PDA

View Full Version : em có đi massage và được nhân viên kích dục bằng miệng

Cuocson
27-02-2018, 22:10
Cách đây 10 ngày em có đi massage và được nhân viên OS trong khi e bị viêm nhiễm quy đầu mà em khồn biết. Nguy cơ e bị cao k ạ :( người e bh lúc nóng lúc lạnh còn bị tiêu chảy mấy hôm trc còn bị ngứa hả nổi hột nữa ạ :( . Xin các a tư vấn dùm em

Charles
28-02-2018, 06:14
Cách đây 10 ngày em có đi massage và được nhân viên OS trong khi e bị viêm nhiễm quy đầu mà em khồn biết. Nguy cơ e bị cao k ạ :( người e bh lúc nóng lúc lạnh còn bị tiêu chảy mấy hôm trc còn bị ngứa hả nổi hột nữa ạ :( . Xin các a tư vấn dùm em

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ Hiv

Tuanmecsedec
28-02-2018, 07:17

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cuocson
28-02-2018, 10:49
Trong khi đó e DV e đag bị viêm thì nguy cơ có cao hơn k ạ :(

Charles
28-02-2018, 10:58

Về Hiv thì bạn yên tâm không sao. Bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Tuanmecsedec
28-02-2018, 10:58

Với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cuocson
28-02-2018, 11:46
Dạ e cảm ơn các a . Vậy là e a toàn với H ạ . Đi Os về e mới biết bị viêm nhiễm do quy đầu dài và bsi nói phải cắt nên e lo trong lúc mình Os có bị lây do bị viêm k . Giờ thì e a tâm phần nao r ạ :D

Nguyen Ha
28-02-2018, 12:53
Dạ e cảm ơn các a . Vậy là e a toàn với H ạ . Đi Os về e mới biết bị viêm nhiễm do quy đầu dài và bsi nói phải cắt nên e lo trong lúc mình Os có bị lây do bị viêm k . Giờ thì e a tâm phần nao r ạ :D
Trong trường hợp này bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV

tranehuynh
28-02-2018, 14:26

khi nào gmd nhai luôn dương vật của bạn,máu lênh láng khi đó thật sự mới có nguy cơ với HIV ... còn bây giờ bạn chờ đủ 1 tháng để XN các bệnh tình dục khác nhé! Riêng SMG ko có XN cho nam bạn nha ... từ 10-->90 ngày ko có biểu hiện thì bạn an toàn!

Cuocson
28-02-2018, 15:00
Dạ e cảm ơn các anh chị trong diễn đàn . Bữa h e lo e cứ thấy có triệu chứng cái là e sợ quá trời. Tự nhiên hbua bị ngứa với tiêu chảy e strees luôn :(

Nguyen Ha
28-02-2018, 15:05
Dạ e cảm ơn các anh chị trong diễn đàn . Bữa h e lo e cứ thấy có triệu chứng cái là e sợ quá trời. Tự nhiên hbua bị ngứa với tiêu chảy e strees luôn :(
HIV không có triệu chứng đặc trưng. Muốn biết có bị HIV hay ko chỉ XN máu mới rõ.

Cuocson
28-02-2018, 16:03
Chắc do e streees quá. Mà đc a chị tư vấn rồi em bớt lo rồi hi . Dù e bị viêm nguy cơ vẫn rất thấp hả chị Nguyen Ha. E cảm ơnn

Nguyen Ha
28-02-2018, 16:12
Chắc do e streees quá. Mà đc a chị tư vấn rồi em bớt lo rồi hi . Dù e bị viêm nguy cơ vẫn rất thấp hả chị Nguyen Ha. E cảm ơnn

Cũng không có nguy cơ với HIV.

Cuocson
28-02-2018, 16:29
Cảm ơn các a chị . Chúc các anh chị thật nhiều sức khỏe.

Cuocson
14-03-2018, 18:48
Chào các a chị. Vài tuần trc e có đăng để nhờ a chị tư vấn về vấn đề os khi dương vật đang bị viêm. Các anh chị đã tư vấn cho e và e cảm thấy rất an tâm khôg còn suy nghĩ về H. Nhưng hiện giờ người em bị mỏi cơ tay chân và cổ nổi hạch e thấy lo quá anh chị ơi :( e đc 26 ngày rồi vậy xét nghiệm được chưa ạ :( . Ngày trước e bị trầm cảm và phải điều trị bằng thuốc. Giờ e bị vậy tinh thần e suy sụp quá :(

Nguyen Ha
14-03-2018, 19:17
Chào các a chị. Vài tuần trc e có đăng để nhờ a chị tư vấn về vấn đề os khi dương vật đang bị viêm. Các anh chị đã tư vấn cho e và e cảm thấy rất an tâm khôg còn suy nghĩ về H. Nhưng hiện giờ người em bị mỏi cơ tay chân và cổ nổi hạch e thấy lo quá anh chị ơi :( e đc 26 ngày rồi vậy xét nghiệm được chưa ạ :( . Ngày trước e bị trầm cảm và phải điều trị bằng thuốc. Giờ e bị vậy tinh thần e suy sụp quá :(

26 ngày xét nghiệm được rồi, bạn xét nghiệm combo.

Cuocson
14-03-2018, 19:22
Chị ơi e lo quá :(

Nguyen Ha
14-03-2018, 19:23
Chị ơi e lo quá :(

Lo gì mà lo, bạn được tư vấn là không có nguy cơ trong trường hợp này rồi mà.

Cuocson
14-03-2018, 19:25
Dạ cảm ơn chị. Lỡ dại một lần ân hận quá ạ. Chị cho e hỏi lần nữa dù DV có viêm thì cũng ko có nguy cơ hả chị.

Nguyen Ha
14-03-2018, 19:33
Dạ cảm ơn chị. Lỡ dại một lần ân hận quá ạ. Chị cho e hỏi lần nữa dù DV có viêm thì cũng ko có nguy cơ hả chị.
Bạn yên tâm ko có nguy cơ với HIV

Tuanmecsedec
15-03-2018, 06:53

Với HIV thì bạn không có nguy cơ đâu.

Cuocson
07-04-2018, 01:59
Dạ em chào anh chị. Dạo này e để ý ở dương vật có những hột trắng có nhân không đau khi căng da ra mới thấy. Không chảy mủ hay máu không gây ngứa rát, có hột có lông mọc có hột có nhân khi nặng ra nhân trắng. Mọc nhiều ở da Dương vật. Cho e hỏi liệu phải sùi mào gà kh ạ. Xin đừng khóa topic của em. E cảm ơn anh chị. Nguy cơ đã đc 2th masege Os ạ

Sống lại
07-04-2018, 06:20
Bạn mô tả như vậy 100% không phải sùi mào gà...

Tuanmecsedec
07-04-2018, 07:16
Dạ em chào anh chị. Dạo này e để ý ở dương vật có những hột trắng có nhân không đau khi căng da ra mới thấy. Không chảy mủ hay máu không gây ngứa rát, có hột có lông mọc có hột có nhân khi nặng ra nhân trắng. Mọc nhiều ở da Dương vật. Cho e hỏi liệu phải sùi mào gà kh ạ. Xin đừng khóa topic của em. E cảm ơn anh chị. Nguy cơ đã đc 2th masege Os ạ

Những gì bạn kể không phải sùi mào gà.

Nguyen Ha
07-04-2018, 07:42
Đó không phải sùi mào gà.

Cuocson
07-04-2018, 11:47
Vậy còn viêm nang lông là bị sao vậy các anh chị..

Nguyen Ha
07-04-2018, 12:15

Vậy còn viêm nang lông là bị sao vậy các anh chị..
Như bạn mô tả thì đây có khả năng bị viêm nang lông.

Cuocson
16-04-2018, 21:20
Èo cả tuần nay em ho đờm ho khan nhìu quá các anh chị :( . Em ám ảnh việc bị hiv :(

luuhuyenduc
16-04-2018, 21:25

Bác yên tâm đi, đó là tuyến bã dưới da. Mình đi khám bác sĩ da liễu một lần rồi và bác sĩ nói như vậy, ai cũng có những tuyến bã đó hết bạn à.

Nguyen Ha
16-04-2018, 21:44
Èo cả tuần nay em ho đờm ho khan nhìu quá các anh chị :( . Em ám ảnh việc bị hiv :(

Ho thì trị ho. Còn HIV thì đã được tư vấn rồi.

Cuocson
16-04-2018, 22:08
Vânggg. Tại em chả dám nói với ai. Nên lên đây để mong các anh chị tự vấn. Mong các anh chị đừng buồn em. Em cảm ơn. Em định để 3thang rồi chốt hiv và giang mai luôn

Cuocson
19-04-2018, 15:17
Anh chị ơi. Em nổi 2 hàng hột đỏ ở 2 bên gần nách như sải. Em mới thấy đây. Do em mới đi làm và chỗ làm bắt mặc áo somi khoác ngoài là áo khỉ. Em mới lấy áo ra so thì 2 hàng sải nổi đúng ngay chỗ áo khỉ. Có phải do thời tiết nóng + 2 áo nên nổi ko ạ hay là triệu chứg hiv ạ

Tuanmecsedec
19-04-2018, 15:19
Anh chị ơi. Em nổi 2 hàng hột đỏ ở 2 bên gần nách như sải. Em mới thấy đây. Do em mới đi làm và chỗ làm bắt mặc áo somi khoác ngoài là áo khỉ. Em mới lấy áo ra so thì 2 hàng sải nổi đúng ngay chỗ áo khỉ. Có phải do thời tiết nóng + 2 áo nên nổi ko ạ hay là triệu chứg hiv ạ

Không có liên quan gì đến HIV đâu bạn.

Nguyen Ha
19-04-2018, 18:11

Thời tiết nóng, mặc áo hơi trật nên cọ xát nhiều nó vậy chứ triệu chứng gì mà triệu chứng.

Cuocson
19-04-2018, 19:05
Dạ nó bớt ít ròi ạ. Cho em hỏi e đã XN giang mai DWRL âm tính 1 tháng an toàn chưa ạ. E thấy lâu lâu DV có nổi hột. Nay có 1 hột còn mọc nhưng k thấy rõ ạ

Nguyen Ha
19-04-2018, 19:31
Dạ nó bớt ít ròi ạ. Cho em hỏi e đã XN giang mai DWRL âm tính 1 tháng an toàn chưa ạ. E thấy lâu lâu DV có nổi hột. Nay có 1 hột còn mọc nhưng k thấy rõ ạ

Xẹt giang mai sau nguy cơ 1 tháng bằng PP này chưa chính xác.

Cuocson
19-04-2018, 19:39
Vậy chết ròi em mới XN pp này thôi ạ . Giờ đc 2th rồi ạ :(

Cuocson
19-04-2018, 19:57
Có nguy có bị k anh chị. Em k thấy vết loét nào ạ. Vậy hbua em hỏi achi anh chị nói có thể yên tâm với kết quả ạ :(

Nguyen Ha
19-04-2018, 20:05
Có nguy có bị k anh chị. Em k thấy vết loét nào ạ. Vậy hbua em hỏi achi anh chị nói có thể yên tâm với kết quả ạ :(

Bạn có nói rõ xét nghiệm bằng PP nào, ở thời điểm nào đâu. Giờ mới hỏi. Về Giang mai nếu XN sớm sau nguy cơ 4 tuần thì XN bằng PP TPHA hoặc XN bằng 2PP.

Charles
19-04-2018, 20:06

Bạn đã XN giang mai sau 1 tháng âm tính là một kết quả rất khả quan, có thể yên tâm được rồi.

Cuocson
19-04-2018, 20:18
Của em là 1th 20 ngày bằng dwrl ạ

Tuanmecsedec
20-04-2018, 06:17
Vậy chết ròi em mới XN pp này thôi ạ . Giờ đc 2th rồi ạ :(

Bây giờ được 2 tháng rồi,bạn có thể đi xét nghiệm lại.

Cuocson
20-04-2018, 11:55
Vậy có khi nào 1th20 ngày âm tính mà bây giờ lại dương tính khong anh

Tuanmecsedec
20-04-2018, 14:03
Vậy có khi nào 1th20 ngày âm tính mà bây giờ lại dương tính khong anh

Thì xét nghiệm lại sẽ có câu trả lời.

Cuocson
20-04-2018, 14:16
Nếu xét nghiệm lại dùng phương pháp nào ạ các anh chị chỉ em để em khỏi phải chạy lên chạy về ạ :(

Tuanmecsedec
20-04-2018, 14:28
Nếu xét nghiệm lại dùng phương pháp nào ạ các anh chị chỉ em để em khỏi phải chạy lên chạy về ạ :(

2 tháng rồi thì phương pháp nào cũng chính xác.

<body id="cke_pastebin" style="position: absolute; top: 0px; width: 1px; height: 1px; overflow: hidden; left: -1000px;">Dong Anh VI</body>