PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

hoihanquadima
01-03-2018, 07:55
Nhờ anh chị tư vấn giùm. Khoảng trước tết em có quan hệ tình dục với một cô GMG cô ấy có OS cho em. Dương vật em có cọ vào âm đạo của cô ấy. Sau đó 2 người quan hệ với nhau. Em có dùng bcs trong lúc quan hệ. Em rất sợ cô ấy bị hiv. Khoảng 3 ngày nay cô ấy nói cô ấy đi xét nghiệm Antil Hiv ( Test nhanh ) Kết quả là không tìm thấy kháng thể kháng Hiv. Trước khi quan hệ với em một tháng cô ấy có quan hệ với vài người. Tính từ thời điểm đến giờ khoảng 1 tháng rưỡi. Như vậy kq như vậy liệu em có bị hiv không vậy stresss quá mất thôi. E chuẩn bị đi xuất khẩu lao động em sợ bị nhiễm hiv.

Charles
01-03-2018, 08:01
Nhờ anh chị tư vấn giùm. Khoảng trước tết em có quan hệ tình dục với một cô GMG cô ấy có OS cho em. Dương vật em có cọ vào âm đạo của cô ấy. Sau đó 2 người quan hệ với nhau. Em có dùng bcs trong lúc quan hệ. Em rất sợ cô ấy bị hiv. Khoảng 3 ngày nay cô ấy nói cô ấy đi xét nghiệm Antil Hiv ( Test nhanh ) Kết quả là không tìm thấy kháng thể kháng Hiv. Trước khi quan hệ với em một tháng cô ấy có quan hệ với vài người. Tính từ thời điểm đến giờ khoảng 1 tháng rưỡi. Như vậy kq như vậy liệu em có bị hiv không vậy stresss quá mất thôi. E chuẩn bị đi xuất khẩu lao động em sợ bị nhiễm hiv.

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ Hiv.

hoihanquadima
01-03-2018, 08:03
Xét nghiệm antil hiv test nhanh có chính xác không anh. Biết đâu cô ấy nhiễm mà chưa phát hiện trong giai đoạn cửa sổ không anh. Lo quá

Charles
01-03-2018, 08:09
Xét nghiệm antil hiv test nhanh có chính xác không anh. Biết đâu cô ấy nhiễm mà chưa phát hiện trong giai đoạn cửa sổ không anh. Lo quá

Cho dù cô ấy có Hiv luôn thì bạn cũng không có nguy cơ.

hoihanquadima
01-03-2018, 08:13
Tại cô ấy OS dương vật em và 2 người đã quan hệ với nhau 2 lần. Trong 2 lần quan hệ đều sử dụng bcs. Với lại không bị hiv nhưng khi khám sức khỏe thì ngta có phát hiện ra các bệnh lây qua tình dục không anh. Vì e chuẩn bị đi xuất khẩu ạ.

Nguyen Ha
01-03-2018, 08:15
Tại cô ấy OS dương vật em và 2 người đã quan hệ với nhau 2 lần. Trong 2 lần quan hệ đều sử dụng bcs. Với lại không bị hiv nhưng khi khám sức khỏe thì ngta có phát hiện ra các bệnh lây qua tình dục không anh. Vì e chuẩn bị đi xuất khẩu ạ.

Đi xuất khẩu họ có xét nghiệm các bệnh xã hội.

hoihanquadima
01-03-2018, 08:21
Hả. Vậy nếu khám sức khỏe xin việc thì có xét nghiệm các bệnh xã hội không chị. Ôi tiêu rùi. Hiv thi k có khả năng hả chị

Nguyen Ha
01-03-2018, 08:23
Hả. Vậy nếu khám sức khỏe xin việc thì có xét nghiệm các bệnh xã hội không chị. Ôi tiêu rùi. Hiv thi k có khả năng hả chị

HIV thì không có nguy cơ. Bạn cần xét nghiệm giang mai và viêm gan b sau nguy cơ 4 tuần.

hoihanquadima
01-03-2018, 08:28
Cho e hỏi thêm được không ạ. Nếu xét nghiệm hiv ở bệnh viện huyện mà test nhanh cho kq chính xác không chị.

Charles
01-03-2018, 09:03
Cho e hỏi thêm được không ạ. Nếu xét nghiệm hiv ở bệnh viện huyện mà test nhanh cho kq chính xác không chị.

Kết quả âm tính thì ở đâu cũng chính xác.

hoihanquadima
01-03-2018, 09:14
Với kết quả khoảng 45 ngày mà test là chính xác chưa anh chị.

Charles
01-03-2018, 09:21

Bạn có nguy cơ đâu mà không chính xác.

hoihanquadima
01-03-2018, 09:29
Tại e sợ cô ấy OS dương vật em. Và e có dùng đầu dương vật cọ vào âm đạo của GMD em nhớ chất dịch cô ấy có dính vào dương vật em ạ. Như vậy có lây ko.

Charles
01-03-2018, 09:33
Tại e sợ cô ấy OS dương vật em. Và e có dùng đầu dương vật cọ vào âm đạo của GMD em nhớ chất dịch cô ấy có dính vào dương vật em ạ. Như vậy có lây ko.

Với Hiv thì không có sao.

hoihanquadima
01-03-2018, 09:36
Vậy sao mấy bữa nay em có triệu chứng ngứa mình và trren da có nổi một số mẫm đỏ. Em không ngủ được gần nửa tháng nay rùi. Cứ suy nghĩ lung tung. Nổi đỏ trên da và ngứa nữa

Nguyen Ha
01-03-2018, 10:18
Vậy sao mấy bữa nay em có triệu chứng ngứa mình và trren da có nổi một số mẫm đỏ. Em không ngủ được gần nửa tháng nay rùi. Cứ suy nghĩ lung tung. Nổi đỏ trên da và ngứa nữa
Stress thôi. Xả stress đi triệu chứng sẽ hết.

Tuanmecsedec
01-03-2018, 15:40

Trường hợp của bạn không có nguy cơ.Vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoihanquadima
08-03-2018, 14:22
Nhờ anh chị tư vấn thêm cho em. Sau nguy cơ 28 ngày em có đi xn Anti Hiv nhanh. Vậy kết như vậy có an toàn chưa vậy. Coi giùm em có giang mai k vậy anh chị.

Tuanmecsedec
08-03-2018, 15:04
Nhờ anh chị tư vấn thêm cho em. Sau nguy cơ 28 ngày em có đi xn Anti Hiv nhanh. Vậy kết như vậy có an toàn chưa vậy. Coi giùm em có giang mai k vậy anh chị.

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.Còn bạn hỏi thời gian xét nghiệm HIV test nhanh 28 ngày là chưa chính xác.Vì :

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm có thể xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoihanquadima
08-03-2018, 18:34
Dạ. Nhưng cho em hỏi với xét nghiệm các loại viêm gan la không có phải không anh chị. Nếu mà em có nguy cơ trước khi lâu rồi là với xét nghiệm anti hiv là chính xác em không nhiễm hiv phải không anh chị. Kết quả này có bị giang mai ko anh.

Tuanmecsedec
09-03-2018, 06:53
Dạ. Nhưng cho em hỏi với xét nghiệm các loại viêm gan la không có phải không anh chị. Nếu mà em có nguy cơ trước khi lâu rồi là với xét nghiệm anti hiv là chính xác em không nhiễm hiv phải không anh chị. Kết quả này có bị giang mai ko anh.

Vấn đề xét nghiệm viêm gan B,C có xét nghiệm bạn.Còn vấn đề HIV bạn có nguy cơ lâu rồi thì xét nghiệm Anti HIV chính xác bạn.

hoihanquadima
16-03-2018, 15:36
Cho em hỏi tính từ ngày gái mại dâm OS cho em tới giờ khoảng trên 1 tháng rồi. Sao nào giờ không để ý không biết sao. Hôm nay nhìn sao thấy dương vật em như vậy có phải bị sùi mào gà không vậy anh chị.

Tuanmecsedec
16-03-2018, 15:53
Cho em hỏi tính từ ngày gái mại dâm OS cho em tới giờ khoảng trên 1 tháng rồi. Sao nào giờ không để ý không biết sao. Hôm nay nhìn sao thấy dương vật em như vậy có phải bị sùi mào gà không vậy anh chị.

Theo như hình của bạn, bạn không phải dấu hiệu của bệnh nào cả, mà đó chính là “chuỗi hạt ngọc dương vật” và bạn không cần phải điều trị gì cả.

Một số bạn trai khi có “chuỗi hạt ngọc dương vật” đã quá lo lắng cho rằng mình bị bệnh mào gà và tự mua thuốc bôi lên dương vật dẫn đến những biến chứng đáng tiếc. Vậy bệnh mào gà và “chuỗi hạt ngọc dương vật” là gì và làm sao phân biệt?

Bệnh mồng gà còn gọi là mào gà, sùi mào gà (genital warts, condylomata acuminata) là một bệnh lây truyền qua đường sinh dục thường gặp. Bệnh do virus HPV (Human papilloma virus- hình 1) gây ra, thường gặp ở tuổi hoạt động tình dục 20-40 tuổi và gặp ở nữ nhiều hơn nam.

Triệu chứng của bệnh mồng gà chủ yếu là những sùi đặc trưng (một vài hoặc nhiều sùi) ở niêm mạc hậu môn, sinh dục, niêm mạc miệng hoặc da vùng cơ quan sinh dục. Những sùi này có đặc điểm là bề mặt sần sùi, mềm, không đau, đụng vào dễ chảy máu, da trên bề mặt mỏng, ẩm ướt, kích thước từ 1mm đến hàng trăm mm. Điều trị bệnh mồng gà có thể là bôi thuốc, đốt điện, laser hoặc phẫu thuật tùy vào đặc điểm thương tổn sùi.

Chuỗi hạt ngọc dương vật: Nam giới độ tuổi 20-30 tuổi thường xuất hiện ở vùng rãnh quy đầu những hạt nhỏ li ti đồng dạng, xếp thành 2 hoặc 3 hàng chạy xung quanh rãnh quy đầu, không gây ra triệu chứng gì. Chúng được gọi là “chuỗi hạt ngọc dương vật” (Pearly penile papules). Chúng hoàn toàn vô hại, không cần điều trị gì. Giữ vệ sinh tốt, thường xuyên rửa sạch vùng quy đầu sẽ giúp chúng sớm lặn đi.

Chuỗi hạt ngọc quy đầu dương vật (trái) - Hình ảnh sùi mào gà (phải).

hoihanquadima
16-03-2018, 16:57
Dạ. Vậy của em không phải do gái mại dâm OS bị sùi mào gà hả anh. Tự nhiên hôm nay thấy sợ quá. Có khi nào sùi mào gà mới mọc rùi mai mốt nó to lơn không a Tuấn.

Nguyen Ha
16-03-2018, 18:43
Dạ. Vậy của em không phải do gái mại dâm OS bị sùi mào gà hả anh. Tự nhiên hôm nay thấy sợ quá. Có khi nào sùi mào gà mới mọc rùi mai mốt nó to lơn không a Tuấn.
Đó là chuỗi hạt ngọc dương vật, ko phải sùi mào ga.

Nguyen Ha
16-03-2018, 18:43
Đó là chuỗi hạt ngọc dương vật, ko phải sùi mào ga.

hoihanquadima
16-03-2018, 20:23
Chính xác là chuỗi hạt ngọc hả chị. sao em thấy nó mọc nhiều hơn mấy bữa trước á chị. Nên e mấy lo lắng. Giờ mình theo dõi coi có bự và nhiều nữa thì đi khám ko chị.

Nguyen Ha
16-03-2018, 20:34
Chính xác là chuỗi hạt ngọc hả chị. sao em thấy nó mọc nhiều hơn mấy bữa trước á chị. Nên e mấy lo lắng. Giờ mình theo dõi coi có bự và nhiều nữa thì đi khám ko chị.
bạn yên tâm đó lad chuỗi hạt ngọc dương vật.

hoihanquadima
16-03-2018, 20:48
Dạ. vậy là không sao hả chị. Tại em có cho gái Mại dâm OS dương vật em nên e sợ. Giờ cũng hơn 1 tháng rùi

Nguyen Ha
16-03-2018, 20:51
Dạ. vậy là không sao hả chị. Tại em có cho gái Mại dâm OS dương vật em nên e sợ. Giờ cũng hơn 1 tháng rùi

Có OS là có nguy cơ với mào gà, vẫn phải theo dõi.

hoihanquadima
16-03-2018, 20:53
Theo dõi bao lâu nữa hả chị. Sao chị nói không phải sùi mào gà hả chị. Vậy đó là dấu hiệu của sùi mào gà hả chị. huhu

Nguyen Ha
16-03-2018, 21:03
Theo dõi bao lâu nữa hả chị. Sao chị nói không phải sùi mào gà hả chị. Vậy đó là dấu hiệu của sùi mào gà hả chị. huhu
Theo như hình ảnh bạn cung cấp thì đó ko phải sùi mào gà mà là chuỗi hạt ngọc dương vật.
Còn về os có nguy cơ với sùi mào gà, sùi mào gà có thời gian ủ bệnh từ 10-90 ngày. Nếu sau 90 ngày ko thấy u nhú phát triển lan rộng hình dạng phổ biến giống như mào gà hay hoa lơ thì yên tâm ko bị.

hoihanquadima
16-03-2018, 21:24
Dạ. E cảm ơn. E sẽ theo dõi tình hình. Hi vọng k phải nó. Ôi sợ quá.huhu

Tuanmecsedec
17-03-2018, 06:13

Cái đó là bạn bị gai sinh dục ( Chuỗi hạt ngọc) thôi.