PDA

View Full Version : Hỏi đáp về Hiv, quan hệ đồng tính.

Chanhtv1999
30-03-2018, 09:14
Chào anh Tuấn , em nhắn tin là muốn hỏi anh một số chuyện ạ

Chuyện là em có quan hệ đồng tính , em có liếm chất nhờn từ đầu dương vật của người đó . Sau đó người đó lấy tay sử dụng chất nhờn ở đầu dương vật và chọt vào hậu môn của em. Nhưng em cảm nhận được ngón tay chưa lọt vào trong hậu môn , nếu đã lọt vô em sẽ biết , sau đó người đó cũng có lấy nước bọt làm tương tự nhưng cũng không vào . Chúng em kết thúc quan hệ mà không có hành vi nhấp gì cả . Vậy anh cho em hỏi em có nguy cơ bị nhiễm hi không ạ ?
Em xin chân thành cảm ơn

Nguyen Ha
30-03-2018, 09:16

Chuyện là em có quan hệ đồng tính , em có liếm chất nhờn từ đầu dương vật của người đó . Sau đó người đó lấy tay sử dụng chất nhờn ở đầu dương vật và chọt vào hậu môn của em. Nhưng em cảm nhận được ngón tay chưa lọt vào trong hậu môn , nếu đã lọt vô em sẽ biết , sau đó người đó cũng có lấy nước bọt làm tương tự nhưng cũng không vào . Chúng em kết thúc quan hệ mà không có hành vi nhấp gì cả . Vậy anh cho em hỏi em có nguy cơ bị nhiễm hi không ạ ?
Em xin chân thành cảm ơn
Chỉ như vậy thoii thì không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
30-03-2018, 09:33

Em xin chân thành cảm ơn

Những gì bạn kể yên tâm không có sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.