PDA

View Full Version : Quan hệ với gái (tính dễ dãi nhiều bạn tình) không bcs được 51 ngày

hoangmangquá
27-03-2018, 13:31
XN combo 3 phương pháp sau 51 ngày nguy cơ AT thì em có bao nhiêu cơ hội bị H+ ?
12 ngày sau nguy cơ, em có quan hệ 1 đêm (3 lần ) với bạn gái, tất nhiên không dùng bao và có dính bầu vào đúng này đấy nữa. Nếu em H+, bạn gái em có nguy cơ không ? Nếu bạn gái em dính, bây giờ nên bỏ thai hay uống thuốc để phòng trán cho con ?

Nguyen Ha
27-03-2018, 15:10
XN combo 3 phương pháp sau 51 ngày nguy cơ AT thì em có bao nhiêu cơ hội bị H+ ?
12 ngày sau nguy cơ, em có quan hệ 1 đêm (3 lần ) với bạn gái, tất nhiên không dùng bao và có dính bầu vào đúng này đấy nữa. Nếu em H+, bạn gái em có nguy cơ không ? Nếu bạn gái em dính, bây giờ nên bỏ thai hay uống thuốc để phòng trán cho con ?
Bạn đã xét nghiệm âm tính rồi thì lấy gì lây cho bạn gái mà lo.

Tuanmecsedec
28-03-2018, 06:41

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.Như vậy những chủ đề mở mới sau này sẽ bị xóa không cần thông báo.

Chủ đề: Quan hệ với gái lạ (dễ dãi qh, không bcs, 51 ngày XN combo 3 phương pháp âm tính (http://www.diendanhiv.vn/threads/58787-Quan-he-voi-gai-la-de-dai-qh-khong-bcs-51-ngay-XN-combo-3-phuong-phap-am-tinh)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.