PDA

View Full Version : Hỏi về HIV mát xa kích dục bằng tay

Anhp0r115
02-04-2018, 17:42
chào diễn đàn chuyện la hôm qua e co di maaassa nv có kích dục bằng tay cho em khoảng 2p.hình như tay cô ấy bị thương,cho em hỏi e có nguy cơ bị nhiếm HIV hay bệnh j khác k,e có cần dùng thuốc k ah,e lo quá mong mọi người tư vấn dùm.

Nguyen Ha
02-04-2018, 17:44
chào diễn đàn chuyện la hôm qua e co di maaassa nv có kích dục bằng tay cho em khoảng 2p.hình như tay cô ấy bị thương,cho em hỏi e có nguy cơ bị nhiếm HIV hay bệnh j khác k,e có cần dùng thuốc k ah,e lo quá mong mọi người tư vấn dùm.

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn. Không có nguy cơ.

Charles
02-04-2018, 17:50

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Anhp0r115
02-04-2018, 18:41
Như vậy là e có thể yên tâm đúng k ah.k can dùng thuốc và xn fai k anh chị

Nguyen Ha
02-04-2018, 19:33
Như vậy là e có thể yên tâm đúng k ah.k can dùng thuốc và xn fai k anh chị
Trong trường hợp này bạn ko có nguy cơ, không cần dùng thuốc, không cần xét nghiệm.

Anhp0r115
02-04-2018, 19:55
Trong trường hợp này bạn ko có nguy cơ, không cần dùng thuốc, không cần xét nghiệm.
Kể cả trường hợp tay cô ta bị thương cung k sao đúng k ah, E lo quá,lỡ mất thời gian uống thuộc thi sao hạ,hix

Nguyen Ha
02-04-2018, 19:58
Kể cả trường hợp tay cô ta bị thương cung k sao đúng k ah, E lo quá,lỡ mất thời gian uống thuộc thi sao hạ,hix

Không ai rảnh rỗi tư vấn bừa cho bạn đâu. Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi. Trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
03-04-2018, 06:22

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn trong mọi tình huống.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anhp0r115
03-04-2018, 18:17
Cám ơn anh đã tư vấn cho e hỏi Tây cô ta bị thương nhưng k chảy máu(e k nhìn thấy) có sao k,còn nếu có chảy máu thì e sẽ như thế nào ,có hay Là k có ngu cơ mong A giải đáp dùn em ,e xin cám ơn nhìu

Charles
03-04-2018, 18:43
Cám ơn anh đã tư vấn cho e hỏi Tây cô ta bị thương nhưng k chảy máu(e k nhìn thấy) có sao k,còn nếu có chảy máu thì e sẽ như thế nào ,có hay Là k có ngu cơ mong A giải đáp dùn em ,e xin cám ơn nhìu

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nguyen Ha
03-04-2018, 19:12
Tay không bị thương, không chảy máu thì lấy cái gì để lây cho bạn????

Tuanmecsedec
04-04-2018, 06:53

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có sao đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anhp0r115
05-04-2018, 17:58
Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có sao đâu.

Lỡ tay cô ấy có chảy máu thì sao ah.có phải là máu chảy tực tiếp vào đầu sáo mới bị k ah,hay là cânf một lượng lớn máu chảy vào mới bị hay là ít cũng bị ah,hoi đi hỏi lại cũng sợ làm phiền mọi người,nhưng e thâtf sự hoang mang,nong mọi người giúp đỡ

Charles
05-04-2018, 18:00
Lỡ tay cô ấy có chảy máu thì sao ah.có phải là máu chảy tực tiếp vào đầu sáo mới bị k ah,hay là cânf một lượng lớn máu chảy vào mới bị hay là ít cũng bị ah,hoi đi hỏi lại cũng sợ làm phiền mọi người,nhưng e thâtf sự hoang mang,nong mọi người giúp đỡ

Nếu tay bạn đang chảy máu thì bạn có dùng tay đó kích dục cho người khác được không??? Còn bạn cảm thấy không yên tâm với những gì đã tư vấn thì đi XN nhé.

Nguyen Ha
05-04-2018, 19:09

Bạn đọc lại bài viết này của bạn xem có đúng là bạn suy diễn không hay là mắt bạn nhìn không thành có.

Tuanmecsedec
06-04-2018, 06:34

Chữ LỠ của bạn không bao giờ có.Vì tay có vết thương chảy máu thì khi ấy rất đau,không ai mà dùng tay đó để kích thích dương vật cho bạn được.Và nếu có như vậy thì sau khi xong việc thì bạn sẽ thấy dương vật của bạn dính máu.

Và bạn cũng hình dung ở xã hội có rất nhiều những dịch vụ mát xa trá hình loại này.Nếu lây nhiễm HIV con đường kích dục bằng tay,có lẽ tiêu hết rồi bạn.

Anhp0r115
06-04-2018, 17:33
Chữ LỠ của bạn không bao giờ có.Vì tay có vết thương chảy máu thì khi ấy rất đau,không ai mà dùng tay đó để kích thích dương vật cho bạn được.Và nếu có như vậy thì sau khi xong việc thì bạn sẽ thấy dương vật của bạn dính máu.

Và bạn cũng hình dung ở xã hội có rất nhiều những dịch vụ mát xa trá hình loại này.Nếu lây nhiễm HIV con đường kích dục bằng tay,có lẽ tiêu hết rồi bạn.

Vâng,làm phiền A quá,e xe mọi người, tại tính e hay lo,e chỉ sợ là có khi nó dính một tí ma e k phát hiện dc,nên e mới hỏi mọi người là có phải dính một tí thì k sao k, từ nay e xin chừa rồi,k đụng đến máy cái này nữa

Nguyen Ha
06-04-2018, 17:38
Vâng,làm phiền A quá,e xe mọi người, tại tính e hay lo,e chỉ sợ là có khi nó dính một tí ma e k phát hiện dc,nên e mới hỏi mọi người là có phải dính một tí thì k sao k, từ nay e xin chừa rồi,k đụng đến máy cái này nữa

Dính 1 tid cũng không sao.

Tuanmecsedec
07-04-2018, 06:55

Không có sao đâu bạn.

Anhp0r115
07-04-2018, 17:05
Không có sao đâu bạn.

Như vậy chắc e k có nguy cơ đău mọi người nhỉ, vậy là khỏi đi xét nghiệm,sẽ k bao h e đụng đến những việc này nữa,cám ơn diễn đàn đã tư vấn

Charles
07-04-2018, 18:09
Như vậy chắc e k có nguy cơ đău mọi người nhỉ, vậy là khỏi đi xét nghiệm,sẽ k bao h e đụng đến những việc này nữa,cám ơn diễn đàn đã tư vấn

Bạn không có nguy cơ thì XN làm gì.

Tuanmecsedec
08-04-2018, 06:23

Không có nguy cơ thì xét nghiệm chi cho phí tiền,phí máu.

Anhp0r115
08-04-2018, 18:31
Không có nguy cơ thì xét nghiệm chi cho phí tiền,phí máu.

Vâng ,tại e hoang mang quá k tập trung làm việc được.như A đã tư vấn phải là một lượng máu nhất định thì mới có nguy cơ,còn dính một ít thì k sao đúng k ah,như vậy thì e yên tâm phần nào rồi cám ơn anh nhìu

Nguyen Ha
08-04-2018, 22:10
Vâng ,tại e hoang mang quá k tập trung làm việc được.như A đã tư vấn phải là một lượng máu nhất định thì mới có nguy cơ,còn dính một ít thì k sao đúng k ah,như vậy thì e yên tâm phần nào rồi cám ơn anh nhìu
Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ, không cần xét nghiệm.

Tuanmecsedec
09-04-2018, 06:28

Tuanmecsedec khẳng định lần nữa 100% bạn không có nguy cơ.

Charles
09-04-2018, 16:26

Ban quản trị diendanhiv.vn đã khẳng định không có nguy cơ thì bạn yên tâm đi.

Anhp0r115
09-04-2018, 18:18
Ban quản trị diendanhiv.vn đã khẳng định không có nguy cơ thì bạn yên tâm đi.
Vâng ah.cho e hỏi nếu e xét nghiệm thìbao lâu thì kết quả bao lâu có thể yên tâm ah. E cám ơn

Nguyen Ha
09-04-2018, 18:19
Vâng ah.cho e hỏi nếu e xét nghiệm thìbao lâu thì kết quả bao lâu có thể yên tâm ah. E cám ơn
Bạn xét nghiệm tìm con gì?

Charles
09-04-2018, 18:38

Bạn không có nguy cơ thì XN làm gì cho tốn máu hại tiền.

Anhp0r115
09-04-2018, 19:30
Bạn không có nguy cơ thì XN làm gì cho tốn máu hại tiền.
Vâng e biết mọi người điều rất chuyên nghiệp nói e k sao thì k sao, nhưng mà tâm lí e k thể nào thoải mái dc,mún xét nghiệm đề giải toả tâm lí, mỗi lần nhìn đứa con gái nhỏ là e thấy hối hận lắm ah h trong lòng như lửa đốt,trong người khó chịu lắm ah, xet nghiệm lại phải đợi lâu nữa,chắc e chết quá

Charles
09-04-2018, 19:34
Vâng e biết mọi người điều rất chuyên nghiệp nói e k sao thì k sao, nhưng mà tâm lí e k thể nào thoải mái dc,mún xét nghiệm đề giải toả tâm lí, mỗi lần nhìn đứa con gái nhỏ là e thấy hối hận lắm ah h trong lòng như lửa đốt,trong người khó chịu lắm ah, xet nghiệm lại phải đợi lâu nữa,chắc e chết quá

Được tư vấn không có nguy cơ mà vẫn stress muốn chết thì hetthuocchua.com.vn. Vậy cứ XN đi nhé.

Tuanmecsedec
10-04-2018, 06:28

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,vì ban quản trị đã tư vấn cho bạn rõ ràng rồi.