PDA

View Full Version : Xin hỏi kinh nghiệm về Giang Mai

Xinmotlankhongnhiem
20-02-2018, 20:25
Em có đọc được là GM có thể chữa trị được với điều kiện là phải phát hiện ra trong giau đoạn đầu tiên
GM lây qua Qhtd không an toàn, nếu dùng bcs thì có nguy cơ không ạ?
GM có lây qua hành vi OS không ạ.(Trường hợp Nữ OS cho Nam không bcs thì ai là người có nguy cơ)
GM có thể dựa trên triệu chứng để chuẩn đoán hay không?
GM triệu chứng chỉ xuất hiện (đầu tiên) tại nơi tiếp xúc không an toàn đúng không ạ?
GM có trường hợp không triệu chứng trong giai đoạn 1 không ạ hay sẽ luôn có triệu chứng cho giai đoạn 1
E rất mong được các anh chị tư vấn chi tiết

Nguyen Ha
20-02-2018, 21:15
Em có đọc được là GM có thể chữa trị được với điều kiện là phải phát hiện ra trong giau đoạn đầu tiên
GM có lây qua hành vi OS không ạ.(Trường hợp Nữ OS cho Nam không bcs thì ai là người có nguy cơ)
GM triệu chứng chỉ xuất hiện (đầu tiên) tại nơi tiếp xúc không an toàn đúng không ạ?
GM có trường hợp không triệu chứng trong giai đoạn 1 không ạ hay sẽ luôn có triệu chứng cho giai đoạn 1

Em có đọc được là GM có thể chữa trị được với điều kiện là phải phát hiện ra trong giau đoạn đầu tiên ==>> đúng vậy.
GM lây qua Qhtd không an toàn, nếu dùng bcs thì có nguy cơ không ạ?==>> nếu dùng bcs thì không có nguy cơ
GM có lây qua hành vi OS không ạ.(Trường hợp Nữ OS cho Nam không bcs thì ai là người có nguy cơ) ==>> Os có nguy cơ với giang mai, cả hai cùng có nguy cơ.
GM có thể dựa trên triệu chứng để chuẩn đoán hay không?==>> giang mai không chẩn đoán qua triệu chứng, muốn biết có bị giang mai hay không chỉ xét nghiệm máu mới rõ.
GM triệu chứng chỉ xuất hiện (đầu tiên) tại nơi tiếp xúc không an toàn đúng không ạ?==>> giang mai không chẩn đoán qua triệu chứng, muốn biết có bị giang mai hay không chỉ xét nghiệm máu mới rõ.
GM có trường hợp không triệu chứng trong giai đoạn 1 không ạ hay sẽ luôn có triệu chứng cho giai đoạn 1==>> giang mai không chẩn đoán qua triệu chứng, muốn biết có bị giang mai hay không chỉ xét nghiệm máu mới rõ.

Tuanmecsedec
21-02-2018, 06:48

Giang mai chỉ có đi xét nghiệm mới biết bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.