PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với gái mại dâm bị rách bao cao su

QHGMD bị rách bao
22-02-2018, 13:34
Có ai không tư vấn giúp em với em quan hệ với gmd bi rách bao sau 17 ngày đưa cô đó đi tét nhanh cả 2 đều âm tính 27 hôm sét nghiem combo sau 6 tuần đưa cô đó đi sét nghiệm combi o malatec 42 nghĩa dũng ba đình Hà nội ca 2 đều am vậy truong hợp cua em là như nào chú tuấn và mọi người tư vấn giúp cháu

Nguyen Ha
22-02-2018, 14:08
Có ai không tư vấn giúp em với em quan hệ với gmd bi rách bao sau 17 ngày đưa cô đó đi tét nhanh cả 2 đều âm tính 27 hôm sét nghiem combo sau 6 tuần đưa cô đó đi sét nghiệm combi o malatec 42 nghĩa dũng ba đình Hà nội ca 2 đều am vậy truong hợp cua em là như nào chú tuấn và mọi người tư vấn giúp cháu

Cô ấy âm tính thì bạn cũng âm tính.

Tuanmecsedec
22-02-2018, 14:16

Bạn yên tâm khả năng cô ta không bị nhiễm HIV rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

QHGMD bị rách bao
22-02-2018, 14:20
Vâng ạh nhưng em no cô đo trong thời gian cửa sổ không ạ vì mới được 6 tuân em đưa cô y đi xét nghiêm 3 lần và cả 3 lân đêu âm tinh em cũng âm tính đo là 17 hôm 27 hôm và 44 hôm

Tuanmecsedec
22-02-2018, 14:21
Vâng ạh nhưng em no cô đo trong thời gian cửa sổ không ạ vì mới được 6 tuân em đưa cô y đi xét nghiêm 3 lần và cả 3 lân đêu âm tinh em cũng âm tính đo là 17 hôm 27 hôm và 44 hôm

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn yên tâm,100% cô ta không nhiễm,100% bạn an toàn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

QHGMD bị rách bao
22-02-2018, 19:30
Chú ơi cho con hỏi trường hợp của con co phải xét nghiệm lai sau 3 thang không ah va con đã co thể quan hệ với vợ không cần bao được chưa chú tuấn

Charles
22-02-2018, 23:30

Chú ơi cho con hỏi trường hợp của con co phải xét nghiệm lai sau 3 thang không ah va con đã co thể quan hệ với vợ không cần bao được chưa chú tuấn

Kết quả cả 2 người cùng âm tính thì khả năng cô ta không có Hiv. Bạn xét nghiệm lại một lần ở tuần 12 theo khuyến cáo cho đủ thủ tục.

Tuanmecsedec
23-02-2018, 07:11

Bạn đã đưa cô gái đó 3 lần đi xét nghiệm như vậy âm tính và bạn cũng xét nghiệm âm tính thì Tuanmecsedec khẳng định 100% cô gái đó không nhiễm HIV,Vì vậy bạn yên tâm đi.

Còn có cần xét nghiệm nữa hay không thì bạn hỏi lại chính bản thân mình tâm lý như thế nào?.Nếu bạn có tiếp tục xét nghiệm tiếp thì Tuanmecsedec đảm bảo 100% vẫn âm tính tiếp.

QHGMD bị rách bao
23-02-2018, 08:43
Chú tuấn oi hôm qua con đi xét nghiệm kém 2 hôm nữa là được 8 tuần cả viêm gan B đều âm tính nhưng mà con tét nhanh chú ạ liệu có chuẩn không chú tuấn

Tuanmecsedec
23-02-2018, 08:56
Bạn đã đưa cô gái đó 3 lần đi xét nghiệm như vậy âm tính và bạn cũng xét nghiệm âm tính thì Tuanmecsedec khẳng định 100% cô gái đó không nhiễm HIV,Vì vậy bạn yên tâm đi.

Còn có cần xét nghiệm nữa hay không thì bạn hỏi lại chính bản thân mình tâm lý như thế nào?.Nếu bạn có tiếp tục xét nghiệm tiếp thì Tuanmecsedec đảm bảo 100% vẫn âm tính tiếp.

Chú tuấn oi hôm qua con đi xét nghiệm kém 2 hôm nữa là được 8 tuần cả viêm gan B đều âm tính nhưng mà con tét nhanh chú ạ liệu có chuẩn không chú tuấn

Bạn yên tâm 100% an toàn viêm gan B luôn rồi.

QHGMD bị rách bao
23-02-2018, 09:14
Dạ vâng con cảm ơn chú đã tư vấn giúp con tại 17 hôm con đưa cô đó đi xét nghiệm tét nhanh thì cô đó bi viêm gan B chú ạh

Trần Quang Vinh
23-02-2018, 10:18
Dạ vâng con cảm ơn chú đã tư vấn giúp con tại 17 hôm con đưa cô đó đi xét nghiệm tét nhanh thì cô đó bi viêm gan B chú ạh
Viên gan ko đáng lo chỉ lo cái hiv thôi , kết quả âm tính thì yên tâm đi

Tuanmecsedec
23-02-2018, 14:14

Bạn yên tâm 100% khi Tuanmecsedec tư vấn.

QHGMD bị rách bao
23-02-2018, 15:53
Chú tuấn oi sao mấy hôm nay con cảm thấy ngứa hết người mới cả đau người nữa niệu có phải triệu trứng của hiv không chú con lo quá chú ạh

Trần Quang Vinh
23-02-2018, 15:54
Chú tuấn oi sao mấy hôm nay con cảm thấy ngứa hết người mới cả đau người nữa niệu có phải triệu trứng của hiv không chú con lo quá chú ạh
Ngứa do thời tiết thôi bạn , trường hợp này không lây nhiễm bạn yên tâm nhé

Tuanmecsedec
24-02-2018, 07:01

Bạn lo lắng thì Stress cũng gây ra ngứa cơ thể.Bạn yên tâm đã được tư vấn đi nhé.

QHGMD bị rách bao
25-02-2018, 13:22
Chú tuấn cho con hỏi trường hợp của con có bị nhiễm hiv không sao con ngứa hết mới cả đau hêt người và con quan hệ với vợ từ lúc 3 hôm sau nguy cơ con lo lây cho vợ con quá chú ơi

Tuanmecsedec
25-02-2018, 15:31
Chú tuấn cho con hỏi trường hợp của con có bị nhiễm hiv không sao con ngứa hết mới cả đau hêt người và con quan hệ với vợ từ lúc 3 hôm sau nguy cơ con lo lây cho vợ con quá chú ơi

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại toàn bộ các bài mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn.

QHGMD bị rách bao
25-02-2018, 16:23
Dạ con cảm ơn chú và anh chị trong ban quản trị nhưng ma có lo cô đó trong thời gian cửa sổ không chú vi cô đó la gmd chú ah

Charles
25-02-2018, 23:14
Dạ con cảm ơn chú và anh chị trong ban quản trị nhưng ma có lo cô đó trong thời gian cửa sổ không chú vi cô đó la gmd chú ah

Cả hai cùng xét nghiệm âm tính rồi thì bạn yên tâm đi.

Tuanmecsedec
26-02-2018, 06:39

Bạn yên tâm đừng có xoắn như ốc vít nữa.

QHGMD bị rách bao
26-02-2018, 11:26
Dạ anh trường xuân oi có sợ cô ý trong thời gian cửa sổ không ạh em đưa cô GMD đi xét nghiệm 3 lần rồi 17 ngày tét nhanh 27 hôm sét nghiệm combo55 yên ninh va 6 tuân 2 hôm xét nghiệm combi malatec 42 nghia dũng đều âm tính vậy em co bị nhiễm không vì em quan hệ với vợ từ lúc 3 hôm sau nguy co

lenxediem113
26-02-2018, 11:34
Nhưng theo mình nghĩ bạn nên yên tâm đi. Anh chị đã tư vấn rùi không sao đâu. Đừng suy nghĩ lung tung rùi bị stress nữa nha bạn. Cứ lạc quan lên. Không bị đâu mà lo nha. Vợ và bạn đều khỏe mạnh không bị.

Tuanmecsedec
26-02-2018, 15:17
Dạ anh trường xuân oi có sợ cô ý trong thời gian cửa sổ không ạh em đưa cô GMD đi xét nghiệm 3 lần rồi 17 ngày tét nhanh 27 hôm sét nghiệm combo55 yên ninh va 6 tuân 2 hôm xét nghiệm combi malatec 42 nghia dũng đều âm tính vậy em co bị nhiễm không vì em quan hệ với vợ từ lúc 3 hôm sau nguy co

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa cô ta không nhiễm HIV và bạn đã an toàn 100%.

QHGMD bị rách bao
26-02-2018, 15:42
Con cảm ơn chú tuấn đã tư vấn giúp con ạh tại con no lắng quá chú ạ cứ bị làm sao là con lại ngĩ đến nó con sợ quá cầu mong con tai qua nạn khỏ trong trường hợp này

QHGMD bị rách bao
28-02-2018, 09:27
Chú tuấn oi con xin lỗi vì đã spam 2 bài cho con hỏi con xét nghiệm viêm gan B 8 tuần âm tính đã an toàn chưa mong chu tuấn và anh chị trong ban quản trị tư vấn cho em

Charles
28-02-2018, 09:54
Chú tuấn oi con xin lỗi vì đã spam 2 bài cho con hỏi con xét nghiệm viêm gan B 8 tuần âm tính đã an toàn chưa mong chu tuấn và anh chị trong ban quản trị tư vấn cho em

Gan B xét nghiệm 8 tuần âm tính là an toàn rồi bạn.

QHGMD bị rách bao
28-02-2018, 10:01
Cảm ơn anh trương xuân cho em hỏi liệu có phải xét nghiệm lai không và mức độ lây nhiễm có nhậy bằng hiv không ah

Charles
28-02-2018, 10:56
Cảm ơn anh trương xuân cho em hỏi liệu có phải xét nghiệm lai không và mức độ lây nhiễm có nhậy bằng hiv không ah

Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa.

Tuanmecsedec
28-02-2018, 10:57

Bạn đã an toàn viêm gan B luôn.

QHGMD bị rách bao
28-02-2018, 11:08
Con cảm ơn chú liệu con có phải xét nghiệm lại Hiv và viem gan B sau 12 tuần không chú tuấn oi con lo quá chú ah

Tuanmecsedec
28-02-2018, 11:27
Con cảm ơn chú liệu con có phải xét nghiệm lại Hiv và viem gan B sau 12 tuần không chú tuấn oi con lo quá chú ah

Khẳng định lần nữa bạn đã an toàn 100% viêm gan B và HIV.

QHGMD bị rách bao
28-02-2018, 11:35
Chú ơi thế là cả hiv và viem gan B là con an toàn 100 phần trăm rồi phải không chú không cần phải xét nghiệm lai nữa đung không chú tuấn

Tuanmecsedec
28-02-2018, 11:37
Khẳng định lần nữa bạn đã an toàn 100% viêm gan B và HIV.

Chú ơi thế là cả hiv và viem gan B là con an toàn 100 phần trăm rồi phải không chú không cần phải xét nghiệm lai nữa đung không chú tuấn

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.