PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bị giang mai

thanhtung94
10-03-2018, 17:33
cách đây 3 ngày em có quan hệ với một người.e có sử dụng bcs.sau khi quan hệ thì e thấy trên cơ thể người đó co nốt đỏ tròn nổi trên da.e thấy có ở lưng, ngực với bụng.còn tay chân với mặt thì không.e có hỏi người đó có bị bệnh gì không.thì ng đó nói là mụn,đi nắng không mặc áo. nên e cũng lo lắng không biết sao.hôm nay e có đi khám dể xét nghiệm máu xem có bị không.thì bên phòng khám xét nghiện nói e âm tính.vì mới 3 ngày nên họ nói e đợi khoảng 1 tháng rồi xét nghiệm lại.e thì đang sợ nếu phát hiện trễ thì sẽ chuyển giai đoạn.nếu e phát hiện sớm uống thuốc thì có hết luôn bệnh này không.có bị chuyển sang các giai đoạn khác không?em xin cảm ơn.

Charles
10-03-2018, 17:47
cách đây 3 ngày em có quan hệ với một người.e có sử dụng bcs.sau khi quan hệ thì e thấy trên cơ thể người đó co nốt đỏ tròn nổi trên da.e thấy có ở lưng, ngực với bụng.còn tay chân với mặt thì không.e có hỏi người đó có bị bệnh gì không.thì ng đó nói là mụn,đi nắng không mặc áo. nên e cũng lo lắng không biết sao.hôm nay e có đi khám dể xét nghiệm máu xem có bị không.thì bên phòng khám xét nghiện nói e âm tính.vì mới 3 ngày nên họ nói e đợi khoảng 1 tháng rồi xét nghiệm lại.e thì đang sợ nếu phát hiện trễ thì sẽ chuyển giai đoạn.nếu e phát hiện sớm uống thuốc thì có hết luôn bệnh này không.có bị chuyển sang các giai đoạn khác không?em xin cảm ơn.

Bạn QHTD có sử dụng BCS thì lo gì?

thanhtung94
10-03-2018, 17:54
Bạn QHTD có sử dụng BCS thì lo gì?
vậy mấy cái mục cúa người dó trên da có thể lây cho e không.lúc xuất tinh e xuất tinh trong miệng người đó.vậy có lây qua đường nước miếng không ạ

Charles
10-03-2018, 18:05
vậy mấy cái mục cúa người dó trên da có thể lây cho e không.lúc xuất tinh e xuất tinh trong miệng người đó.vậy có lây qua đường nước miếng không ạ

Hoàn toàn không có sao bạn.

thanhtung94
10-03-2018, 18:08
e cảm ơn.

thanhtung94
10-03-2018, 20:35
ngườii đó có quan hệ bằng miệng voi e.vậy có khả năng bị không

Nguyen Ha
10-03-2018, 23:10
ngườii đó có quan hệ bằng miệng voi e.vậy có khả năng bị không

Với HIV thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-03-2018, 08:45

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.