PDA

View Full Version : Cần tư vấn quan hệ tình dục có bao cao su

123cantuvan
26-03-2018, 07:20
Dạ trước hết cho em xin chào anh chị.
Chuyện là tối qua em có lỡ qh với gmd,vì kỹ tính em chỉ sờ ngực chứ không cho BJ và quan hệ khi đã đeo bcs sau khi qh em để ý bao vẫn ko tuột rách và khi kiểm tra nước thì không thấy lủng.Anh chị cho em hỏi vậy đã an toàn với HIV và các bệnh khác chưa ạ.
Em lo lắng lúc rút bao tay em có vết sướt hơi rát sợ bị dính dịch.Hiện tại cũng hơi hoang mang em có cần xn hay uống thuốc ko ạ vì mọi hành vi mới diễn ra tối qua.
Cảm ơn và chúc sức khỏe anh chị ạ.

Tuanmecsedec
26-03-2018, 07:38
Chuyện là tối qua em có lỡ qh với gmd,vì kỹ tính em chỉ sờ ngực chứ không cho BJ và quan hệ khi đã đeo bcs sau khi qh em để ý bao vẫn ko tuột rách và khi kiểm tra nước thì không thấy lủng.Anh chị cho em hỏi vậy đã an toàn với HIV và các bệnh khác chưa ạ.
Em lo lắng lúc rút bao tay em có vết sướt hơi rát sợ bị dính dịch.Hiện tại cũng hơi hoang mang em có cần xn hay uống thuốc ko ạ vì mọi hành vi mới diễn ra tối qua.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.Bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
26-03-2018, 08:44

Bạn yên tâm khôbg cần uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này vì những gì bạn kể không có nguy cơ.

123cantuvan
26-03-2018, 09:23
Dạ cảm ơn anh chị.em cũng có tìm hiểu kiến thức nhưng ko hiểu sao vẫn thấy hoang mang lo lắng.
Lần này tởn tới già.

Nguyen Ha
26-03-2018, 09:33
Dạ cảm ơn anh chị.em cũng có tìm hiểu kiến thức nhưng ko hiểu sao vẫn thấy hoang mang lo lắng.
Lần này tởn tới già.

Do tâm lý của bạn thôi. Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ

Tuanmecsedec
26-03-2018, 15:51
Lần này tởn tới già.

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.