PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

sailam02
25-03-2018, 20:49
E chào mọi người ạ
hôm nay em có vấn đề này muốn anh chị trong diễn đàn giải đáp giúp em
hôm qua em có uống ruợu say sau đó em có đi quan hệ với GMD e có sử dụng bcs của GMD và GMD có bôi chất bôi trơn cho em sau đó quan hệ được khoảng 10-15p e xuất ra và e thấy tinh trùng vẫn ở trong đầu bao sau đó e có tháo bcs ra và đi vệ sinh dương vật e có vệ sinh bằng sà phòng tắm tại nhà nghỉ sau đó về nhà e lại vệ sinh tiếp bằng sà phòng ở nhà
như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ
e đang rất lo lắng ạ :( đây là lần thứ 2 e mắc sai lầm lần trước e an toàn còn lần này e đang rất lo lắng anh chị ạ mong anh chị sớm giải đáp giúp em em có cần phải đi xn không ạ :(

Tuanmecsedec
26-03-2018, 06:53
E chào mọi người ạ
hôm qua em có uống ruợu say sau đó em có đi quan hệ với GMD e có sử dụng bcs của GMD và GMD có bôi chất bôi trơn cho em sau đó quan hệ được khoảng 10-15p e xuất ra và e thấy tinh trùng vẫn ở trong đầu bao sau đó e có tháo bcs ra và đi vệ sinh dương vật e có vệ sinh bằng sà phòng tắm tại nhà nghỉ sau đó về nhà e lại vệ sinh tiếp bằng sà phòng ở nhà
e đang rất lo lắng ạ :( đây là lần thứ 2 e mắc sai lầm lần trước e an toàn còn lần này e đang rất lo lắng anh chị ạ mong anh chị sớm giải đáp giúp em em có cần phải đi xn không ạ :(

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

sailam02
26-03-2018, 12:06
vậy là em an toàn với HIV và không cần xn hả a tuấn

Nguyen Ha
26-03-2018, 14:24
E chào mọi người ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần xét nghiệm.

sailam02
26-03-2018, 14:52
Vâng em cảm ơn chị ạ e cũng đỡ lo lắng về việc này ạ

Tuanmecsedec
26-03-2018, 16:00
vậy là em an toàn với HIV và không cần xn hả a tuấn

Vâng em cảm ơn chị ạ e cũng đỡ lo lắng về việc này ạ

Uhm !!! Không có nguy cơ bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

sailam02
26-03-2018, 17:27
Dạ vâng ạ e cảm ơn ạ