PDA

View Full Version : Sợ lây sùi mào gà cho vợ

Pncx1712
21-02-2018, 23:57
Trước đây tháng 7/2017 e có quan hệ với 1 người bạn gái . Có dùng bao cao su. Giờ e mới biết trước đây bạn ấy bị ung thư cổ tử cung do virus hpv. Vậy e có khả năng cao bị lây ko mọi người ? Em mới lấy vợ. Do ko biết có nguy cơ nên trong thời gian qua e có lỡ quan hệ ko bao với vợ 3 lần ko dùng bao. Vậy liệu vợ e có bị e lây ko mọi người ? Xin mọi người tư vấn giúp em. E đang rất lo cho mình và vợ

Charles
22-02-2018, 00:10
Trước đây tháng 7/2017 e có quan hệ với 1 người bạn gái . Có dùng bao cao su. Giờ e mới biết trước đây bạn ấy bị ung thư cổ tử cung do virus hpv. Vậy e có khả năng cao bị lây ko mọi người ? Em mới lấy vợ. Do ko biết có nguy cơ nên trong thời gian qua e có lỡ quan hệ ko bao với vợ 3 lần ko dùng bao. Vậy liệu vợ e có bị e lây ko mọi người ? Xin mọi người tư vấn giúp em. E đang rất lo cho mình và vợ

Khi quan hệ bạn đã dùng bcs còn lo gì nữa.

Pncx1712
22-02-2018, 00:17
E có tìm hiểu trên diễn đàn và google thấy nói bcs ko bảo vệ được smg do 1 phần gốc dương vật vẫn tiếp xúc với âm đạo. E đang hoang mang quá. E có tội với vợ e rồi hix

Nguyen Ha
22-02-2018, 01:35
Từ tháng 7 cho tới bây giờ, nếu bị sùi mào gà thì dương vật bạn không khác gì cái hoa lơ rồi. Bạn quan hệ có bcs là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
22-02-2018, 06:45

E có tìm hiểu trên diễn đàn và google thấy nói bcs ko bảo vệ được smg do 1 phần gốc dương vật vẫn tiếp xúc với âm đạo. E đang hoang mang quá. E có tội với vợ e rồi hix

100% bạn không có bị sùi mào gà đâu.Vì nếu bạn mà bị sùi mào gà thì từ tháng 7/2017 tới bây giờ thì nó nở như bắp cải rồi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Pncx1712
22-02-2018, 07:29
Dạ vậy e với vợ vẫn quan hệ bình thường được phải ko ạ ? Được 2 anh tư vấn e đỡ lo lắng hơn nhiều rồi ạ. E cám ơn 2 anh ạ

Nguyen Ha
22-02-2018, 07:41
Dạ vậy e với vợ vẫn quan hệ bình thường được phải ko ạ ? Được 2 anh tư vấn e đỡ lo lắng hơn nhiều rồi ạ. E cám ơn 2 anh ạ

Có ai bắt bạn không bình thường đâu.

Pncx1712
22-02-2018, 07:50
E cám ơn mọi người trong diễn đàn ạ. Thật sự diễn đàn này rất có ích giúp rất nhiều cho những người tâm lý lo lắng như e. E xin chúc diễn đàn ngày càng phát triển và mọi người năm mới dồi dào sức khỏe