PDA

View Full Version : Hết sùi mào gà

Sống lại
17-03-2018, 18:11
Mọi người trên diễn đàn cho e hỏi tí ạ
Em bị sùi mào gà đã điều trị hết 1 năm rưỡi và không thấy biểu hiện gì nữa cả
Em đã quan hệ lại bạn gái được 5 tuần
hiện tại bạn gái em chưa thấy biểu hiện gì của sùi mào gà cả
5 tuần rồi chưa có biểu hiện vậy tỉ lệ an toàn vs smg cao không ạ..
vậy cho e hỏi e đã hết sùi 1 năm rưỡi là hết chưa
với quan hệ vậy có lây lại cho bạn gái không khi e đã hết biểu hiện smg..
em cảm ơn mọi người... mong trã lời giúp em...

Nguyen Ha
17-03-2018, 18:45

Bạn đã điều trị khỏi và ko tái phát lại thì yên tâm bạn gái bạn ko sao.

Tuanmecsedec
19-03-2018, 07:45

Bạn đừng Spam bài,bạn nên quay lại chủ đề này đọc lại đi bạn.

Chủ đề: Mát xa kích dục bằng kích dục bằng tay (handjob) (http://www.diendanhiv.vn/threads/57812-Mat-xa-kich-duc-bang-kich-duc-bang-tay-handjob)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Sống lại
19-03-2018, 17:28
Dạ e không cố tình đâu a tại em lo lắng a tuấn ơi..
a tuấn chị hà cho e hỏi... e có mấy chấm nốt nhỏ ở dương vật e củng theo dõi hơn 2 tháng r mà vẫn vậy.. k to ra củng k mọc thêm cái nào hết vậy đó không phải là dùi nào gà đúng không ạ...
em rất mong câu trả lời

Nguyen Ha
19-03-2018, 17:39
a tuấn chị hà cho e hỏi... e có mấy chấm nốt nhỏ ở dương vật e củng theo dõi hơn 2 tháng r mà vẫn vậy.. k to ra củng k mọc thêm cái nào hết vậy đó không phải là dùi nào gà đúng không ạ...
em rất mong câu trả lời

Như vậy không phải sùi mào gà

Tuanmecsedec
19-03-2018, 20:18
em rất mong câu trả lời

Không phải sùi mào gà bạn,Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa hành vi của bạn là không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Sống lại
29-05-2018, 11:09
Vậy a tuấn vs a trường xuân ơi.. vậy 4 tháng bạn gái e k có hiện tượng smg vs lại e hết năm rưỡi
vậy là đã hết hẳn r đúng k a...
cho em hỏi thêm tí nữa.. e vs bạn gái e có thể oral quan hệ bằng miệng dc k a tuấn a trường xuân

Không phải sùi mào gà bạn,Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa hành vi của bạn là không có nguy cơ bệnh nào hết.

Charles
29-05-2018, 11:32
Vậy a tuấn vs a trường xuân ơi.. vậy 4 tháng bạn gái e k có hiện tượng smg vs lại e hết năm rưỡi
cho em hỏi thêm tí nữa.. e vs bạn gái e có thể oral quan hệ bằng miệng dc k a tuấn a trường xuân

Như vậy là bạn đã khỏi hẳn SMG rồi. Còn chuyện các bạn muốn quan hệ bằng miệng, nếu tin tưởng nhau thì cứ thoải mái.

Tuanmecsedec
29-05-2018, 15:15

Bạn đã điều trị hết sùi mào gà thì không còn lây nhiễm cho người khác.Mà ban gái của bạn đã 4 tháng không có biểu hiện thì yên tâm 100% không bị sùi mào gà.

Còn vấn đề hai bạn muốn kích thích cho nhau bằng miệng,nếu cảm thấy tin tưởng thì thoải mái thôi bạn.

Sống lại
05-06-2018, 06:46
A tuấn vs a trương xuân
e hỏi thêm tí ạ
e phát hiện 1 nốt ở dương vật nhú lên xíu mà e căng ra thì lại thấy bằng phẳng và như mất đi .. để lại thì thấy nhú lên... và e quan sát dc 10 ngày thì nó vẫn vậy k mọc thêm cái nào.. vậy phải sùi k a... e xin cám ơn nhiều..

Tuanmecsedec
05-06-2018, 07:29
A tuấn vs a trương xuân
e hỏi thêm tí ạ
e phát hiện 1 nốt ở dương vật nhú lên xíu mà e căng ra thì lại thấy bằng phẳng và như mất đi .. để lại thì thấy nhú lên... và e quan sát dc 10 ngày thì nó vẫn vậy k mọc thêm cái nào.. vậy phải sùi k a... e xin cám ơn nhiều..

Không phải sùi mào gà bạn.

Sống lại
20-06-2018, 18:27
A tuấn ơi e hỏi thêm xíu.. em hết sùi mào gà năm rưỡi r.. a vs a trường xuân củng đã kêu khỏi hẳn.. vậy e hỏi thêm xíu.. nếu cơ địa ốm yếu liên miên sùi mào gà có nổi lên lại không a... em xin cám ơn.. tại e sắp lấy vợ.. vợ e thì 5 tháng quan hệ k dùng gì cả thì k thấy sùi nổi lên.. chỉ lo ốm yếu bênbj tật nó nổi lên lại.. vậy khi ốm nó có nổi lên lại k 2 a e xin cám ơn nhiều

Sống lại
20-06-2018, 21:14
Sao k ai trl e hết vậy.. hic

Charles
20-06-2018, 21:53
A tuấn ơi e hỏi thêm xíu.. em hết sùi mào gà năm rưỡi r.. a vs a trường xuân củng đã kêu khỏi hẳn.. vậy e hỏi thêm xíu.. nếu cơ địa ốm yếu liên miên sùi mào gà có nổi lên lại không a... em xin cám ơn.. tại e sắp lấy vợ.. vợ e thì 5 tháng quan hệ k dùng gì cả thì k thấy sùi nổi lên.. chỉ lo ốm yếu bênbj tật nó nổi lên lại.. vậy khi ốm nó có nổi lên lại k 2 a e xin cám ơn nhiều

Đã khỏi hẳn rồi thì không có nổi lại.

Tuanmecsedec
21-06-2018, 07:05

Bạn đã điều trị hết sùi mào gà làm gì nổi lại bị bạn.

Sống lại
21-06-2018, 09:46
Vậy nếu có bị lại là do mình tiếp xúc vs nguy cơ mới.. là mới bị lại hả a.. còn k tiếp xúc chỉ quan hệ chung thuỷ thì không bao giờ nổi lại hả a tuấn...
vs cho e hỏi thêm là có ai hết gần 2 năm như e mà nổi lại không a.. e cám ơn a rất nhiều

Tuanmecsedec
21-06-2018, 09:51
Vậy nếu có bị lại là do mình tiếp xúc vs nguy cơ mới.. là mới bị lại hả a.. còn k tiếp xúc chỉ quan hệ chung thuỷ thì không bao giờ nổi lại hả a tuấn...
vs cho e hỏi thêm là có ai hết gần 2 năm như e mà nổi lại không a.. e cám ơn a rất nhiều

Đã điều trị hết là không bị lại bạn,trừ khi tạo nguy cơ mới.

Charles
21-06-2018, 09:55

Nếu không có nguy cơ mới thì không có bị lại.

Sống lại
21-06-2018, 10:50
Vậy e vs bạn gái đã quan hệ hơn 5 tháng nay.. tới giờ bạn gái e bth không có triệu chứng của smg gì cả.. vậy cả 2 đã an toàn 100% đúng k a...

Charles
21-06-2018, 10:52
Vậy e vs bạn gái đã quan hệ hơn 5 tháng nay.. tới giờ bạn gái e bth không có triệu chứng của smg gì cả.. vậy cả 2 đã an toàn 100% đúng k a...

Đúng rồi bạn.

Sống lại
21-06-2018, 11:00
Tks a vậy e hỏi thêm tí tụi e thoải mái quan hệ bằng miệng vô tư chứ a.. lo sợ lâu nay nên em k dám.. vs e gần lấy vợ nên củng định thả cho có con...

Charles
21-06-2018, 11:03
Tks a vậy e hỏi thêm tí tụi e thoải mái quan hệ bằng miệng vô tư chứ a.. lo sợ lâu nay nên em k dám.. vs e gần lấy vợ nên củng định thả cho có con...

Quan hệ đường miệng không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (như lậu, giang mai, SMG, viêm gan B...). Nếu hai người tin tưởng nhau không có bệnh tình dục nào thì cứ thoải mái.

Sống lại
21-06-2018, 11:09
E đã chữa hết bạn gái củng đã 5 tháng k thấy vậy quan hệ miệng sẽ không lây nhiễm smg đúng k a Trường xuân Tks a...

Tuanmecsedec
21-06-2018, 14:37

E đã chữa hết bạn gái củng đã 5 tháng k thấy vậy quan hệ miệng sẽ không lây nhiễm smg đúng k a Trường xuân Tks a...

Đúng rồi bạn.

Sống lại
24-06-2018, 06:36
A tuấn cho e hỏi thêm xíu ạ.. là e giặt quần nhỏ trong máy giặt r em phơi ngoài trời.. xong e ủi lại vs nhiệt độ nóngcuar bàn ủi.. vậy có tốt k a...

Sống lại
24-06-2018, 06:38
Và cho e hỏi thêm xíu ạ.. e có u nhú nhỏ để yên thì màu hơi hồng căng ra thì màu trắng và hơi bằng phẳng.. e quan sát khoảnh 5 ngày r k to lên và củng k mọc thêm cái nào vậy có phải nguy cơ smg k a.. e hết năm rưỡi r có khi nào quay lại k a..

Charles
24-06-2018, 07:31
Và cho e hỏi thêm xíu ạ.. e có u nhú nhỏ để yên thì màu hơi hồng căng ra thì màu trắng và hơi bằng phẳng.. e quan sát khoảnh 5 ngày r k to lên và củng k mọc thêm cái nào vậy có phải nguy cơ smg k a.. e hết năm rưỡi r có khi nào quay lại k a..

Như thế không phải SMG tái phát.

Sống lại
24-06-2018, 07:39
A trường xuân tái phát do có nguy cơ mới.. còn nếu k có nguy cơ thì k bao h tái phát lại đúng k a...

Charles
24-06-2018, 07:40
A trường xuân tái phát do có nguy cơ mới.. còn nếu k có nguy cơ thì k bao h tái phát lại đúng k a...

Dĩ nhiên nếu đã chữa khỏi mà không có nguy cơ mới thì sẽ không có gì để tái phát.

Sống lại
24-06-2018, 07:47
Em cám ơn a nhiều.. cho e hỏi thêm xíu.. quần nhỏ mình giặt mây giặt r đem phơi r ủi lại nhiệt độ nóng có tốt k a...

Nguyen Ha
24-06-2018, 07:49
Em cám ơn a nhiều.. cho e hỏi thêm xíu.. quần nhỏ mình giặt mây giặt r đem phơi r ủi lại nhiệt độ nóng có tốt k a...
Sao không tốt?

Charles
24-06-2018, 07:50

Tốt hay không tốt cũng đâu có liên quan gì đến SMG bạn?

Sống lại
04-07-2018, 08:09
A tuấn vs a trường xuân cho e hỏi tí ạ..
e có nốt nhỏ u lên khi căng ra thì hơi trắng.. e để hơn 1 tháng nay r ạ.. củng k thấy to lên và củng k mọc thêm cái nào khc ạ.. nốt đó vẫn gị.. vậy có phải smg k a..e để hơn 1 tháng r.. nó vẫn gị.. k mọc thêm củng k to ra...

Tuanmecsedec
04-07-2018, 08:22
A tuấn vs a trường xuân cho e hỏi tí ạ..
e có nốt nhỏ u lên khi căng ra thì hơi trắng.. e để hơn 1 tháng nay r ạ.. củng k thấy to lên và củng k mọc thêm cái nào khc ạ.. nốt đó vẫn gị.. vậy có phải smg k a..e để hơn 1 tháng r.. nó vẫn gị.. k mọc thêm củng k to ra...

Không phải sùi mào gà bạn.

Sống lại
04-07-2018, 08:47
Vậy nếu phải là trong vòng 1 tháng là nó nở như hoa to ra r đúng k a...

Tuanmecsedec
04-07-2018, 08:57
Vậy nếu phải là trong vòng 1 tháng là nó nở như hoa to ra r đúng k a...

Đúng rồi bạn.