả giá đắt quá.hic hic..

Tuanmecsedec
27-11-2013, 21:04
Các anh chị và các bạn ơi.Sao em cảm thấy sợ quá.Có khi nào virus hiv còn sót lại con nào trên tay hoặc móng tay của em ko ạ.rồi em nặn mụn như vậy nó chạy vô trong máu của em ko? Móng tay em lúc đó còn dài có khi nào nó còn nằm sâu trong kẽ móng tay khi em nặn mụn nó chạy ra ko ạ.em sợ quá,có khi nào em bị Hiv ko? Em hok làm j dc lúc này hết...huhuhu....sao em ko thắng dc bản ngã của mình mà làm trò dại dột.chỉ 5ph sai lầm mà em phải trả giá đắt quá.hic hic..

Tuanmecsedec khẳng định với bạn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
27-11-2013, 21:05
HIV sống ở đâu theo bạn là nhiều nhất? Và điều kiện để HIV tồn tại? Bạn trả lời được vấn đề này thì bạn tự đánh giá bạn có nguy cơ hay k?

kakalot4189
27-11-2013, 21:58
Hic...ko có một nguy cơ nào hết lun phải ko anh.em chỉ có thể khẳng định một điều là tay em lúc đó hoàn tòan khô ráo.

Tuanmecsedec
27-11-2013, 22:03
Hic...ko có một nguy cơ nào hết lun phải ko anh.em chỉ có thể khẳng định một điều là tay em lúc đó hoàn tòan khô ráo.

Bạn yên tâm đi,không có nguy cơ đâu.

songchungvoi_HIV
27-11-2013, 22:04
Zậy bạn tự khẳng định cho mềnh đê

Nguyen Ha
27-11-2013, 22:38
Đúng rồi bạn ko hề có nguy cơ gì cả.

kakalot4189
06-12-2013, 21:58
Em đọc trên mấy diễn đàn nước ngoài nói là chưa ghi nhận trường hợp nào bị nhiễm hiv vì một vết thương hở trừ khi 2 bên cùng đang chảy máu và có sự trao đổi body fluid(trao đổi dich cơ thể).vậy tức là dù có bị vết thương hở nhưng ko chảy máu mà có dính dịch âm đạo trên tay thì cũng no risk hả anh chị.

Tuanmecsedec
06-12-2013, 22:12
Em đọc trên mấy diễn đàn nước ngoài nói là chưa ghi nhận trường hợp nào bị nhiễm hiv vì một vết thương hở trừ khi 2 bên cùng đang chảy máu và có sự trao đổi body fluid(trao đổi dich cơ thể).vậy tức là dù có bị vết thương hở nhưng ko chảy máu mà có dính dịch âm đạo trên tay thì cũng no risk hả anh chị.

Đúng rồi bạn.

songchungvoi_HIV
07-12-2013, 09:25
Chuẩn không cần chỉnh

luxubu
07-12-2013, 10:38
Trường hợp của bạn không có nguy cơ.. bạn nên tìm hiểu thêm 1 số kiến thức trên diễn đàn để trang bị cho mình.

kakalot4189
17-12-2013, 19:21
Em thật ngu ngốc vì dã không làm chủ bản thân.em có quen một cô gái bán cafe.hôm qua em có đến khách sạn nơi cô ấy ở.em và cô ấy có quan hệ nhưng em đã cố gắng kiềm chế ko quan hê bằng dương vật âm đạo và em cũng không xuất tinh.em ko cho cô ấy quan hệ đường miệng.cô ấy chỉ chạm vào dương vật em vài lần.em dùng tay đưa vào âm đạo kích thích cô ấy ra rất nhiều nước và thời giản khoản 15 tới 20 ph,nhưng trên ngón tay em có một vết mụn nhỏ đã dc một ngày.nó bé bằng đầu tăm ko có máu.giống như lớp da ngoài cùng do bị muỗi cắn nổi lên rồi bị bong ra.em cố nặn thì chảy một ít dịch chứ ko có máu,em lo lắng và gọi tổng đài tham vấn thì được bảo có nguy cơ và em đã mua thuốc lamzividir uống sau 15 tiếng quan hệ.anh chị cho em hỏi uống thuốc vậy có thành công không,có ca nào thất bại chưa ạ.em lo lắm,em đã ko biết quý trọng cuộc sống này,trước h em chỉ quan hệ bằng tay chưa một lần quan hệ dương vật âm đạo và đã xét nghiệm hồi cuối tháng 10 vài lần đều âm tính.em ko biết làm sao nữa,chak đời em tiêu rồi,ko có cơ hội thứ hai cho em.em thật sự suy sụp.

songchungvoi_HIV
17-12-2013, 19:29
Em thật ngu ngốc vì dã không làm chủ bản thân.em có quen một cô gái bán cafe.hôm qua em có đến khách sạn nơi cô ấy ở.em và cô ấy có quan hệ nhưng em đã cố gắng kiềm chế ko quan hê bằng dương vật âm đạo và em cũng không xuất tinh.em ko cho cô ấy quan hệ đường miệng.cô ấy chỉ chạm vào dương vật em vài lần.em dùng tay đưa vào âm đạo kích thích cô ấy ra rất nhiều nước và thời giản khoản 15 tới 20 ph,nhưng trên ngón tay em có một vết mụn nhỏ đã dc một ngày.nó bé bằng đầu tăm ko có máu.giống như lớp da ngoài cùng do bị muỗi cắn nổi lên rồi bị bong ra.em cố nặn thì chảy một ít dịch chứ ko có máu,em lo lắng và gọi tổng đài tham vấn thì được bảo có nguy cơ và em đã mua thuốc lamzividir uống sau 15 tiếng quan hệ.anh chị cho em hỏi uống thuốc vậy có thành công không,có ca nào thất bại chưa ạ.em lo lắm,em đã ko biết quý trọng cuộc sống này,trước h em chỉ quan hệ bằng tay chưa một lần quan hệ dương vật âm đạo và đã xét nghiệm hồi cuối tháng 10 vài lần đều âm tính.em ko biết làm sao nữa,chak đời em tiêu rồi,ko có cơ hội thứ hai cho em.em thật sự suy sụp.
Bạn không có nguy cơ không uống PEP

Charles
17-12-2013, 19:29

Những gì bạn kể không có nguy cơ với Hiv, vì vậy bạn không cần sử dụng thuốc phơi nhiễm, không cần XN. Bạn nên dành thời gian tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn để tránh hoang mang lo lắng.

Tuanmecsedec
17-12-2013, 19:34

Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

kakalot4189
17-12-2013, 19:48
Có vết da hở và tiếp xúc lâu với dịch.vẫn an toàn har anh chị...hichic...

songchungvoi_HIV
17-12-2013, 19:50
Có vết da hở và tiếp xúc lâu với dịch.vẫn an toàn har anh chị...hichic...
vết mụn nhỏ đã dc một ngày ==> nó đóng niêm rùi bác ơi

kakalot4189
17-12-2013, 20:05
Vậy sao vẫn còn dịch hả anh

kakalot4189
17-12-2013, 20:09
Anh chị cho em từ khi diễn đàn này ra đời và diễn đàn hiv cũ có ai từng nhiêm do hành vi quan hệ bằng tay như em ko anh chị.

songchungvoi_HIV
17-12-2013, 20:14
Vậy sao vẫn còn dịch hả anh
Mắc cười bạn lấy tay nặn bảo k chảy dịch. Chả ai nhiễm từ hành vi kích dục = tay hết

kakalot4189
17-12-2013, 20:18
Có khi nào em là người đầu tiên trên thế giới.em uống dc 2 viên rồi.em uống tiếp có.bị làm sao ko ạ...

songchungvoi_HIV
17-12-2013, 20:28
Có khi nào em là người đầu tiên trên thế giới.em uống dc 2 viên rồi.em uống tiếp có.bị làm sao ko ạ...
Buồn cười không, k có nguy cơ, tự bạn mua uống, DD này có ai yêu cầu bạn mua PEP uống chứ

kakalot4189
17-12-2013, 20:30
Hic...tại em lo quá...hic em sợ lắmmmm

Tuanmecsedec
17-12-2013, 20:37
Hic...tại em lo quá...hic em sợ lắmmmm

Bạn không cần uống đâu.

kakalot4189
17-12-2013, 21:09
Đôi khi em nghĩ thà giết nhầm.hơn bỏ sót.lỡ đâu em xui thì còn may ra...

songchungvoi_HIV
17-12-2013, 21:19
Đôi khi em nghĩ thà giết nhầm.hơn bỏ sót.lỡ đâu em xui thì còn may ra...
Bạn uống hay k là quyền của bạn, chúng tôi vẫn kiên định bạn k có nguy cơ

kakalot4189
17-12-2013, 21:46
Vậy em sẽ ngưng,nếu có bị thì do số trời...