PDA

View Full Version : Massage Oral Sex với gái mại dâm được gần 6 tháng liệu có nguy cơ không?

BinhTinhSong_92
11-04-2018, 21:05
Xin chào A Tuấn và diễn đàn!
Em là Hùng năm nay e 26 tuổi. Cách đây 6 tháng, em có đi massage Oral Sex (Nhân viên chỉ kích dục cho em bằng miệng và lúc kích dục xong dương vật của em bình thường không say xác gì cả). Do em chủ quan cứ nghĩ là quan hệ qua đường miệng là không sao. Nhưng gần đây, khi lân la lên mạng tìm hiểu thì em mới ngã ngữa là vẫn có nguy cơ. Suốt 6 tháng qua em không có biểu hiện gì đặc biệt ở DV và người mình cả. Nhưng Em thấy hơi lo nên chiều nay, E đã đi xét nghiệm HIV, Giang Mai, HBsag và đang chờ kết quả. Mong nhận đc lời tư vấn từ a Tuấn và các bạn ở diễn đàn.

Em chân thành cảm ơn.

Nguyen Ha
11-04-2018, 21:24
Em là Hùng năm nay e 26 tuổi. Cách đây 6 tháng, em có đi massage Oral Sex (Nhân viên chỉ kích dục cho em bằng miệng và lúc kích dục xong dương vật của em bình thường không say xác gì cả). Do em chủ quan cứ nghĩ là quan hệ qua đường miệng là không sao. Nhưng gần đây, khi lân la lên mạng tìm hiểu thì em mới ngã ngữa là vẫn có nguy cơ. Suốt 6 tháng qua em không có biểu hiện gì đặc biệt ở DV và người mình cả. Nhưng Em thấy hơi lo nên chiều nay, E đã đi xét nghiệm HIV, Giang Mai, HBsag và đang chờ kết quả. Mong nhận đc lời tư vấn từ a Tuấn và các bạn ở diễn đàn.

Em chân thành cảm ơn.

Với HIV thì bạn yên tâm không có nguy cơ. Còn giang mai và viêm gan b thì phải chờ kết quả mới rõ.

BinhTinhSong_92
11-04-2018, 21:30
Dạ em cảm ơn chị nhiều!
C Cho e hỏi thêm xíu? Bệnh giang mai thời kì đầu ko có biểu hiện gì đặc biệt hả chị?

Nguyen Ha
11-04-2018, 21:32
Dạ em cảm ơn chị nhiều!
C Cho e hỏi thêm xíu? Bệnh giang mai thời kì đầu ko có biểu hiện gì đặc biệt hả chị?
Muốn biết có bị giang mai hay không chỉ xét nghiệm mới rõ bạn ạ.

Tuanmecsedec
12-04-2018, 06:32

Em chân thành cảm ơn.

Dạ em cảm ơn chị nhiều!

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

BinhTinhSong_92
13-04-2018, 12:02
Hi anh chị, Em đã có kết quả tất cả đều âm tính. Nhưng ac cho em hỏi xíu. Em đang sử dụng kháng sinh và kháng viêm có ảnh hưởng đến kq xn không?

https://thumb.ibb.co/kJBYU7/IMG_1926.jpg (https://ibb.co/kJBYU7)

Tuanmecsedec
13-04-2018, 14:24
Hi anh chị, Em đã có kết quả tất cả đều âm tính. Nhưng ac cho em hỏi xíu. Em đang sử dụng kháng sinh và kháng viêm có ảnh hưởng đến kq xn không?

https://thumb.ibb.co/kJBYU7/IMG_1926.jpg (https://ibb.co/kJBYU7)

Thuốc kháng sinh không có ảnh hưởng kết quả bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

BinhTinhSong_92
13-04-2018, 14:57
Thuốc kháng sinh không có ảnh hưởng kết quả bạn.

Dạ, em cảm ơn anh rất nhiều.
Em hỏi một câu ngoài lề tí: Giang mai có lây khi tiếp xúc qua da hoặc hôn không a.?

Tuanmecsedec
13-04-2018, 14:58
Dạ, em cảm ơn anh rất nhiều.
Em hỏi một câu ngoài lề tí: Giang mai có lây khi tiếp xúc qua da hoặc hôn không a.?

Giang mai không có tiếp xúc qua da hoặc hôn bình thường.

BinhTinhSong_92
13-04-2018, 15:19
Giang mai không có tiếp xúc qua da hoặc hôn bình thường.

Vậy Hôn lên má, lên lưng chắc cũng bình thường hả anh. :)

Tuanmecsedec
13-04-2018, 15:33
Vậy Hôn lên má, lên lưng chắc cũng bình thường hả anh. :)

Như vậy không sao.

BinhTinhSong_92
13-04-2018, 16:18
Như vậy không sao.

Dạ, Em cảm ơn anh và diễn đàn đã tư vấn nhiệt tình cho em ạ. Sau đợt này em sẽ bỏ luôn mấy hoạt động không lành mạnh này. Sống một cuộc sống có ích cho xã hội hơn.
Hình như diễn đàn mình đang có quyên góp gây quỹ. em xin ủng hộ 200k - Của ít lòng nhiều nha anh.

Tuanmecsedec
13-04-2018, 16:24
Dạ, Em cảm ơn anh và diễn đàn đã tư vấn nhiệt tình cho em ạ. Sau đợt này em sẽ bỏ luôn mấy hoạt động không lành mạnh này. Sống một cuộc sống có ích cho xã hội hơn.
Hình như diễn đàn mình đang có quyên góp gây quỹ. em xin ủng hộ 200k - Của ít lòng nhiều nha anh.

Trước tiên Tuanmecsedec cảm ơn tấm lòng của bạn,dù 1 đồng của các bạn là tấm lòng rất cao quý.Khi nào bạn chuyển Tuanmecsedec sẽ cập nhật ở đây :

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

BinhTinhSong_92
13-04-2018, 16:32
Trước tiên Tuanmecsedec cảm ơn tấm lòng của bạn,dù 1 đồng của các bạn là tấm lòng rất cao quý.Khi nào bạn chuyển Tuanmecsedec sẽ cập nhật ở đây :

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Dạ, Chuyển xong em sẽ báo cho anh ạ.

BinhTinhSong_92
14-04-2018, 18:43
Dạ, Chuyển xong em sẽ báo cho anh ạ.

Em chuyển rồi anh nhé. Đến thì reply cho em với nhé. Tks a.

Tuanmecsedec
15-04-2018, 06:23
Em chuyển rồi anh nhé. Đến thì reply cho em với nhé. Tks a.

Tuanmecsedec đã nhận 200.000 ngàn của bạn ủng hộ cho quỹ diễn đàn và cập nhật ở đây :