PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới.Sợ tinh dịch vào mắt

silquantd
06-04-2018, 23:23
Em có quan hệ đồng giới với một bạn,em không quan hệ bằng hậu môn. Blowjob bình thường thôi, nhưng lúc bạn ấy xuất tinh bắn hơi xa, e tđịnh hình được là dính lên chân em thôi, ngoài ra em không thấy dính đâu hết, mà e cứ thấy sợ, nếu rủi dính vô mắt thì cũng có nguy cơ lây nhiễm phải không ạ, em thấy hơi hoang mang quá. Anh chị cho e lời khuyên, cám ơn anh chị

Nguyen Ha
06-04-2018, 23:26
Em có quan hệ đồng giới với một bạn,em không quan hệ bằng hậu môn. Blowjob bình thường thôi, nhưng lúc bạn ấy xuất tinh bắn hơi xa, e tđịnh hình được là dính lên chân em thôi, ngoài ra em không thấy dính đâu hết, mà e cứ thấy sợ, nếu rủi dính vô mắt thì cũng có nguy cơ lây nhiễm phải không ạ, em thấy hơi hoang mang quá. Anh chị cho e lời khuyên, cám ơn anh chị
Dịch ở chân sao bắn lên mắt được. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

silquantd
07-04-2018, 00:10
Dịch ở chân sao bắn lên mắt được. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.
Cám ơn bạn, chắc tại thấy dịch bắn cao quá, đâm ra lo, nếu bắn vô mắt chắc đỏ hoe rồi. hjx

Tuanmecsedec
07-04-2018, 07:12
Cám ơn bạn, chắc tại thấy dịch bắn cao quá, đâm ra lo, nếu bắn vô mắt chắc đỏ hoe rồi. hjx

Bạn lo lắng thôi,vì con mắt rất nhạy cảm bất cứ thứ gì bay vào là biết liền,huống chi là tinh dịch.Nếu là tinh dịch bay vào mắt trước tiên mắt bạn sẽ thấy một màn mờ (mắt).

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
07-04-2018, 07:43
Bắn cao cũng ko thể một phát từ chân lên mắt được.