PDA

View Full Version : 4 tuần quick test hiv đã an toàn chưa anh chị?

pokerstars1
20-03-2018, 21:38
Cho e hỏi 4 tuần quick test hiv đã an toàn chưa ạ

Nguyen Ha
20-03-2018, 22:16
Quick test sau nguy cơ 4 tuần chưa chính xác.

Tuanmecsedec
21-03-2018, 07:04

Quick Test là phương pháp xét nghiệm nhanh tìm kháng thể thì chưa chính xác xét nghiệm sau 4 tuần.Mà trường hợp của bạn xét nghiệm để tìm con gì ?. Khi ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.

Chủ đề: Bị tông đơ cạo chảy máu sau gáy (http://www.diendanhiv.vn/threads/58588-Bi-tong-do-cao-chay-mau-sau-gay)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

pokerstars1
11-04-2018, 21:25
Các anh chị cho em hỏi
E mệt mỏi suốt ngày, ban ngày hay ban đêm em cũng mỏi mệt. Hay cả khi mới ngủ dậy e vẫn thấy mệt, yếu sức không được như trước.
Mấy ngày gần đây e có nổi mụn rộp ở môi, mà e đọc trong báo mạng thì người ta nói là triệu chứng của HIV. E qhtd an toàn cũng không chơi ma túy
Thì cho e hỏi là phòng khám đa khoa và bệnh viện trả giống nhau không ạ?

Nguyen Ha
11-04-2018, 21:31
Các anh chị cho em hỏi
E mệt mỏi suốt ngày, ban ngày hay ban đêm em cũng mỏi mệt. Hay cả khi mới ngủ dậy e vẫn thấy mệt, yếu sức không được như trước.
Mấy ngày gần đây e có nổi mụn rộp ở môi, mà e đọc trong báo mạng thì người ta nói là triệu chứng của HIV. E qhtd an toàn cũng không chơi ma túy

Nóng trong người thì nổi mụn rộp lên thôi, bạn có nguy cơ đâu mà triệu với chứng? Toàn mò mẫm đọc linh tinh rồi tự hù dọa mình.

Tuanmecsedec
12-04-2018, 06:46
Các anh chị cho em hỏi

Tất cả các cơ sở xét nghiệm đều được cấp phép và các phương pháp xét nghiệm đều nhập từ nước ngoài về,vì vậy nơi nào cũng như nơi nào bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.