PDA

View Full Version : mấy anh cho em hỏi xét nghiệm sau 50 ngày âm tính an toàn chưa

truong khang
06-03-2018, 21:40
em test nhanh hiv sau hành vi có nguy cơ 50 ngày âm tính đã được gọi là an toàn chưa ạ.

Nguyen Ha
06-03-2018, 23:12
em test nhanh hiv sau hành vi có nguy cơ 50 ngày âm tính đã được gọi là an toàn chưa ạ.

Trường hợp của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ nên kết quả xét nghiệm âm tính là hiển nhiên. An toàn.

Charles
06-03-2018, 23:41

Kết quả này của bạn là đương nhiên đâu có gì lạ, vì bạn đâu có nguy cơ.

http://diendanhiv.vn/threads/57542-Hut-chung-ong-hut-de-su-dung-ma-tuy-da-so-nguy-co

truong khang
07-03-2018, 03:13
thì em thấy sợ mới đi xn thôi.với lại em làm chung với anh ấy.hôm sau lại dẫm phải đinh chỗ anh ấy làm.nên em mới sợ vậy chứ

Nguyen Ha
07-03-2018, 06:26
thì em thấy sợ mới đi xn thôi.với lại em làm chung với anh ấy.hôm sau lại dẫm phải đinh chỗ anh ấy làm.nên em mới sợ vậy chứ

Ờ thì xét nghiệm và đã nhận kết quả âm tính.

truong khang
07-03-2018, 06:36
dạ.em test nhanh.nhưng từ lần có nguy cơ mới được 50 ngày thôi ạ

Tuanmecsedec
07-03-2018, 07:00

Bạn xét nghiệm để tìm con gì ?.Bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn thì sẽ có câu trả lời cho bạn là kết quả này đã an toàn hay chưa.

Chủ đề: Hút chung ống hút để sử dụng ma túy đá sợ nguy cơ (http://www.diendanhiv.vn/threads/57542-Hut-chung-ong-hut-de-su-dung-ma-tuy-da-so-nguy-co)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
07-03-2018, 07:09
dạ.em test nhanh.nhưng từ lần có nguy cơ mới được 50 ngày thôi ạ

Ban quản trị nói bạn có nguy cơ chỗ nào mà bạn bảo có nguy cơ mới? Hỏi mà không tin tưởng chỉ làm mất thời gian của người khác thôi. Giờ bạn XN rồi mà chưa yên tâm thì cứ XN tiếp, XN tới khi nào bạn cảm thấy yên tâm thì thôi.