PDA

View Full Version : anh tuấn tư vấn giúp em quan hệ với gái mai dâm có dùng bcs k tuột k rách nguy cơ hiv

hoangmang1
27-11-2013, 15:59
Cách đây 2tuần em có quan hệ với gái mai dâm có dùng bcs k tuột k rách.nhưng em có sờ tay âm đao dính dịch âm đạo ở đầu ngón tay.em lấu tay dính dịch sờ lên vú cô ấy.vậy vú cô ấy đã dính dịch em ngậm miệng vào và bỏ ra ngay sau đó.vì nhớ trong miệng mình đang bị nhiệt miệng.em không biết em có nguy cơ với hiv k? Nhưng em hoang mang quá.anh chị tv giúp em.cái lo lắng nhất là nhiệt miệng là vết lở tiếp xúc với dịch âm đạo.em cảm ơn

songchungvoi_HIV
27-11-2013, 16:04
Cách đây 2tuần em có quan hệ với gái mai dâm có dùng bcs k tuột k rách.nhưng em có sờ tay âm đao dính dịch âm đạo ở đầu ngón tay.em lấu tay dính dịch sờ lên vú cô ấy.vậy vú cô ấy đã dính dịch em ngậm miệng vào và bỏ ra ngay sau đó.vì nhớ trong miệng mình đang bị nhiệt miệng.em không biết em có nguy cơ với hiv k? Nhưng em hoang mang quá.anh chị tv giúp em.cái lo lắng nhất là nhiệt miệng là vết lở tiếp xúc với dịch âm đạo.em cảm ơn
Chào bạn!
Tất cả những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, bạn nên tìm hiểu tại box: Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn (http://diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron). có nhiều câu hỏi tương tự cho bạn

Tuanmecsedec
27-11-2013, 16:08

Trường bạn không có nguy cơ và cũng cách đây 2 tuần bạn đã có nick huhu (http://www.diendanhiv.vn/members/4273-huhu) và đã tạo chủ đề này hỏi : đi massage.em có cho tay vào sờ âm đạo của cô nv sợ nhiễm hiv ?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/5000-di-massage-em-co-cho-tay-vao-so-am-dao-cua-co-nv-so-nhiem-hiv).Đã được trả lời rồi.

P/s Bạn sẽ thắc mắc làm sao Tuanmecsedec biết?. Tuanmecsedec kiểm tra được.

hoangmang1
27-11-2013, 16:14
Em là lấy tay dính âmđạo và sờ lên vú cô đó liền và ngậm miệng vào vú ngay.k rõ dịch đã khô chưa.mà nhiệt miệng cũng đã được 1 tuần.em lo lắng quá.

songchungvoi_HIV
27-11-2013, 16:20
Em là lấy tay dính âmđạo và sờ lên vú cô đó liền và ngậm miệng vào vú ngay.k rõ dịch đã khô chưa.mà nhiệt miệng cũng đã được 1 tuần.em lo lắng quá.
Bạn yên tâm đi HIV lây khi và chỉ khi QHTD không an toàn bên trong AD, HIV là virut yếu, nó ra ngoài môi trường thì sẽ bị bất hoạt, Bạn muốn có nguy cơ tương tự như kiểu này là như vậy: Mồm miệng bạn bị loét, lỡ mồm long móng, rang môi lẫn lộn, bưng mũ, máu chảy đầm đìa, sau đó bạn ngậm một họng dịch tiết AD thì mới cớ nguy cơ

Tuanmecsedec
27-11-2013, 16:35

Nói cho bạn dễ hiểu hơn.Nếu trường hợp này nhiễm thì việc kích dục bằng miệng tiêu hết rồi.

hoangmang1
27-11-2013, 19:36
Nhưng em đc biết hiv vẫn sống trong dịch âm đạo tươi.vậy thì em vẫn có em nguy cơ đúng k?emlo lắng quá

HIV/AIDS.
27-11-2013, 19:38
Nhưng em đc biết hiv vẫn sống trong dịch âm đạo tươi.vậy thì em vẫn có em nguy cơ đúng k?emlo lắng quá
em đọc thêm tài liệu nha

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Tuanmecsedec
27-11-2013, 19:43

Vấn đề HIV hoàn toàn không lây nhiễm như vậy.

hoangmang1
27-11-2013, 19:51
Bg em nên xn lúc nào là đảm bảo em an toàn?

Tuanmecsedec
27-11-2013, 19:53

Chỉ có hành vi này thì lúc nào bạn cũng xét nghiệm âm tính.

HIV/AIDS.
27-11-2013, 19:54
EM thích nhận bao nhiêu kết quả âm tính cũng đươc hết trừ khi có nguy cơ thật mới thật sự

hoangmang1
27-11-2013, 19:55
Thật không anh?có ai như em mà dương tính chưa anh

HIV/AIDS.
27-11-2013, 19:57
Bạn viết thì nhanh sao đọc chậm quá vậy

Tuanmecsedec
27-11-2013, 20:00

Không tin hỏi làm chi?.

hoangmang1
27-11-2013, 20:24
Em hỏi để anh khẳng định cho em lần nữa.thêm tự tin thui mà

trungan1987
27-11-2013, 20:43
Nếu bạn còn lo như vậy thì:
Bạn nên đợi đủ sau 26 - 28 ngày bạn đi xn pp combo... lấy giấy âm tính về xã Stress nhe bạn...

songchungvoi_HIV
27-11-2013, 21:09
Vậy nhé: Bạn cứ tìm một con lăng quăng và bạn cứ để nó trên một cái đĩa không hề có nước, bạn chịu khó ngồi quan sát xem nó thế nào.

hoangmang1
27-11-2013, 22:24
Hiv lây nhiễm nguồn lây thì là dịch âm đạo.diện tíêp xúc là vết nhiệt.em đủ 2 yếu tố ấy để xâm nhập đc chưa.mấy anh chị

songchungvoi_HIV
27-11-2013, 22:29
Hiv lây nhiễm nguồn lây thì là dịch âm đạo.diện tíêp xúc là vết nhiệt.em đủ 2 yếu tố ấy để xâm nhập đc chưa.mấy anh chị
Bây giờ bạn muốn sao? Trong khi tôi khẳng định là HIv k hề sống bên ngoài và k tồn tại trên tay bạn và trên cái nhủ hoa. Bạn có nghe không hả, Bạn muốn có nguy cơ thì cái mồm của bạn phải bị toét móng lợn răng môi lẫn lộn và bưng mũ chảy máu, sao đó bạn ngậm một họng dịch AD thì mới có nguy cơ. Tôi khóa bài của bạn vì bạn hỏi chai như đỉa Cà Mau