PDA

View Full Version : Anh chi tư vấn giúp em? kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?.

Wiken
29-11-2013, 00:52
Các anh chị Tư vấn giúp em..khi một là người có H mà cho người kia ko có H như : Bú Dv và Dvcó dich chảy ra thì bạn em có sao ko ( nếu bạn em đánh răng bị chạy máu chân răng) hay bi nứt nẻ môi ... nói chung là có vết sưt trong miệng.. Anh chị giúp em để em con tránh cho bạn em.. Em cảm ơn.. :((

Tuanmecsedec
29-11-2013, 05:42
Các anh chị Tư vấn giúp em..khi một là người có H mà cho người kia ko có H như : Bú Dv và Dvcó dich chảy ra thì bạn em có sao ko ( nếu bạn em đánh răng bị chạy máu chân răng) hay bi nứt nẻ môi ... nói chung là có vết sưt trong miệng.. Anh chị giúp em để em con tránh cho bạn em.. Em cảm ơn.. :((

Kích dục bằng miệng thì không sao về HIV bạn.

songchungvoi_HIV
29-11-2013, 09:01
OS không có nguy cơ lây nhiễm HIV cho bạn tình, bạn cần tìm hiểu tài liệu này: Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)