PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới xin giúp em ạ. quan hệ sợ mang ngược bao cao su

Longbh
01-03-2018, 19:29
Em có qh đồng giới với 1 ng lúc đầu ng này có quẹt dv vao hm của em với ý định qh ko bcs nhưng e ko đồng ý ( chưa đâm vào ) rồi em mới đeo bao nhưng lúc đặt bao thì em đật lộn nên ko vuốt xuống đc nên e phải đặt lại và qhe, vậy cho e hỏi là với thợp này e có nguy cơ không ạ. Em cảm ơn.

Nguyen Ha
01-03-2018, 19:40
Em có qh đồng giới với 1 ng lúc đầu ng này có quẹt dv vao hm của em với ý định qh ko bcs nhưng e ko đồng ý ( chưa đâm vào ) rồi em mới đeo bao nhưng lúc đặt bao thì em đật lộn nên ko vuốt xuống đc nên e phải đặt lại và qhe, vậy cho e hỏi là với thợp này e có nguy cơ không ạ. Em cảm ơn.

Bạn yên tâm như vậy ko có nguy cơ.

Longbh
01-03-2018, 19:44
Bạn yên tâm như vậy ko có nguy cơ.

Dạ em cảm ơn chị, em chỉ lo là lúc đeo ngược bao liệu có dính tinh dịch hay j đó mà lây nhiễm không ạ

Nguyen Ha
01-03-2018, 19:53
Dạ em cảm ơn chị, em chỉ lo là lúc đeo ngược bao liệu có dính tinh dịch hay j đó mà lây nhiễm không ạ

Đeo ngược bao cũng ko có nguy cơ. Bạn yên tâm.

Tuanmecsedec
02-03-2018, 07:06

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ,cho dù bạn có mang ngược bao cao su.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.