PDA

View Full Version : Xét nghiệm 3 phương pháp

hanoimuathu
08-03-2018, 11:03
Em muốn hỏi với xét nghiệm 3 phương pháp thì sau bao lâu xét nghiệm cho kết quả chính xác 100% ạ . Và địa chỉ uy tín để xn ở Hà Nội ạ . Em cảm ơn anh chị

Charles
08-03-2018, 11:26
Em muốn hỏi với xét nghiệm 3 phương pháp thì sau bao lâu xét nghiệm cho kết quả chính xác 100% ạ . Và địa chỉ uy tín để xn ở Hà Nội ạ . Em cảm ơn anh chị

Dù XN phương pháp nào thì kết quả chính xác 100% là sau nguy cơ 12 tuần. Bạn muốn XN 3PP ở HN bạn đến BV Bạch mai, Nhiệt Đới Trung ương.

Vấn đề của bạn không biết muốn XN tìm con gì, khi mà BQT đã tư vấn không có nguy cơ.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su nhưng sợ lúc tháo bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/58299-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-luc-thao-bao-cao-su)

hanoimuathu
08-03-2018, 11:32
A ơi . Cô gái đo bị nhiễm Hiv . Em biết anh chị chỉ tư vấn cho e an tâm thôi. Em lo lắm . Em ko sợ chết . Em lo cho vợ em cho con em . Em ko biết phải làm sao bh

Charles
08-03-2018, 11:37
A ơi . Cô gái đo bị nhiễm Hiv . Em biết anh chị chỉ tư vấn cho e an tâm thôi. Em lo lắm . Em ko sợ chết . Em lo cho vợ em cho con em . Em ko biết phải làm sao bh

Bạn không yên tâm với những gì đã tư vấn thì cứ XN đi.

hanoimuathu
08-03-2018, 11:57
Bqt xóa bài hỏi sai mục đích chủ đề.

Tuanmecsedec
08-03-2018, 13:56

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn rồi thì yên tâm đi.

Bạn lưu ý đây là box tư vấn về xét nghiệm,bạn không được hỏi sai mục đích của box.Nếu bài hỏi của bạn hỏi sai mục đích của box thì sẽ bị xóa hoặc chuyển về đúng box và chủ đề này sẽ bị khóa lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hanoimuathu
08-03-2018, 21:27
Em sai rồi các a cho e xin lỗi :( e sẽ ko phải bảo vợ e phá thai nữa phải ko ạ . Các a xác nhận giúp e . Lúc này đây từng câu nói của các anh như điểm tựa cho e vậy . E ko dám chia sẻ cho 1 ai cả . Lần này sẽ là lần cuối cùng của em . 1 bài học quá nhớ đời khi qh vs gmd trên zalo

tranehuynh
08-03-2018, 21:38
Em sai rồi các a cho e xin lỗi :( e sẽ ko phải bảo vợ e phá thai nữa phải ko ạ . Các a xác nhận giúp e . Lúc này đây từng câu nói của các anh như điểm tựa cho e vậy . E ko dám chia sẻ cho 1 ai cả . Lần này sẽ là lần cuối cùng của em . 1 bài học quá nhớ đời khi qh vs gmd trên zalo

quan hệ có bcs là tình dục an toàn...nên bạn không cần XN...nếu bạn đã được tư vấn rồi mà vẫn chưa yên tâm...thì bạn đợi đủ 4 tuần XN combo sẽ có câu trả lời cho bạn...Âm tính toàn tập thôi

Tuanmecsedec
09-03-2018, 07:18

Trường hợp của bạn đã được ban quản trị tư vấn rất rõ ràng trong chủ đề này rồi,đề nghị bạn vào đọc lại.Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại,vì không cần thiết.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su nhưng sợ lúc tháo bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/58299-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-luc-thao-bao-cao-su)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.