PDA

View Full Version : 8 tuần đã an toàn với Sùi mào gà chưa

khaitam345
05-04-2018, 17:06
Cách đây 8 tuần em được OS bởi 1 cô gái lạ. Sau 8 tuần hiện DV em vẫn bth. Hôm qua em có thủ dâm mạnh nên da quy đầu dương vật có trầy xước bên trong và sưng đỏ. Sáng em đi khám ở Bệnh viện Quận thì được BS bảo là viêm da quy đầu, cho thuốc về uống và kêu đi cắt bao quy đầu vì quy đầu quá dài. BS cũng ko nói gì về SMG. Em đã an toàn với SMG chưa anh chị ? Trân trọng cảm ơn anh chị.

Charles
05-04-2018, 17:10
Cách đây 8 tuần em được OS bởi 1 cô gái lạ. Sau 8 tuần hiện DV em vẫn bth. Hôm qua em có thủ dâm mạnh nên da quy đầu dương vật có trầy xước bên trong và sưng đỏ. Sáng em đi khám ở Bệnh viện Quận thì được BS bảo là viêm da quy đầu, cho thuốc về uống và kêu đi cắt bao quy đầu vì quy đầu quá dài. BS cũng ko nói gì về SMG. Em đã an toàn với SMG chưa anh chị ? Trân trọng cảm ơn anh chị.

Sau nguy cơ 8 tuần mà bạn chưa thấy biểu hiện của SMG thì yên tâm không bị rồi.

Tuanmecsedec
06-04-2018, 06:28

Sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày,sau 8 tuần bạn chưa có biểu hiện thì yên tâm mình không bị rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.