PDA

View Full Version : Lần xét nghiệm chốt

ThatTinh89
10-04-2018, 22:53
Em có nguy cơ với GMD ko dùng BCS xét nghiệm mốc 3 Tháng sau nguy cơ Kết Quả Âm Tính . Từ đó đến giờ ko phát sinh nguy cơ mới đã tròn 2 năm hôm nay em mới giám mò đi xét nghiệm chắc sáng mai em.sẽ có mặt ở HaNoi . em vẫn lo sợ quá mn ơi

Charles
11-04-2018, 06:24
Em có nguy cơ với GMD ko dùng BCS xét nghiệm mốc 3 Tháng sau nguy cơ Kết Quả Âm Tính . Từ đó đến giờ ko phát sinh nguy cơ mới đã tròn 2 năm hôm nay em mới giám mò đi xét nghiệm chắc sáng mai em.sẽ có mặt ở HaNoi . em vẫn lo sợ quá mn ơi

Bạn XN sau nguy cơ 3 tháng âm tính là đã an toàn 100% rồi, XN chi nữa cho tốn máu hại tiền?

Tuanmecsedec
11-04-2018, 06:35

Bạn có xét nghiệm nữa thì Tuanmecsedec đảm bảo 100% âm tính,vì sau 3 tháng bạn xét nghiệm âm tính là đã an toàn rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ThatTinh89
11-04-2018, 13:15
Thực chất em là nick name colentoi sau này chuyển thành Mi Vân . E vừa đi xét nghiệm về kq Âm Tính các ạn chị ạ vui quá là vui thế mà sau cái nguy cơ E xuất hiện 1 loạt các triệu chứng không sót cái nào em cứ ngỡ mình nhiễm rồi và không giám đi xét nghiệm lại Nghĩ lại em thấy uổng quá gần 2 Năm em cứ giằn vặt bản thân sống trong sợ hãi uổng quá ngốc quá thì ra em chẳng bị sao cả . Em cám ơn A/C trên diễn đàn rất nhiều nhất là sếp Tuấn . em ko biết nói gì hơn nữa em chào mn em về quê cưới vợ đây