PDA

View Full Version : Em chỉ muốn đi thật xa

Hoangdinh24
27-03-2018, 08:15
Cách đây gần 6 tháng bạn em có rủ em đi quan hệ tập thể với gmd. Đó là lần đầu tiên em qhtt, em chủ yếu đứng nhìn bạn em, sau đó chỉ để gmd os chứ em không đưa dv vào. 3 ngày trước, bạn em có nói với em là bạn đã bị nhiễm h. Bây giờ em rất hoang mang và sợ sệt. Em không đủ can đảm để đi khám & hay chia sẻ với ba mẹ em. Tương lai em sẽ ra sao nếu em bị H. Bây giờ em chỉ biết khóc, khóc, và khóc.

khongmuonbibenh
27-03-2018, 11:17
Tỷ lệ os bị lay HIV là 0.001%,bạn yên tâm ạ.Nếu còn bị stress thì đi xét nghiệm.

Vui
27-03-2018, 12:17
Cách đây gần 6 tháng bạn em có rủ em đi quan hệ tập thể với gmd. Đó là lần đầu tiên em qhtt, em chủ yếu đứng nhìn bạn em, sau đó chỉ để gmd os chứ em không đưa dv vào. 3 ngày trước, bạn em có nói với em là bạn đã bị nhiễm h. Bây giờ em rất hoang mang và sợ sệt. Em không đủ can đảm để đi khám & hay chia sẻ với ba mẹ em. Tương lai em sẽ ra sao nếu em bị H. Bây giờ em chỉ biết khóc, khóc, và khóc.
Cam đảm đi xét nghiệm đi bạn, còn hơn ở đó lo sợ. HIV ngày nay còn nhẹ hơn rất nhiều bệnh, có bệnh thì trị thôi :)>

Rain June
27-03-2018, 21:20
Lo xa quá bạn ơi. nhiều người bị luôn rồi mà còn sống vui vẽ ầm ầm này. Sợ thì cứ đi xét nghiệm. Mình nghĩ khả năng bạn nhiễm là rất thấp, chỉ là bạn đang stress thôi. thây vì ngồi lo sợ thì đi tìm câu trả lời cho mình nhé.