PDA

View Full Version : Quan hệ đồng tính

Songngu94
05-04-2018, 21:09
A/c ơi cho e hỏi, e đang điều trị arv dc 5 tháng, nhưng cách đây ít hôm e có quan hệ đồng giới, e có dùng bao cao su và có Os và xuất tinh trong miêng bạn đó, e ko biết mình có lấy H cho bạn e quan hệ ko ạ, mong a/c giúp e với ạ! E có cần kêu bạn đó đi xét nghiệm hiv k? E cám ơn

Nguyen Ha
05-04-2018, 22:01
A/c ơi cho e hỏi, e đang điều trị arv dc 5 tháng, nhưng cách đây ít hôm e có quan hệ đồng giới, e có dùng bao cao su và có Os và xuất tinh trong miêng bạn đó, e ko biết mình có lấy H cho bạn e quan hệ ko ạ, mong a/c giúp e với ạ! E có cần kêu bạn đó đi xét nghiệm hiv k? E cám ơn

OS không có nguy cơ với HIV.

Songngu94
05-04-2018, 22:27
OS không có nguy cơ với HIV.
Vậy e có cần kêu bạn e đi xét nghiệm hiv k c Ha ạ? Dù e có dùng bao, nhưng có xuất tinh trong miệng bạn e đó c Ha

Nguyen Ha
05-04-2018, 22:29
Vậy e có cần kêu bạn e đi xét nghiệm hiv k c Ha ạ? Dù e có dùng bao, nhưng có xuất tinh trong miệng bạn e đó c Ha

Bạn yên tâm bạn của bạn không cần xét nghiệm HIV trong trường hợp này.

Songngu94
05-04-2018, 22:58
Bạn yên tâm bạn của bạn không cần xét nghiệm HIV trong trường hợp này.
Dạ, e cám ơn c Ha nhiêu ạ, chúc c mãi luôn khoẻ vui trẻ ạ

Tuanmecsedec
06-04-2018, 06:42

Bạn tình không có nguy cơ HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.