PDA

View Full Version : Cần lắm sự chia sẻ của các bạn cùng cảnh ngộ

Hoàng Bảo Thiên
06-04-2018, 17:09
Xin chào mọi người mình sinh năm 1996. Hiện đang là sinh viên năm cuối. Mình mới phát hiện có HIV được một tuần. Hiện mình đang stress rất nặng rất mong mọi người có thể chia sẻ giúp đỡ. Hiện mình đã đến bệnh viện và đang điều trị. Rất cảm ơn mọi người

samaccat
06-04-2018, 22:56
Chúc e sớm vượt qua

VoviMhan
07-04-2018, 08:45
Chào Bảo Thiên.
Em đừng quá lo lắng vì anh nghĩ bị thì cũng đã bị rồi thì lo nhiều cũng không thay đổi được gì. Cuộc sống luôn có nhiều điều mình không muốn nhưng vẫn xảy đến vấn đề quan trọng là chấp nhận và có cái nhìn tích cực. Với bệnh này tới thời điểm này thì nó không còn là vấn đề quá nghiêm trọng. Quan trọng là mình sống và đối xử với nó thế nào thôi. Em chắc là cũng đã tham khảo nhiều ý kiến trên các diễn đàn về bệnh này nên anh ko nói thêm nhiều. Mọi người vẫn sống tốt đó thôi.
Năm nay em năm cuối cho nên hãy tập trung nhiều vào để làm luận văn tốt nghiệp cho tốt còn có thể lên thạc sĩ, tiến sĩ nữa mà phải không. Em ở đâu có thể cho mail để mọi người cùng chia sẻ. Anh biết bây giờ là lúc em cần chia sẻ và động viên nhiều nhất.
Chúc em luôn khỏe

Hoàng Bảo Thiên
07-04-2018, 12:56
Cảm ơn chị chị cũng ở sơn la ạ. Hi vọng một ngày nào đó e sẽ được gặp chị

Hoàng Bảo Thiên
07-04-2018, 12:59
Em cảm ơn a ạ. E ở sơn la ạ. Em rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người. Giờ em rất sợ và hoang mang với mọi thứ nhất là đối diện với bố mẹ em. Em không biết phải nói như thế nào. Em rất muốn tham gia các chương trình với mọi người để có thể sống tốt hơn

Hoàng Bảo Thiên
07-04-2018, 13:00
Gmail của e là hoangvietdong12@gmail.com. em rất muốn được nói chuyện chia sẻ với mọi người ạ. Em xin chân thành cảm ơn

samaccat
12-04-2018, 13:29
Gmail của e là hoangvietdong12@gmail.com. em rất muốn được nói chuyện chia sẻ với mọi người ạ. Em xin chân thành cảm ơn

Gia đình là điểm tựa của mình cố gắng học xong e nhé. H ko đáng sợ đâu chỉ là bản thân mình nhìn nhận nó thế nào. Mọi chuyện rồi sẽ ổn

Cutrongphuong
13-05-2018, 18:56
Bình tĩnh tự tin

Cutrongphuong
13-05-2018, 18:57
Chào bạn làm quen nhé

danglolang1234
13-05-2018, 20:03
bạn có thể nói rõ hơn về việc làm sao mình phát hiện ra bị nhiễm không ạ? em cũng đang hoang mang quá

Hoàng Bảo Thiên
13-05-2018, 20:22
bạn có thể nói rõ hơn về việc làm sao mình phát hiện ra bị nhiễm không ạ? em cũng đang hoang mang quá

Mình quan hệ đồng giới không an toàn. Còn phát hiện thì mình thấy bất an nên đi xét nghiệm thôi

Hoàng Bảo Thiên
13-05-2018, 20:23
Chào bạn làm quen nhé

Vâng rất vui được làm quen