PDA

View Full Version : Nước bọt làm chất bôi trơn

Minh17
14-03-2018, 15:51
Anh chị cho em hỏi là em quan hệ qua hậu môn có sử dụng bao cao su nhưng bạn tình của em dùng nước bọt của người đó bôi vào dương vật của người đó và hậu môn của em để quan hệ. Em sợ trong nước bọt của người đó có máu rồi khi quan hệ sẽ xâm nhập vào cơ thể. Anh chị cho em hỏi hành vi như vậy có nguy cơ không

Tuanmecsedec
14-03-2018, 16:02
Anh chị cho em hỏi là em quan hệ qua hậu môn có sử dụng bao cao su nhưng bạn tình của em dùng nước bọt của người đó bôi vào dương vật của người đó và hậu môn của em để quan hệ. Em sợ trong nước bọt của người đó có máu rồi khi quan hệ sẽ xâm nhập vào cơ thể. Anh chị cho em hỏi hành vi như vậy có nguy cơ không

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Minh17
14-03-2018, 16:16
Dạ, tại em sợ miệng người đó bị nhiệt, trong nước bọt có lẫn máu rồi bôi lên dương vật người đó và hậu môn em rồi quan hệ. Em lo quá

Tuanmecsedec
14-03-2018, 16:32
Dạ, tại em sợ miệng người đó bị nhiệt, trong nước bọt có lẫn máu rồi bôi lên dương vật người đó và hậu môn em rồi quan hệ. Em lo quá

Bạn lo lắng suy diễn thôi,không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Minh17
14-03-2018, 17:15
Nếu miệng người đó bị nhiệt và có máu trong nước bọt thì em có nguy cơ không. Huhu

Nguyen Ha
14-03-2018, 19:27
Nếu miệng người đó bị nhiệt và có máu trong nước bọt thì em có nguy cơ không. Huhu
Cũng ko có nguy cơ.

Minh17
14-03-2018, 22:37
Tại em lo nước bọt người đó có máu rồi quan hệ nó xâm nhập vào. Chắc em đợi 28 ngày xét nghiệm xả strees quá

Nguyen Ha
14-03-2018, 22:38
Tại em lo nước bọt người đó có máu rồi quan hệ nó xâm nhập vào. Chắc em đợi 28 ngày xét nghiệm xả strees quá

Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
15-03-2018, 06:59

Với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.

Minh17
15-03-2018, 07:09
Em cảm ơn anh chị đã tư vấn cho em ạ. Em chờ đủ 28 ngày xét nghiệm xả stress thôi ạ

Tuanmecsedec
15-03-2018, 07:11
Em cảm ơn anh chị đã tư vấn cho em ạ. Em chờ đủ 28 ngày xét nghiệm xả stress thôi ạ

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.