PDA

View Full Version : Quan hệ bị rách bao gần nửa dương vật

Thuathienhue
29-03-2018, 00:24
E chào các a trong diễn đàn hiv tầm 2 tuần trước e có qua hệ với người lạ mới quen trên mạng.e có quan hệ dùng bao cao su. E đang quan hệ tầm hơn 10p e rút ra âm đạo. E nhìn tháy bao cao su bị rách ở trên gần nữa dương vật của em. E tháy bị rách e tháo bao rồi.lại đeo bao khác quan hệ tới lúc xuất tinh ra. Tư vấn dùm e nguy cơ lây nhiễm hiv của e. Có cao lắm k.e đang rất hoang mang. Cho e ? Đi xét nghiệm combo 28 ngay có 9 xác ko. A tuấn

Tuanmecsedec
29-03-2018, 06:34
E chào các a trong diễn đàn hiv tầm 2 tuần trước e có qua hệ với người lạ mới quen trên mạng.e có quan hệ dùng bao cao su. E đang quan hệ tầm hơn 10p e rút ra âm đạo. E nhìn tháy bao cao su bị rách ở trên gần nữa dương vật của em. E tháy bị rách e tháo bao rồi.lại đeo bao khác quan hệ tới lúc xuất tinh ra. Tư vấn dùm e nguy cơ lây nhiễm hiv của e. Có cao lắm k.e đang rất hoang mang. Cho e ? Đi xét nghiệm combo 28 ngay có 9 xác ko. A tuấn

Trường hợp của bạn bị rách bao cao su ở thân dương vật thì không sao.Khi nào bị rách bao cao su ở đầu dương vật,mà bị lòi ra và quan hệ từ 1 phút trở lên mới có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thuathienhue
29-03-2018, 15:59
E chào a tuấn ạ.e vẫn còn hoang mang. Nếu trong lúc quan hệ.dịch âm đạo dính vào thân dương vật. Ngay chổ mà bị rách có thể nào dịch chảy từ chổ rách xuống lỗ sáo dương vật ko a.nếu như zậy phần trăm e nhiễm h co cao ko. Hay là e ko có nguy cơ lây nhiễm tư vấn dùm e ạ. E vẫn đang stress nặng lăm ạ

Tuanmecsedec
29-03-2018, 16:02
E chào a tuấn ạ.e vẫn còn hoang mang. Nếu trong lúc quan hệ.dịch âm đạo dính vào thân dương vật. Ngay chổ mà bị rách có thể nào dịch chảy từ chổ rách xuống lỗ sáo dương vật ko a.nếu như zậy phần trăm e nhiễm h co cao ko. Hay là e ko có nguy cơ lây nhiễm tư vấn dùm e ạ. E vẫn đang stress nặng lăm ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
29-03-2018, 17:48
Quan trọng là đầu khấc dương vật được bcs bảo vệ là ko có nguy cơ.

Thuathienhue
01-04-2018, 12:16
A tuấn ơi giúp e với .theo a tư vấn là e ko có nguy cơ. E có đi xem những diễn đàn khác họ nói là quan hệ tình dục rách bao là có nguy cơ cao.theo kinh nghiệm hiv a tư vấn zậy e có bị lây nhiễm qua trường hợp này ko a. Cho e ? Là diễn đàn của mình hồi đó giờ có ai bị rách bao cao su. Đi xét nghiệm ra dương tính hiv ko a.e còn hoang mang lắm ăn ko ngon ngủ ko dc.mong a giúp e chia sẻ dộng viên chân thành.e cảm ơn a nhiều lắm

Tuanmecsedec
01-04-2018, 15:01
A tuấn ơi giúp e với .theo a tư vấn là e ko có nguy cơ. E có đi xem những diễn đàn khác họ nói là quan hệ tình dục rách bao là có nguy cơ cao.theo kinh nghiệm hiv a tư vấn zậy e có bị lây nhiễm qua trường hợp này ko a. Cho e ? Là diễn đàn của mình hồi đó giờ có ai bị rách bao cao su. Đi xét nghiệm ra dương tính hiv ko a.e còn hoang mang lắm ăn ko ngon ngủ ko dc.mong a giúp e chia sẻ dộng viên chân thành.e cảm ơn a nhiều lắm

Rách bao cao su thì phải rách như thế nào nữa bạn.Chứ không phải cứ rách bao cao su là phán có nguy cơ.Bạn yên tâm những gì khi Tuanmecsedec tư vấn không có nguy cơ.

buonvianh
01-04-2018, 15:01

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm các chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức (http://diendanhiv.vn/threads/58204-Cho-phep-em-trinh-bay-ve-van-de-mot-so-dien-dan-tu-van-hiv-hu-nguoi-ta-vo-dao-duc)
Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)
Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức (http://diendanhiv.vn/threads/50506-Moi-nguoi-can-than-nhung-trang-tu-van-truc-loi-vo-dao-duc)
Chủ đề: cần làm rõ kích dục bằng miệng lên án những diễn đàn trục lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/50946-can-lam-ro-kich-duc-bang-mieng-len-an-nhung-dien-dan-truc-loi)
Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod (http://www.diendanhiv.vn/threads/52208-Buc-xuc-cai-dien-dan-nap-tien-len-lam-mod)
Chủ đề: Ý kiến của em về diễn đàn tư vấn thu phí thất đức (http://diendanhiv.vn/threads/55168-Y-kien-cua-em-ve-dien-dan-tu-van-thu-phi-that-duc)
Chủ đề: Diễn đàn bác sĩ bình lừa đảo (http://diendanhiv.vn/threads/58836-Dien-dan-bac-si-binh-lua-dao)

Nguyen Ha
01-04-2018, 16:42

Khi chúng tôi tư vấn cho bạn chúng tôi phải đọc kỹ những thông thin mà bạn cung cấp chứ không phải tư vấn bừa bãi. Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Thuathienhue
11-04-2018, 00:43
E chào a tuấn và chị hà.e có nguy cơ là qh bằng miệng xuất tinh trong miệng tầm 20 giây theo a e có nguy cơ lây hiv ko ạ

Charles
11-04-2018, 06:19
E chào a tuấn và chị hà.e có nguy cơ là qh bằng miệng xuất tinh trong miệng tầm 20 giây theo a e có nguy cơ lây hiv ko ạ

Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-04-2018, 06:33

Không có nguy cơ HIV bạn.

Thuathienhue
11-04-2018, 18:47
A tuấn ơi tuần trước e có đi xét nghiệm định lượng hiv RNA HIV cho ra kết quả không phát hiện ngưỡng 20 Tính tuỳ nguy cơ 12 ngày e đi xét nghiệm.theo a kết quả cho tháy e an toàn chưa dạ. Thời gian ngắn có thể tìm ra con virus hiv chua a.cho e một lời chia sẻ kết quả này có trường hợp nào bị lật kèo chua a

Nguyen Ha
11-04-2018, 19:22
A tuấn ơi tuần trước e có đi xét nghiệm định lượng hiv RNA HIV cho ra kết quả không phát hiện ngưỡng 20 Tính tuỳ nguy cơ 12 ngày e đi xét nghiệm.theo a kết quả cho tháy e an toàn chưa dạ. Thời gian ngắn có thể tìm ra con virus hiv chua a.cho e một lời chia sẻ kết quả này có trường hợp nào bị lật kèo chua a
Xét nghiệm gì đi chăng nữa thì sau nguy cơ 12 ngày chưa chính xác. Tuy nhiên trường hợp của bạn không có nguy cơ, bạn mất tiền đi xét nghiệm làm gì?

Charles
11-04-2018, 19:25

Bạn XN sau 12 ngày kết quả chưa chính xác. Nhưng trường hợp bạn có nguy cơ đâu mà lật kèo với lật cột.

Tuanmecsedec
12-04-2018, 06:29

Bạn có nguy cơ đâu mà lật kèo hay lật Xuồng.