PDA

View Full Version : Bác sĩ ơi tư vấn giúp em,em lo quá ạ sợ máu dính dương vật

noname1995
04-03-2018, 11:41
Xin chào bác sĩ hôm mồng 8 tết em có quan hệ với đứa bạn nhưng có vài điều em lo sợ ạ
1.hôm đó nó chưa hết hẳn máu hành kinh khi em dùng tay kích thích vẫn bị dính máu một ít sau đó rửa sạch
2.hôm đó người em yếu có đeo bcs nhưng không quan hệ được cô ấy có dùng tay dính ít máu khô tháo bcs cho em
3.hôm nay được hơn 2 tuần tự nhiên e bị đau họng và sốt nhẹ biểu hiện không rõ ràng vì e sợ đêm không đắp chăn vì nóng ( em ở miền Bắc ạ )
4.e cũng bị tiêu chảy nhưng 2-3 hôm mới đi một lần nhưng phân ướt với 1-2 hôm cảm tưởng muốn đi ạ
Em có hỏi cô ấy thì cô ấy bảo trước đó có qh với người khác huhu em lo lắng quá ạ

Charles
04-03-2018, 11:44
Xin chào bác sĩ hôm mồng 8 tết em có quan hệ với đứa bạn nhưng có vài điều em lo sợ ạ
1.hôm đó nó chưa hết hẳn máu hành kinh khi em dùng tay kích thích vẫn bị dính máu một ít sau đó rửa sạch
2.hôm đó người em yếu có đeo bcs nhưng không quan hệ được cô ấy có dùng tay dính ít máu khô tháo bcs cho em
3.hôm nay được hơn 2 tuần tự nhiên e bị đau họng và sốt nhẹ biểu hiện không rõ ràng vì e sợ đêm không đắp chăn vì nóng ( em ở miền Bắc ạ )
4.e cũng bị tiêu chảy nhưng 2-3 hôm mới đi một lần nhưng phân ướt với 1-2 hôm cảm tưởng muốn đi ạ
Em có hỏi cô ấy thì cô ấy bảo trước đó có qh với người khác huhu em lo lắng quá ạ

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV.

noname1995
04-03-2018, 11:47
Em cảm ơn ạ em sợ động vào máu người bị nhiễm ạ

Charles
04-03-2018, 14:28

HIV không có dễ lây như bạn tưởng, không phải cứ động chạm là có nguy cơ ngay.

Tuanmecsedec
04-03-2018, 15:22

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.