PDA

View Full Version : Quan hệ không bao cao su 5 giây giúp e với ạ.

xinchao4
08-04-2018, 19:23
Em chào các anh chị, chúc anh chị một ngày tốt lành.
Em có quan hệ với 1 bé gái. Lúc quan hệ Có sử dụng bcs, do vì lâu ra quá. Nên e đổi tư thế e gái ngồi trên em ở dưới và bỏ cao su ra, lúc đưa đương vật vào âm đạo thì xuất tinh ngay chỉ nhấp đc 2 3 cái rồi rút ra ngay CHƯA TỚI 5GIÂY. Lúc e gái xuống hơi mạnh dương vật e hơi đau. VẬY E CÓ CẦN UỐNG THUỐC PHƠI NHIỄM KHÔNG Ạ.

xinchao4
08-04-2018, 19:54
A chị giup e với

Nguyen Ha
08-04-2018, 21:14
Em có quan hệ với 1 bé gái. Lúc quan hệ Có sử dụng bcs, do vì lâu ra quá. Nên e đổi tư thế e gái ngồi trên em ở dưới và bỏ cao su ra, lúc đưa đương vật vào âm đạo thì xuất tinh ngay chỉ nhấp đc 2 3 cái rồi rút ra ngay CHƯA TỚI 5GIÂY. Lúc e gái xuống hơi mạnh dương vật e hơi đau. VẬY E CÓ CẦN UỐNG THUỐC PHƠI NHIỄM KHÔNG Ạ.
Thời gian chỉ 5 giây như vậy ko có nguy cơ, ko cần uóng PEP.

xinchao4
08-04-2018, 21:18
Thời gian chỉ 5 giây như vậy ko có nguy cơ, ko cần uóng PEP.

Em nhấp 2 3 cái khoàng 5-7giây là xuất tinh là rút ra ngay tổng cộng thời gian quan hệ không bcs là <10giây. Là không có nguy cơ, không cần uống pép phải k chị. Nhưng e thấy DV e hơi đau xíu. Có sao không chị. E lo lắng quá.

Nguyen Ha
08-04-2018, 22:16
Em nhấp 2 3 cái khoàng 5-7giây là xuất tinh là rút ra ngay tổng cộng thời gian quan hệ không bcs là <10giây. Là không có nguy cơ, không cần uống pép phải k chị. Nhưng e thấy DV e hơi đau xíu. Có sao không chị. E lo lắng quá.

Bạn yên tâm không đủ thời gian tiếp xúc, 100% không có nguy cơ.

xinchao4
08-04-2018, 22:25
E lo lắng quá, e cảm ơn chị Hà

Nguyen Ha
08-04-2018, 22:30
E lo lắng quá, e cảm ơn chị Hà
Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
09-04-2018, 06:35

Hình như bạn đã trực tiếp gọi điện thoại cho Tuanmecsedec rồi thì phải và đã được tư vấn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
09-04-2018, 16:41

Thời gian tiếp xúc ngắn như vậy thì bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

xinchao4
09-04-2018, 23:16
em nhớ là lúc đưa vào nhịp 2 -3 cái là xuất tinh , thời gian không bao cao su chỉ khoảng <10giây . Nhưng cô bé làm hời mạnh nên e thấy hơi đau DV tí , không biết có sao không ạ. EM CẢM ƠN ANH CHỊ

Nguyen Ha
10-04-2018, 05:28
em nhớ là lúc đưa vào nhịp 2 -3 cái là xuất tinh , thời gian không bao cao su chỉ khoảng <10giây . Nhưng cô bé làm hời mạnh nên e thấy hơi đau DV tí , không biết có sao không ạ. EM CẢM ƠN ANH CHỊ

Không sao, bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
10-04-2018, 06:34

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

xinchao4
10-04-2018, 11:09
Em cảm ơn tất cả các anh chị. Chúc anh chị luôn luôn vui vẻ, hạnh phúc.

Charles
10-04-2018, 18:46

Bạn yên tâm không sao đâu.