PDA

View Full Version : Thực hiện thủ dâm bằng cốc thủ dâm sợ nguy cơ.

Trungpro
14-04-2018, 16:47
Lúc sáng mình có mua 1 cốc thủ dâm, k có bọc tem, khá cũ và bị trầy xước vài chỗ, mình chỉ rửa qua bằng nước lạnh r dùng luôn, giờ mới giật mình, mn cho mình hỏi có khả năng lây nhiễm k, trc khi rửa mình cũng k kiểm tra bên trong:(((

Nguyen Ha
14-04-2018, 16:49
Lúc sáng mình có mua 1 cốc thủ dâm, k có bọc tem, khá cũ và bị trầy xước vài chỗ, mình chỉ rửa qua bằng nước lạnh r dùng luôn, giờ mới giật mình, mn cho mình hỏi có khả năng lây nhiễm k, trc khi rửa mình cũng k kiểm tra bên trong:(((
Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Trungpro
14-04-2018, 16:51
Bạn giải thích rõ hơn dùm mình đc k mình cảm ơn

Nguyen Ha
14-04-2018, 16:53

HIV muốn tồn tại được phải ký sinh trên một tế bào sống, khi virut ra khỏi cơ thể người này thì không còn khả năng thích nghi với cơ thể khác. Hơn nữa bạn đã rửa cốc rồi thì làm gì còn gì trong đó.

Trungpro
14-04-2018, 16:54
Mình chỉ rửa sơ qua vs nước lạnh thôi, v mình yên tâm r cảm ơn b nhé

Nguyen Ha
14-04-2018, 16:56

100% không có nguy cơ.

Trungpro
14-04-2018, 17:13
100% không có nguy cơ.
À bạn ơi nếu mình rửa mà trong cốc vẫn còn dính tinh dịch hay máu khô của người dùng trước thì có khả năng bị nhiễm k

Nguyen Ha
14-04-2018, 17:45
À bạn ơi nếu mình rửa mà trong cốc vẫn còn dính tinh dịch hay máu khô của người dùng trước thì có khả năng bị nhiễm k
100% không có nguy cơ.

Charles
14-04-2018, 18:10

Không có nguy cơ, vì cốc thủ dâm không phải môi trường sống của HIV, virus không thể tồn tại được trên đó để lây nhiễm sang người khác.

Trungpro
14-04-2018, 21:54
Không có nguy cơ, vì cốc thủ dâm không phải môi trường sống của HIV, virus không thể tồn tại được trên đó để lây nhiễm sang người khác.
do mình sợ trong đó còn tinh dịch của người dùng trước

Nguyen Ha
14-04-2018, 21:57
do mình sợ trong đó còn tinh dịch của người dùng trước

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
15-04-2018, 06:30

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu hay dịch đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Bạn còn kỹ hơn đã rửa qua nước thì dù có như thế nào 100% những gì bạn kể không có HIV kiểu này.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trungpro
15-04-2018, 10:23
Mình cảm ơn mn đã giải đáp nhé