PDA

View Full Version : Massage Oral sex sau 27 ngày bị đau họng. Nóng nhẹ nghi bị hiv

Khong loi thoat
11-04-2018, 11:20
Chào a chị trong diễn đàn.
Ngày 2/3/2018 vị quá say mấy a e đồng nghiệp rủ đi massa kích dục. Tôi vui vẻ bình thường. Đến ngày 15 tháng 3 tôi có qhtd với vợ tôi. Đến ngày 29 tháng 3 tôi bị đau họng. Nóng người uống thuốc 03 ngày thì khỏi. Nhưng đến khoảng ngày 9/4 vợ tui cũng bị đau họng và nóng trong người như tôi sau 4 ngày thì khỏi. Từ đó tui nghi bị hiv và lây cho vợ. Tôi stress và mún tự tử. Mong anh chị diễn đàn cứu tôi.

Khong loi thoat
11-04-2018, 11:22
E ko nghĩ trùng hợp như vậy. Bây giờ e stress kinh khủng mún chết đi cho xong.

Nguyen Ha
11-04-2018, 12:06
Ngày 2/3/2018 vị quá say mấy a e đồng nghiệp rủ đi massa kích dục. Tôi vui vẻ bình thường. Đến ngày 15 tháng 3 tôi có qhtd với vợ tôi. Đến ngày 29 tháng 3 tôi bị đau họng. Nóng người uống thuốc 03 ngày thì khỏi. Nhưng đến khoảng ngày 9/4 vợ tui cũng bị đau họng và nóng trong người như tôi sau 4 ngày thì khỏi. Từ đó tui nghi bị hiv và lây cho vợ. Tôi stress và mún tự tử. Mong anh chị diễn đàn cứu tôi.

OS không có nguy cơ với HIV. Đau họng, nóng, sốt đều là bệnh thông thường, thời tiết chuyển mùa rất dễ bị.

Khong loi thoat
11-04-2018, 12:40
Sao trùng hợp vậy chị nguyễn hà ơi. E lo kinh khủng quá chị ah

Khong loi thoat
11-04-2018, 12:51
Trước giờ e rất khỏe hiếm khi bị viêm họng này nọ. Vợ e cũng thế. Chị cho e lời khuyên ạ

Tuanmecsedec
11-04-2018, 14:34

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Khong loi thoat
11-04-2018, 14:51
Thật sự e thấy mình bế tắc và tội lỗi kinh khủng. Từ nay xin chừa. Không biết e còn cơ hội để làm lại không. E biết ơn a nhìu lắm.

Khong loi thoat
11-04-2018, 14:54
Có trường hợp nào massa kích dục mà bị chưa a. 6 tuần rùi xét nghiệm dc chưa a. Có khi nào e dương ko a ơi.

Tuanmecsedec
11-04-2018, 14:54
Thật sự e thấy mình bế tắc và tội lỗi kinh khủng. Từ nay xin chừa. Không biết e còn cơ hội để làm lại không. E biết ơn a nhìu lắm.

Với HIV bạn không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Khong loi thoat
11-04-2018, 15:11
Em thấy e và vợ có triệu chứng trùng nhau về thời gian quá e sợ anh ah. Tuần thứ 4 là bị đau họng nuốt vướng sốt nhẹ.

Nguyen Ha
11-04-2018, 15:13
Em thấy e và vợ có triệu chứng trùng nhau về thời gian quá e sợ anh ah. Tuần thứ 4 là bị đau họng nuốt vướng sốt nhẹ.
Bệnh thời tiết thôi.

Khong loi thoat
11-04-2018, 15:57
Cảm ơn a chị nhiều. Nhưng sao e vẫn phân vân về triệu chứng sao trùng hợp một cách kỳ lạ vây.

Khong loi thoat
11-04-2018, 15:57
5.5 tuần test nhanh dc chưa ạ.

Tuanmecsedec
11-04-2018, 16:01
5.5 tuần test nhanh dc chưa ạ.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm có thể xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Khong loi thoat
12-04-2018, 14:31
Hôm nay 40 ngày e test nhanh hiv âm tính. E an toàn chưa anh chị ơi

Nguyen Ha
12-04-2018, 14:35
An toàn rồi, vì ngay từ đầu bạn được tư vấn là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
12-04-2018, 14:38

Bạn không có nguy cơ,vì vậy 100% yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Khong loi thoat
12-04-2018, 20:03
Dạ e cảm ơn a Tuấn.

Khong loi thoat
25-04-2018, 08:37
Dạ e chào a chị. Được a chị tư vấn và test nhanh hiv 40 ngày e đã đỡ lo phần nào nhưng đến hôm nay vợ e lại sốt đau họng, nôn ói e lại nghĩ triệu chứng hiv, chắc em stress chết mất anh chị ơi.

Tuanmecsedec
25-04-2018, 08:47
Dạ e chào a chị. Được a chị tư vấn và test nhanh hiv 40 ngày e đã đỡ lo phần nào nhưng đến hôm nay vợ e lại sốt đau họng, nôn ói e lại nghĩ triệu chứng hiv, chắc em stress chết mất anh chị ơi.

Do thời tiết thôi bạn.

Khong loi thoat
25-04-2018, 12:58
Ban quản trị xóa bài viết dạng Spam.

Bạn lưu ý đây là box tư vấn về xét nghiệm,bạn không được hỏi sai mục đích của box.Nếu bài hỏi của bạn hỏi sai mục đích của box thì sẽ bị xóa hoặc chuyển về đúng box và chủ đề này sẽ bị khóa lại.

Charles
25-04-2018, 17:54

Viêm họng chỉ là bệnh thông thường ai cũng có thể bị, khi bị viêm họng dẫn tới sốt là bình thường. Trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV, vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả 40 ngày âm tính.

Khong loi thoat
27-04-2018, 03:06
Vợ e hôm nay lại bị nôn ói nữa. Chắc e chết mất. Sao mà trùng hợp thời gian vậy trời ơi. A chị cho e lời khuyên với ạ. Huhu

Khong loi thoat
27-04-2018, 04:15
A cho e hỏi test nhanh determine có phát hiện được kháng thể igm không anh. E chỉ đi kích dục bằng miệng thôi mà bị na a ơi. E đã giết vợ con e rùi sao. E buồn quá.

Nguyen Ha
27-04-2018, 05:16
A cho e hỏi test nhanh determine có phát hiện được kháng thể igm không anh. E chỉ đi kích dục bằng miệng thôi mà bị na a ơi. E đã giết vợ con e rùi sao. E buồn quá.

Vợ e hôm nay lại bị nôn ói nữa. Chắc e chết mất. Sao mà trùng hợp thời gian vậy trời ơi. A chị cho e lời khuyên với ạ. Huhu

Test nhanh là xét nghiệm tìm kháng thể, xét nghiệm sau nguy cơ 6 tuần. Trường hợp của bạn ko có nguy cơ và đã xét nghiệm âm tính rồi còn gì.

Khong loi thoat
27-04-2018, 05:22
E test nhanh bằng determin sợ ko chính xác a chị a. Triệu chứng hai vợ ck trùng nhau thế này. E nghị 100 phần trăm bị rùi ah. Chẵng lẽ đời e bạc thế a chị ơi.

Nguyen Ha
27-04-2018, 05:25
E test nhanh bằng determin sợ ko chính xác a chị a. Triệu chứng hai vợ ck trùng nhau thế này. E nghị 100 phần trăm bị rùi ah. Chẵng lẽ đời e bạc thế a chị ơi.
Bạn yên tâm với kết quả xét nghiệm đi. Bệnh thông thường có gì ohsir lo đâu, thay đổi thời tiết cũng dễ bị như vậy.

Tuanmecsedec
27-04-2018, 06:35

Bạn có nguy cơ đâu mà giết vợ hay không giết vợ.

Khong loi thoat
27-04-2018, 08:02
Ah a chị ơi có 01 chi tiết là khi e sờ mông gái massage có rất nhiều hột cộm ở mong. Dù lúc đó say xong e cũng giật mình không sờ nữa. E sợ cô gái đó bị h nên người mọc nhiều nốt như vậy.

Tuanmecsedec
27-04-2018, 08:09
Ah a chị ơi có 01 chi tiết là khi e sờ mông gái massage có rất nhiều hột cộm ở mong. Dù lúc đó say xong e cũng giật mình không sờ nữa. E sợ cô gái đó bị h nên người mọc nhiều nốt như vậy.

Cho dù cô ta có nhiễm HIV,trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Khong loi thoat
27-04-2018, 08:18
1 tháng nữa ko bị e sẽ cúm heo quay và hứa sẽ ủng hộ diễn đàn mình nhưng giờ thấy vợ e sốt. Đau họng. Buồn nôn. E không cầm lòng được e nghĩ e bị h và đã lây cho vợ con e. Lễ năm nay như địa ngục đối với e.

Tuanmecsedec
27-04-2018, 08:21
1 tháng nữa ko bị e sẽ cúm heo quay và hứa sẽ ủng hộ diễn đàn mình nhưng giờ thấy vợ e sốt. Đau họng. Buồn nôn. E không cầm lòng được e nghĩ e bị h và đã lây cho vợ con e. Lễ năm nay như địa ngục đối với e.

Tuanmecsedec dám chắc 100% 1 tháng nữa bạn xét nghiệm thì đảm bảo âm tính.Khi ấy bạn phải giử lời hứa cúng Heo và ủng hộ quỹ diễn đàn :zk2010:

Khong loi thoat
27-04-2018, 08:26
Giữ lời hứa là điều chắc chắn a ah. Nhưng e không giải thích được sao vk e hồi giờ không đau ốm gì mà giờ đủ thứ bệnh ngay tại thời điểm e đang ngi ngờ là bị nhiễm hiv

Tuanmecsedec
27-04-2018, 08:37
Giữ lời hứa là điều chắc chắn a ah. Nhưng e không giải thích được sao vk e hồi giờ không đau ốm gì mà giờ đủ thứ bệnh ngay tại thời điểm e đang ngi ngờ là bị nhiễm hiv

Là con người chứ đâu phải thần tiên gì đâu bạn,sức khỏe phải (hao mòn) theo năm tháng chứ.Nói kiểu như bạn chẳng lẽ Vợ bạn suốt cuộc đời là không được bệnh hay sao ?.

Khong loi thoat
27-04-2018, 08:56
Dạ e tin a a Tuấn ah, mong cho e thoát kiếp nạn này. Thật sự đây là lần đầu tiên e bị rủ rê và uống nhiều bia nên đi việc không lành mạnh này. Cũng nghĩ os không sao. Thấy mọc lên như nấm. A e nào cũng đi dv này. Mong ông trời còn thương gia đình con.

Khong loi thoat
27-04-2018, 12:08
Chắc e không sống nổi đến 1 tháng nữa a chị ah. E nghị hết rùi. Không thể có triệu chứng trùng như vậy.

Nguyen Ha
27-04-2018, 12:11
Chắc e không sống nổi đến 1 tháng nữa a chị ah. E nghị hết rùi. Không thể có triệu chứng trùng như vậy.

Tư vấn rồi, bạn đọc lại đi, không tin thì chờ ngày xét nghiệm, vui lòng không spam lại bài viết.

Khong loi thoat
27-04-2018, 14:01
6 tuần bằng determine at. Tin bao nhiêu phần trăm a chị ơi. E nhiều triệu chứng quá.

Tuanmecsedec
27-04-2018, 14:18

6 tuần bằng determine at. Tin bao nhiêu phần trăm a chị ơi. E nhiều triệu chứng quá.

Tư vấn thì ban quản trị đã tư vấn cho bạn hết rồi,bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,còn bạn cứ bị Stress thì sanh ra nhiều bệnh.

Khong loi thoat
27-04-2018, 17:51
Dạ a tuấn mấy triệu chứng đó là của vợ e chứ không phải e a ạ. E nghi vợ e lây từ e a ạ. Triệu chứng trùng hiv 100 phần trăm.

Charles
27-04-2018, 19:20
Dạ a tuấn mấy triệu chứng đó là của vợ e chứ không phải e a ạ. E nghi vợ e lây từ e a ạ. Triệu chứng trùng hiv 100 phần trăm.

HIV không có triệu chứng đặc trưng, và bạn có nguy cơ đâu mà lây.

Khong loi thoat
28-04-2018, 05:31
Cho e hỏi khi oral sex da bìu e ngứa nên trước đó e có gãi thì có nguy cơ không ạ.

Tuanmecsedec
28-04-2018, 06:43
Cho e hỏi khi oral sex da bìu e ngứa nên trước đó e có gãi thì có nguy cơ không ạ.

Không có sao bạn.

Khong loi thoat
28-04-2018, 06:59
Ban quản trị xóa bài dạng Spam.

Khong loi thoat
28-04-2018, 07:04

Khong loi thoat
28-04-2018, 10:01
E lo quá. Test nhanh 56 ngày âm tính khả quan bao nhiêu phần trăm a chị ơi.

Nguyen Ha
28-04-2018, 10:06
Yên tâm 100%.

Charles
28-04-2018, 11:49

Hình như bạn đọc chữ Việt chưa sõi??

Tuanmecsedec
28-04-2018, 14:16

Có nguy cơ gì đâu mà khả quan hay không khả quan.

Khong loi thoat
30-04-2018, 18:37
Thật sự e vẫn lo a chị ạ. Không biết sao vợ e lại bị đau họng. Sốt. Nôn ói. Nổi hạch cổ nữa. Trùng thời guan khoảng 4 tuần sau khi e QHTD với vợ. Mấy nay e không ngủ được. Thức trắng đêm.

Nguyen Ha
30-04-2018, 20:16
Thật sự e vẫn lo a chị ạ. Không biết sao vợ e lại bị đau họng. Sốt. Nôn ói. Nổi hạch cổ nữa. Trùng thời guan khoảng 4 tuần sau khi e QHTD với vợ. Mấy nay e không ngủ được. Thức trắng đêm.

Bệnh thông thường thôi mà bạn.

Tuanmecsedec
01-05-2018, 06:44

Tư vấn thì ban quản trị tư vấn cho bạn nhiều rồi,có lẽ với bạn chỉ có xét nghiệm thì mới chứng minh được những gì mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn.

Khong loi thoat
01-05-2018, 22:36
Dù được A, chị tư vấn an toàn nhưng e ngồi xâu chuỗi triệu chứng của e và vợ e thấy trùng khớp thời gian kinh khủng. Vợ e thì đau họng. Sốt. Ói đến mật xanh luôn. E thì sau khoảng 04 tuần thì bị đau họng. Mệt mỏi. Mặt. Tay nổi nhiều mụn nước. Nghĩ mãi mà không biết là tại vì sao nữa. Dù 56 ngày test nhang âm tình vẫn lo không ngủ được.

Nguyen Ha
01-05-2018, 22:45
Dù được A, chị tư vấn an toàn nhưng e ngồi xâu chuỗi triệu chứng của e và vợ e thấy trùng khớp thời gian kinh khủng. Vợ e thì đau họng. Sốt. Ói đến mật xanh luôn. E thì sau khoảng 04 tuần thì bị đau họng. Mệt mỏi. Mặt. Tay nổi nhiều mụn nước. Nghĩ mãi mà không biết là tại vì sao nữa. Dù 56 ngày test nhang âm tình vẫn lo không ngủ được.

Muốn biết có bị HIV hay không chỉ xét nghiệm mới rõ. Bạn đã xét nghiệm âm tính rồi còn gì.

Khong loi thoat
01-05-2018, 23:09
E lo test nhanh hiv do công ty việt mỹ sản xuất. E thấy kỹ thuật viên dùng loại đó. Nên e lo sợ không chính xác.

Tuanmecsedec
02-05-2018, 06:39

E lo test nhanh hiv do công ty việt mỹ sản xuất. E thấy kỹ thuật viên dùng loại đó. Nên e lo sợ không chính xác.

Test nhanh là phương pháp gián tiếp tìm kháng thể là một test rất nhạy,có phương châm (Thà bắt nhầm hơn bỏ sót).Không chấp nhận âm tính giả.

Nguyen Ha
02-05-2018, 06:43

Bạn chỉ lo hão. Kết quả âm tính rồi còn lo nơi sản xuất thiết bị.

Khong loi thoat
02-05-2018, 18:29
Theo kinh nghiệm lâu năm của A.C trong Dd cho e hỏi e an toàn bao nhiêu phần trăm rồi ạ. E test nhanh 56 ngày âm tính. Nhiều triệu chứng. Nguy cơ oral sex A,C ah.e Cảm ơn ạ.

Khong loi thoat
02-05-2018, 18:52
Theo kinh nghiệm lâu năm của A.C trong Dd cho e hỏi e an toàn bao nhiêu phần trăm rồi ạ. E test nhanh 56 ngày âm tính. Nhiều triệu chứng. Nguy cơ oral sex A,C ah.e Cảm ơn ạ.

Nguyen Ha
02-05-2018, 19:23
Đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.

Khong loi thoat
02-05-2018, 20:18
Đau họng. Nuốt vướng. Sốt nhẹ. Mệt mỏi ngủ ly bì sau 27 ngày nguy cơ có phải triệu chứng nhiễm HIV điển hình không A, C. thấy ai bị dương tính điều có triệu chứng này???

Nguyen Ha
02-05-2018, 20:26
Đau họng. Nuốt vướng. Sốt nhẹ. Mệt mỏi ngủ ly bì sau 27 ngày nguy cơ có phải triệu chứng nhiễm HIV điển hình không A, C. thấy ai bị dương tính điều có triệu chứng này???

HIV không có triệu chứng ban đầu.

Khong loi thoat
02-05-2018, 20:52
Giờ cổ e rát kinh khủng a chị ạ

Nguyen Ha
02-05-2018, 20:59
Giờ cổ e rát kinh khủng a chị ạ
Ngậm nước muối xem sao. Không liên quan tới HIV.

Khong loi thoat
02-05-2018, 21:46
RÁT da 02 bên cổ chị Hà.

Nguyen Ha
02-05-2018, 21:49
RÁT da 02 bên cổ chị Hà.
Có sao đâu.

Khong loi thoat
02-05-2018, 22:19
Chuyển mùa xuân sang hạ tháng mấy mọi người

Khong loi thoat
03-05-2018, 06:34
Cảm ơn A.C trong diễn đàn đã tư vấn cho e. Giờ e không có giây nào không nghĩ đến H không hiểu sao triệu chứng e và vợ e lại trùng khớp vậy. Mấy năm nay có đau ốm gì đâu chứ. Nguy cơ chỉ oral thôi mà e lo quá. Lo kinh khủng khiếp. Được anh chị bảo không sao rùi mà e không hiểu triệu chứng nó ở đâu ra ah. Haizzzz

Tuanmecsedec
03-05-2018, 07:01
Cảm ơn A.C trong diễn đàn đã tư vấn cho e. Giờ e không có giây nào không nghĩ đến H không hiểu sao triệu chứng e và vợ e lại trùng khớp vậy. Mấy năm nay có đau ốm gì đâu chứ. Nguy cơ chỉ oral thôi mà e lo quá. Lo kinh khủng khiếp. Được anh chị bảo không sao rùi mà e không hiểu triệu chứng nó ở đâu ra ah. Haizzzz

Hình như đối với bạn chỉ có cách là bạn đi xét nghiệm thì mới chứng minh được những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Charles
03-05-2018, 07:44

Được tư vấn không có nguy cơ mà vẫn không hết lo lắng thì chỉ có đi XN.

Khong loi thoat
03-05-2018, 08:16
Cho e hỏi test nhanh thuộc xét nghiệm thế hệ mấy A. C

Tuanmecsedec
03-05-2018, 08:20

Bạn xem chủ đề này;

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

Charles
03-05-2018, 08:20

Test nhanh tìm kháng thể thuộc thế hệ 3.

Khong loi thoat
03-05-2018, 13:48

Khong loi thoat
03-05-2018, 16:28
A Tuấn ơi cho e chứng nhận an toàn được không.

Tuanmecsedec
03-05-2018, 16:31
A Tuấn ơi cho e chứng nhận an toàn được không.

Bạn hỏi câu này thì bằng cách bạn đọc lại những gì đã được tư vấn thì sẽ có câu trả lời cho bạn,chỉ có điều là bạn thích Spam bài hơn là đọc những gì đã được tư vấn.

Khong loi thoat
05-05-2018, 05:40

Khong loi thoat
05-05-2018, 07:17
A Tuấn ơi. Cứu e a ơi. Huhu

Nguyen Ha
05-05-2018, 08:05
A Tuấn ơi. Cứu e a ơi. Huhu
Khóa chủ đề lại cho bạn có thời gian đọc lại nhé.

Khong loi thoat
05-05-2018, 09:25
Dạ e đọc cả ngàn lần rồi chị ah. E xin lỗi.

Charles
05-05-2018, 09:43
Chủ đề này đã được tư vấn rõ ràng, để tránh spam và tạo điều kiện cho thành viên có thời gian đọc lại những gì đã tư vấn, BQT khóa chủ đề lại.