PDA

View Full Version : Quan hệ bằng miệng sợ HIV

Tôi Dại Dột
10-03-2018, 20:50
Cho em hỏi, em được gái mại dâm quan hệ miệng cho dương vật em. Em đi xét nghiệm thì mình bị sùi mào gà, liệu em có bị HIV không ạ. Em cảm ơn

Tôi Dại Dột
10-03-2018, 21:28
Mình thấy nổi hột ở dương vật rồi đi xét nghiệm thì phát hiện bị cỡ 10 ngày đó bạn

Nguyen Ha
10-03-2018, 23:22
Cho em hỏi, em được gái mại dâm quan hệ miệng cho dương vật em. Em đi xét nghiệm thì mình bị sùi mào gà, liệu em có bị HIV không ạ. Em cảm ơn

Quan hệ bằng miệng không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
11-03-2018, 07:53

Mình thấy nổi hột ở dương vật rồi đi xét nghiệm thì phát hiện bị cỡ 10 ngày đó bạn

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Biểu hiện của sùi mào gà thường từ 10>90 ngày.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tôi Dại Dột
11-03-2018, 11:24
Có thuốc nào chữa được sùi mào gà không ạ. Em thấy nổi mụn trên người nữa và đối xứng nhau, em nghi là mình bị giang mai hoặc HIV rồi ạ.

Tuanmecsedec
11-03-2018, 11:32
Có thuốc nào chữa được sùi mào gà không ạ. Em thấy nổi mụn trên người nữa và đối xứng nhau, em nghi là mình bị giang mai hoặc HIV rồi ạ.

Nếu bạn lo lắng giang mai thì đi xét nghiệm,còn sùi mào gà thì đi khám nếu có biểu hiện,còn HIV thì bạn yên tâm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tôi Dại Dột
11-03-2018, 11:52
Dạ em đi khám rồi mình bị sùi mào gạ. Con 2 bệnh giang mai với HIV em chưa đủ ngày. Em lo quá ạ

tranehuynh
11-03-2018, 12:42
Dạ em đi khám rồi mình bị sùi mào gạ. Con 2 bệnh giang mai với HIV em chưa đủ ngày. Em lo quá ạ

Giang mai bạn đợi đủ 4 tuần xét nghiệm pp nào cũng chính xác nhé!
HIV thì ko có nguy cơ ... nếu đã tư vấn mà vẫn ko tin thì XN bạn nhé!
đợi đủ 4 tuần làm cái XN combo nhé!

Tôi Dại Dột
11-03-2018, 13:55
Tại trên người em nổi hột đỏ, ngày nổi càng nhiều nên em rất lo lắng.