PDA

View Full Version : hỏi về giá xét nghiệm combo ở bệnh viên trí đức hà nội,hoạc 50c hàng bà

Nguyen Nam
26-11-2013, 23:17
các anh chị cho em hỏi giá xét nghiệm combo,texl nhanh ở hà nội là bao nhiêu tiền,sắp tới em xuống hà nội chơi em dinh xét nghiệm ở bệnh viện da khoa trí đức,cho em hỏi giá xért nghiệm combo là bao nhieu

songchungvoi_HIV
26-11-2013, 23:20
các anh chị cho em hỏi giá xét nghiệm combo,texl nhanh ở hà nội là bao nhiêu tiền,sắp tới em xuống hà nội chơi em dinh xét nghiệm ở bệnh viện da khoa trí đức,cho em hỏi giá xért nghiệm combo là bao nhieu
Bạn cần khoảng 200k là đủ

Nguyen Nam
26-11-2013, 23:33
Bạn cần khoảng 200k là đủ\
hĩ, thế thi em không đu tiền,thế xét nghiệm tex nhanh anti hiv la bao tjen ha a

HIV/AIDS
26-11-2013, 23:40
tet nhanh khoảng dưới 100k tùy từng nơi. 50c hàng bài hình như 52k là rẻ nhất

HIV/AIDS
26-11-2013, 23:41
bạn có thể đến các trung tâm chân trời mới hoặc các TTYTDP hoàn toàn miễn phí

Nguyen Nam
26-11-2013, 23:43
vang,thế tex nhanh là 4 tuần đsung không a,tex nhanh cũng giong combo dung ko a

Tuanmecsedec
27-11-2013, 06:40
vang,thế tex nhanh là 4 tuần đsung không a,tex nhanh cũng giong combo dung ko a

Anti HIV là phương pháp xét nghiệm chỉ tìm kháng thể.HIV Combo là phương pháp tìm kháng nguyên và kháng thể.Hai kỹ thuật này khác nhau.Cho nên 4 tuần không xét nghiệm Anti HIV được.

Tuanmecsedec đọc tiểu sử bạn lo lắng chỉ là hoang tưởng.Vì vậy bạn không cần xoắn lên như vậy.

Nguyen Nam
27-11-2013, 12:23
Anti HIV là phương pháp xét nghiệm chỉ tìm kháng thể.HIV Combo là phương pháp tìm kháng nguyên và kháng thể.Hai kỹ thuật này khác nhau.Cho nên 4 tuần không xét nghiệm Anti HIV được.

Tuanmecsedec đọc tiểu sử bạn lo lắng chỉ là hoang tưởng.Vì vậy bạn không cần xoắn lên như vậy.

BQT xóa vì bài viết không dấu

Nguyen Nam
27-11-2013, 15:46
chào các anh chị,em vừa xuống hà nội,và đã làm xét nghiệm hiv hành vi của mình sau 4 tuần tại bệnh viện đa khoa trí đức hà nội, giá 70.000vnd,em quên không hỏi đay là xét nghiệm hiv loại gì,kết quả xét nghiệm của em là "ÂM TÍNH",cách đây 4 tua em đã lên diên đàn nhờ tư vấn,em bị 3 cái gai đâm chảy máu sát nhau lúc 3gio,đến 3h45 em chạm vào tay có vết xước của nguoi nghiẹn ma tuý,4 tuần sau em đi xét nghiệm hiv,kết quả âm tính,liêu kết quả này tin tương được không hả anh chị
và giá xét nghiệm hiv loại 70ngifn là xet nghiem hiv loại gì

Tuanmecsedec
27-11-2013, 15:48
chào các anh chị,em vừa xuống hà nội,và đã làm xét nghiệm hiv hành vi của mình sau 4 tuần tại bệnh viện đa khoa trí đức hà nội, giá 70.000vnd,em quên không hỏi đay là xét nghiệm hiv loại gì,kết quả xét nghiệm của em là "ÂM TÍNH",cách đây 4 tua em đã lên diên đàn nhờ tư vấn,em bị 3 cái gai đâm chảy máu sát nhau lúc 3gio,đến 3h45 em chạm vào tay có vết xước của nguoi nghiẹn ma tuý,4 tuần sau em đi xét nghiệm hiv,kết quả âm tính,liêu kết quả này tin tương được không hả anh chị
và giá xét nghiệm hiv loại 70ngifn là xet nghiem hiv loại gì

Đó là test nhanh tìm kháng thể.Trường hợp của bạn xét nghiệm chỉ để phí tiền.

Nguyen Nam
27-11-2013, 15:56
em không hiểu, truong hop em là bị cái gai đam chảy máu lúc 3gio,đến 3h45 em chạm vào tay có vết xước nhỏ của nguoi nghien ma tuý 1 giây,hôm nay là đủ 4 tuần nên em đi xét nghiệm,sao lại phi tien hả a

Tuanmecsedec
27-11-2013, 15:59
em không hiểu, truong hop em là bị cái gai đam chảy máu lúc 3gio,đến 3h45 em chạm vào tay có vết xước nhỏ của nguoi nghien ma tuý 1 giây,hôm nay là đủ 4 tuần nên em đi xét nghiệm,sao lại phi tien hả a

Phí tiền có nghĩa là không có nguy cơ.

Nguyen Nam
27-11-2013, 16:04
Phí tiền có nghĩa là không có nguy cơ.
vâng,tại em hoang tưởng quá,anh cho em hỏi cau cuối là,nết telx nhanh HIV-ANTI trong vong 6 den 7 tuần thì có chuẩn không anh,và hành vi của em có sao ko,có cần xét nghiệm tiep ko a

songchungvoi_HIV
27-11-2013, 16:07
vâng,tại em hoang tưởng quá,anh cho em hỏi cau cuối là,nết telx nhanh HIV-ANTI trong vong 6 den 7 tuần thì có chuẩn không anh,và hành vi của em có sao ko,có cần xét nghiệm tiep ko a
Bạn không có nguy cơ xn làm gì cho phí tiền, HIV không lây như vậy. Cho dù bạn dây vết đâm của gai vào đúng vết thương của người nhiễm vẫn không có nguy cơ

Nguyen Nam
27-11-2013, 16:13
Bạn không có nguy cơ xn làm gì cho phí tiền, HIV không lây như vậy. Cho dù bạn dây vết đâm của gai vào đúng vết thương của người nhiễm vẫn không có nguy cơ
vânh,vậy em nghe anh,em ko đi xet nghiem nua,nguoi ta lấy máu đau lắm,mà lại tốn tiền nưã,phải nhjn ăn mấy ngầy liền,em có 2 câu hỏi này,mong anh sống chung giải thích giúp em hiểu\
1. không may vết gai đâm của em tiếp xúc với vết thương lớn đang chảy máu của nguoi hiv,liệu có lay ko a
2.phuong pháp texl nhanh sau 6 tuần kể từ khi xảy ra nguy cơ thì tin tương bao nhiu % ạ

songchungvoi_HIV
27-11-2013, 16:35
Bạn xem lại đi

Tuanmecsedec
27-11-2013, 16:39

Bạn để tiền đó làm việc khác đi,xét nghiệm tốn tiền cho một hành vi không có nguy cơ.

Nguyen Nam
27-11-2013, 18:51
[QUOTE=Tuanmecsedec;45660][COLOR=#000080][SIZE=3][I]Bạn để tiền đó làm việc khác đi,xét nghiệm tốn tiền cho một hành vi không có nguy cơ.
Anh cho em hỏi,vet thuong nhỏ nhu đau que TAM Và dang chảy máu,chạm vào vet thuong Lon khác đang chảy máu của nguoi hiv,hành vi dó có xảy ra nguy cơ lay hiv k

songchungvoi_HIV
27-11-2013, 18:53
Hình như em không biết đọc tiếng việt thì phải

Nguyen Nam
27-11-2013, 19:10
Vạng ,neu vet thuong Bàng dau Tam dang chảy máu,2 vet thuong tiep xúc nhau trong vòng 2 giay,do cuong đọ virút ko du làm cho việc lay nhiẽm phải ko anh,và vet thuong quá nhỏ không the có nguy cơ phai ko ạ

HIV/AIDS.
27-11-2013, 19:34
Vạng ,neu vet thuong Bàng dau Tam dang chảy máu,2 vet thuong tiep xúc nhau trong vòng 2 giay,do cuong đọ virút ko du làm cho việc lay nhiẽm phải ko anh,và vet thuong quá nhỏ không the có nguy cơ phai ko ạ
Em tìm hiểu thêm kiến thức trên diền đàn

HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Nguyen Nam
01-12-2013, 18:35
các anh ơi,do em hoảng sợ và hoang tương quá,hôm nay lahi đi xét nghiệm tiếp 1 lần nua,kết quả âm tính ở tuần thứ 5,hành vi của em là bị gai đam chảy máu truoc do 40phút,sau đó chạm vào tay nguoi nghiện ma tuý,voi ket qua nay em phai đi xét nghiệm nua ko ạ,tốn tiền quá

songchungvoi_HIV
01-12-2013, 18:44
các anh ơi,do em hoảng sợ và hoang tương quá,hôm nay lahi đi xét nghiệm tiếp 1 lần nua,kết quả âm tính ở tuần thứ 5,hành vi của em là bị gai đam chảy máu truoc do 40phút,sau đó chạm vào tay nguoi nghiện ma tuý,voi ket qua nay em phai đi xét nghiệm nua ko ạ,tốn tiền quá
Bạn cứ tiếp tục XN đi, miễn sao tùi còn tiền, vì trường hợp bạn tìm KQ DT như mò kim đáy biển. Vì trường hợp của bạn k có nguy cơ nên tôi khóa topic này lại để tránh đi lạc chủ đề

Nguyen Nam
01-12-2013, 18:44
do sợ và hoang tương quá,hôm nay lahi đi xét nghiệm tiếp 1 lần nua,kết quả âm tính ở tuần thứ 5,hành vi của em là bị gai đam chảy máu truoc do 40phút,sau đó chạm vào tay nguoi nghiện ma tuý,voi ket qua nay em phai đi xét nghiệm nua ko ạ,tốn tiền quá