PDA

View Full Version : Vết sứt ở tay sợ dính dịch

Peter
30-03-2018, 21:02
Chào mọi người,

Cách đây khoảng một tháng mình có ngủ với một người nam. Mọi việc xảy ra tối hôm đó chỉ có ôm, hôn và kích thích cho nhau bằng tay. Đến sáng hôm sau mình phát hiện ở ngón tay út bị tróc một miếng da khá lớn chừng 3-5mm, rát, khi nặn có máu. Mình không biết vết thương đó có từ khi nào. Nếu trong đêm hôm trước dịch sinh dục của người kia dính vào vết thương đó thì mình có nguy cơ nhiễm HIV không ạ?

Cảm ơn mọi người.

Nguyen Ha
30-03-2018, 21:14
Chào mọi người,

Cách đây khoảng một tháng mình có ngủ với một người nam. Mọi việc xảy ra tối hôm đó chỉ có ôm, hôn và kích thích cho nhau bằng tay. Đến sáng hôm sau mình phát hiện ở ngón tay út bị tróc một miếng da khá lớn chừng 3-5mm, rát, khi nặn có máu. Mình không biết vết thương đó có từ khi nào. Nếu trong đêm hôm trước dịch sinh dục của người kia dính vào vết thương đó thì mình có nguy cơ nhiễm HIV không ạ?

Cảm ơn mọi người.
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Peter
30-03-2018, 21:31
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Có thể cho mình biết lý do thông tin cụ thể vì sao không ạ?

Mình cảm ơn

Nguyen Ha
30-03-2018, 21:33

Mình cảm ơn
Vết xước không phải vết thương hở. Muốn lây được thì vết thương phải đủ rộng, đủ sâu, đang chảy máu và phải tiếp xúc trực tiếp.
Còn trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

Peter
30-03-2018, 21:38
Vết xước không phải vết thương hở. Muốn lây được thì vết thương phải đủ rộng, đủ sâu, đang chảy máu và phải tiếp xúc trực tiếp.
Còn trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu không may trong khi kích thích nhau mà vô tình làm rách miếng da đó thì có sao không ạ?

Nguyen Ha
30-03-2018, 21:47
Nếu không may trong khi kích thích nhau mà vô tình làm rách miếng da đó thì có sao không ạ?

Làm gì có chuyện vô tình. Kích thích chứ không phải cào cấu, cắn xé gì mà rách da rách thịt ra được.

Tuanmecsedec
30-03-2018, 22:28
Chào mọi người,

Cảm ơn mọi người.

Mình cảm ơn

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.