PDA

View Full Version : Xin được tư vấn những hành vi quan hệ đồng tính có nguy cơ không

thegioi
31-03-2018, 19:29
Chào anh chị diễn đàn em là người đồng tính.

_Trong quá khứ em có 3 lần quan hệ đồng tính .Chúng em có hôn môi,ngậm dương vật và chà xát lên người nhau,cho ngón tay vào hậu môn và xuất tinh lên người nhau.Một lần qua hậu môn em là người nhận có dùng bao cao su.

_Sau đó em quen một người từ trước tết cho tới nay và mỗi lần quan hệ em luôn dùng bao cao su
em muốn hỏi như vậy em có nguy cơ từ hiv không ạ ?
_Mong anh chị tư vấn

Tuanmecsedec
31-03-2018, 20:11
Chào anh chị diễn đàn em là người đồng tính.

_Trong quá khứ em có 3 lần quan hệ đồng tính .Chúng em có hôn môi,ngậm dương vật và chà xát lên người nhau,cho ngón tay vào hậu môn và xuất tinh lên người nhau.Một lần qua hậu môn em là người nhận có dùng bao cao su.

_Sau đó em quen một người từ trước tết cho tới nay và mỗi lần quan hệ em luôn dùng bao cao su
em muốn hỏi như vậy em có nguy cơ từ hiv không ạ ?
_Mong anh chị tư vấn

Nếu bạn có nguy cơ thì làm sao có kết quả âm tính này.

Chủ đề: mong duoc tư vấn sau 8 tuần âm tính HIV Ag/Ab (http://www.diendanhiv.vn/threads/58592-mong-duoc-tu-van-sau-8-tuan-am-tinh-HIV-Ag-Ab)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

thegioi
31-03-2018, 20:21
dạ tại em còn lo quá,mà anh ơi nếu quen lâu dài mỗi lần quan hệ đều dùng bao cao su thì vẫn an toàn hả anh

Tuanmecsedec
01-04-2018, 06:28
dạ tại em còn lo quá,mà anh ơi nếu quen lâu dài mỗi lần quan hệ đều dùng bao cao su thì vẫn an toàn hả anh

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
01-04-2018, 16:56
Quan hệ tình dục có dùng bcs nếu bcs không rách, không tuột là an toàn

Nguyen Ha
01-04-2018, 16:57
Quan hệ tình dục có dùng bcs nếu bcs không rách, không tuột là an toàn