PDA

View Full Version : Quan hệ với người lạ

jason
03-04-2018, 10:30
Em chào anh, mong anh tư vấn giúp
Hôm qua em có quan hệ đồng tính với 1 người quen trên gay app, tụi em hôn nhau, người bạn ấy có liếm hậu môn của em rồi ngậm dương vật của em, em cũng có ngậm dương vật của bạn ấy. xong rồi cả hai thủ dâm cho nhau xuất tinh.

sau đó ngồi tám thì bạn ấy nói bạn ấy lúc trước từng bị giang mai, bạn ấy nói là bị cũng 3 4 năm rồi, bạn ấy nói hồi xưa bạn ấy cũng ăn chơi lắm rồi bị bệnh nên sợ và không có đi nữa, khi nào thèm dữ lắm mới tìm 1 người để thỏa mãn, mà em nghe thì nghe chứ không biết thật hay giả nữa, tại vì tụi em quan hệ trong nhà vệ sinh, lúc bạn ấy vừa liếm đít em xong em cũng sợ sợ tại vì nào giờ em không có cho ai liếm cả nên em rửa nước liền luôn.

Anh cho em hỏi em có nguy cơ bị lây các bệnh stds không anh? làm phiền anh phân tích cho em được hiểu rõ, em cám ơn anh nhiều lắm

Charles
03-04-2018, 10:33
Hôm qua em có quan hệ đồng tính với 1 người quen trên gay app, tụi em hôn nhau, người bạn ấy có liếm hậu môn của em rồi ngậm dương vật của em, em cũng có ngậm dương vật của bạn ấy. xong rồi cả hai thủ dâm cho nhau xuất tinh.

sau đó ngồi tám thì bạn ấy nói bạn ấy lúc trước từng bị giang mai, bạn ấy nói là bị cũng 3 4 năm rồi, bạn ấy nói hồi xưa bạn ấy cũng ăn chơi lắm rồi bị bệnh nên sợ và không có đi nữa, khi nào thèm dữ lắm mới tìm 1 người để thỏa mãn, mà em nghe thì nghe chứ không biết thật hay giả nữa, tại vì tụi em quan hệ trong nhà vệ sinh, lúc bạn ấy vừa liếm đít em xong em cũng sợ sợ tại vì nào giờ em không có cho ai liếm cả nên em rửa nước liền luôn.

Anh cho em hỏi em có nguy cơ bị lây các bệnh stds không anh? làm phiền anh phân tích cho em được hiểu rõ, em cám ơn anh nhiều lắm

Dùng miệng kích thích không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, SMG, viêm gan B...).

jason
03-04-2018, 10:50
Vậy là em chắc chắn bị bệnh rồi hả anh?

Charles
03-04-2018, 11:21

Có nguy cơ nhưng cần phải kiểm tra mới biết được có dính hay không chứ không phải có nguy cơ là 100% sẽ bị.

jason
03-04-2018, 11:40
Nếu bị có chữa được những bệnh đó không anh?

jason
03-04-2018, 13:31
Anh Tuấn ơi, anh tư vấn cho em với?

Charles
03-04-2018, 13:33

STDs chữa khỏi hẳn được bạn.

Tuanmecsedec
03-04-2018, 14:14

Anh Tuấn ơi, anh tư vấn cho em với?

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.