PDA

View Full Version : Quan hệ vs gmd có dùng bcs

hanoimuathu
10-03-2018, 10:26
Cảm ơn a truongxuan vs a tuấn mét se đéc nhiều ạ . Hihi . Nhờ các a tư vấn nên em mới yên tâm cùng vk em chăm sóc đứa con trong bụng . Em ko còn bị stress nữa . Em xin dc hỏi nốt câu nữa ạ . Chỉ cần quan hệ vs gmd dù có bị H hay ko bị chỉ cần đeo bao cao su . Bao ko rách ko thủng. Thì sẽ 100% ko bị H phải ko ạ . Thực ra trước đây e cũng đi nhiều gmd . Bh có con rồi em hứa sẽ ko bh dây dưa vs họ nữa

Charles
10-03-2018, 10:39
Cảm ơn a truongxuan vs a tuấn mét se đéc nhiều ạ . Hihi . Nhờ các a tư vấn nên em mới yên tâm cùng vk em chăm sóc đứa con trong bụng . Em ko còn bị stress nữa . Em xin dc hỏi nốt câu nữa ạ . Chỉ cần quan hệ vs gmd dù có bị H hay ko bị chỉ cần đeo bao cao su . Bao ko rách ko thủng. Thì sẽ 100% ko bị H phải ko ạ . Thực ra trước đây e cũng đi nhiều gmd . Bh có con rồi em hứa sẽ ko bh dây dưa vs họ nữa

Vấn đề này bạn đã mở chủ đề hỏi và đã được tư vấn. Nếu bạn muốn thắc mắc thì post tiếp bài vào đó nhé:

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su nhưng sợ lúc tháo bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/58299-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-luc-thao-bao-cao-su)