PDA

View Full Version : (Khẩn cấp)Quan hệ với gái mại dâm bao cao su bị rách

garung
02-04-2018, 21:28
Dear anh Tuấn cùng mọi người
Hôm qua em mới quan hệ với GMD nhưng trong lúc quan hệ em thấy đầu bao cao su bị rách và có dính máu .Nhưng đầu dương vât vẫn nằm trong bao, Em liền rút bao ra vào nhà vệ sinh rửa ngay với nước và xà phòng dương vật và dừng quan hệ luôn ,dương vật ko bị xây xát gì cả.
1 Vậy anh chi cho em hỏi em có nguy cơ cao nhiễm HIV ko ạ em có cần uống Pep vf đi xét nghiệm gì ko
2. GMD có OS bằng miệng vào dương vật em ko bcs trên dưới 1 phút, vậy nguy cơ lay nhiễm bệnh tình dục cao không anh chị
Em ong anh chị tư vấn giúp ạ
Em xin cám ơn

Nguyen Ha
02-04-2018, 21:31
Hôm qua em mới quan hệ với GMD nhưng trong lúc quan hệ em thấy đầu bao cao su bị rách và có dính máu .Nhưng đầu dương vât vẫn nằm trong bao, Em liền rút bao ra vào nhà vệ sinh rửa ngay với nước và xà phòng dương vật và dừng quan hệ luôn ,dương vật ko bị xây xát gì cả.
1 Vậy anh chi cho em hỏi em có nguy cơ cao nhiễm HIV ko ạ em có cần uống Pep vf đi xét nghiệm gì ko
2. GMD có OS bằng miệng vào dương vật em ko bcs trên dưới 1 phút, vậy nguy cơ lay nhiễm bệnh tình dục cao không anh chị
Em xin cám ơn
Bcs rách nhưng không hở đầu dương vật ra thì không có nguy cơ. OS từ 1 phút trở lên là có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.
Tóm lại là bạn không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

garung
02-04-2018, 22:06
Em cám ơn chị ạ.Thế OS hơn 1 phút một chút thì nguy cơ bị bệnh tình dục có cao không chị Hà.Em cũng ko nhớ rõ lâu hơn hay ít hơn 1 P nữa

Nguyen Ha
02-04-2018, 23:04
Em cám ơn chị ạ.Thế OS hơn 1 phút một chút thì nguy cơ bị bệnh tình dục có cao không chị Hà.Em cũng ko nhớ rõ lâu hơn hay ít hơn 1 P nữa
Cao hay thấp thì nguy cơ là nguy cơ. Tuy nhiên thời gian tiếp xúc ngắn thì nguy cơ thấp. Nhưng vẫn phải theo dõi biểu hiện của lậu, mào gà. Và xét nghiệm giang mai, viêm gan b.

Tuanmecsedec
03-04-2018, 06:33
Em xin cám ơn

Nếu bao cao su bạn bị rách mà dương vật chưa bị lòi ra khỏi bao thì bạn yên tâm không sao.Còn bạn hỏi vấn đề kích dục bằng miệng thì :

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

garung
03-04-2018, 08:16
Em cám ơn anh chị ạ