PDA

View Full Version : Tư vấn giúp em hoan mang quá.Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Gg1999
14-03-2018, 14:01
Cách đây 1 tháng em có qh với gái mại dâm có sử dụng bcs, lúc chưa qh em có cọ dv vào quần gmd, 1 tuần nay em có 1 số biểu hiên như hay đau bụng ,tiêu chảy - hiện tiêu chảy đã hết, đau đầu ở cổ có 1 khối u hay gì em k rõ bằng đầu chiếc đũa, k biết em có bị hiv k, giờ xét nghiệm như thế nào ạ 😞

Nguyen Ha
14-03-2018, 14:32
Cách đây 1 tháng em có qh với gái mại dâm có sử dụng bcs, lúc chưa qh em có cọ dv vào quần gmd, 1 tuần nay em có 1 số biểu hiên như hay đau bụng ,tiêu chảy - hiện tiêu chảy đã hết, đau đầu ở cổ có 1 khối u hay gì em k rõ bằng đầu chiếc đũa, k biết em có bị hiv k, giờ xét nghiệm như thế nào ạ

Quan hệ có sử dụng bcs là tình dục an toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-03-2018, 15:13
Cách đây 1 tháng em có qh với gái mại dâm có sử dụng bcs, lúc chưa qh em có cọ dv vào quần gmd, 1 tuần nay em có 1 số biểu hiên như hay đau bụng ,tiêu chảy - hiện tiêu chảy đã hết, đau đầu ở cổ có 1 khối u hay gì em k rõ bằng đầu chiếc đũa, k biết em có bị hiv k, giờ xét nghiệm như thế nào ạ ������

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.