PDA

View Full Version : Trường hợp của em có sao không.

hoangtuong
21-07-2013, 00:12
Em co hoang mang&nbsp;2&nbsp;viec nhu sau:<br />
<br />
1.Em hay da banh&nbsp;duoi bien&nbsp;thinh thoang chan em bi tray xuoc boi vi&nbsp;da duoi&nbsp;bien thuong chan&nbsp;dinh rat nhieu cat min&nbsp;moi lan&nbsp;da hay bi tray xuoc.Em khong biet co nguy co nao tu viec&nbsp;qua quet&nbsp;o chan&nbsp;khong&nbsp;vi nhung nguoi da voi em thuong&nbsp;lon hon em va&nbsp;co nguoi xam hinh.Em cung thuong da&nbsp;banh&nbsp;mini nua<br />
<br />
2.Em la dan tap ta.Hom qua tap&nbsp;em khong biet sao duoi bap chan trai em co 1 vet tray chieu dai 0.8dm va rong&nbsp;0.1dm.Em nghi la luc&nbsp;em lay&nbsp;phan phia tren&nbsp;ban&nbsp;chan ben&nbsp;phai ca vao bap chan trai 2 lan,lan dau thi khong thay rat&nbsp;lan 2 thi em thay rat.Khong biet co phai do mong chan em ca vao lam tray hay khong&nbsp;&nbsp;.Ban em choc em coi chung bi sida roi con noi trong do&nbsp;nhieu sida lam&nbsp;ah.Em so qua.Co khi nao em bi sida khong may anh

hoangtuong
21-07-2013, 00:17
Truong hop 2 cua em cai vet xuoc em thay no rat can hinh nhu chi o phia ngoai be mat&nbsp;da thoi co hoi&nbsp;rom mau ti&nbsp;

hoangtuong
21-07-2013, 00:19
Co phai virus sieu vi B C chi can 1 luong mau khong nhin thay duoc&nbsp;no cung co the lay <span style="color:#ff0000;">con HIV cung nhu vay phai khong may anh </span><span style="color:#000000;">.May anh giup em</span>

mongconghien
21-07-2013, 00:24
Dung la&nbsp;&quot;hoang tuong&quot;

hoangtuong
21-07-2013, 00:44
Sao lai hoang tuong&nbsp;ha anh.Em nghe ban em noi trong phong tap&nbsp;sida nhieu hjxhjx

hoangtuong
21-07-2013, 01:13
Ai giup em voi

CrisM
21-07-2013, 01:24
Ban can tim hieu them nhieu kien thuc ve hiv. Dung de su thieu hieu khien ban di dau cung thay hiv. Toi tam thoi khoa topic nay lai!