PDA

View Full Version : tay vết thương do gai đâm đã 4 giờ kích thích âm đạo

Good life
15-03-2018, 17:09
chào a chị lại là e đây a chị cho e hoi cách đay 2 ngày e có bị gai đâm vào ngón tay sau đó 4 tiếng e có dùng ngón tay đó kích dục âm đạo ví dụ người đó bị H THÌ E CÓ NGUY CƠ K Ạ e cảm ơn a chị ạ

Nguyen Ha
15-03-2018, 17:17
chào a chị lại là e đây a chị cho e hoi cách đay 2 ngày e có bị gai đâm vào ngón tay sau đó 4 tiếng e có dùng ngón tay đó kích dục âm đạo ví dụ người đó bị H THÌ E CÓ NGUY CƠ K Ạ e cảm ơn a chị ạ

Chỉ là 1 nốt gai đâm và đã qua 4 tiếng rồi. Đây không phải vết thương hở. Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

Good life
15-03-2018, 17:19
dạ nhưng e thấy nó còn mới chị sau đó e nặng thì nó vẩn còn ra máu ạ sau đó 5phút e có đi rửa tay bằng xà phòng

Nguyen Ha
15-03-2018, 17:28
dạ nhưng e thấy nó còn mới chị sau đó e nặng thì nó vẩn còn ra máu ạ sau đó 5phút e có đi rửa tay bằng xà phòng

Vết thương phải đủ rộng và sâu đi đến dòng máu và đang chảy máu thì mới lây được. Còn vết thương của em ko còn chảy máu dù nhìn vẫn thấy đỏ đỏ và rớm máu thì đó cũng ko phải vết thương hở. Em yên tâm 100% ko có nguy cơ trong trường hợp này.

Good life
15-03-2018, 17:32

Good life
15-03-2018, 17:33
dạ e biết rpooif ạ e cảm ơn chị nhiều vậy e có thể yên tâm đc r đúng k chị

Nguyen Ha
15-03-2018, 17:39
dạ e biết rpooif ạ e cảm ơn chị nhiều vậy e có thể yên tâm đc r đúng k chị

Em yên tâm 100% không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
16-03-2018, 06:13

Vết thương của bạn đã 4 giờ thì niêm mạc đã đóng cửa rồi bạn.Bạn cố tình nặn thì ra máu là phải rồi.Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.