PDA

View Full Version : Lo sợ tay vô tình chạm vào kim tiêm mà không biết.

Hoangminhha
14-04-2018, 21:02
Em xin chào các anh chị.
Em có đi công tác ở tỉnh, em ở trong khách sạn. Khi em sử dụng bàn chải đánh răng, sau khi chải xong thì nghiêng người xuống và bỏ vào thùng rác. Nhưng xui ở chỗ em nghiêng xuống thì mắt kiếng em vô tình rơi vào thùng rác. Em lục mò trong thùng rác và nhặt kiếng lên. Em lo sợ là trong khi lục trong đó thì tay có thể bị đâm bởi kim tiêm hay các chất dịch có hiv khác. Dạ sau đó em rửa rất sạch nhưng cho em hỏi có kji nào mình bị đâm vào tay mà không biết không hả anh chị? Nhờ anh chị tư vấn giúp em có nguy cơ không ạ?

Nguyen Ha
14-04-2018, 21:06
Em xin chào các anh chị.
Em có đi công tác ở tỉnh, em ở trong khách sạn. Khi em sử dụng bàn chải đánh răng, sau khi chải xong thì nghiêng người xuống và bỏ vào thùng rác. Nhưng xui ở chỗ em nghiêng xuống thì mắt kiếng em vô tình rơi vào thùng rác. Em lục mò trong thùng rác và nhặt kiếng lên. Em lo sợ là trong khi lục trong đó thì tay có thể bị đâm bởi kim tiêm hay các chất dịch có hiv khác. Dạ sau đó em rửa rất sạch nhưng cho em hỏi có kji nào mình bị đâm vào tay mà không biết không hả anh chị? Nhờ anh chị tư vấn giúp em có nguy cơ không ạ?

Làm gì có chuyện kim đâm vào tay mà không biết hả bạn?

Tuanmecsedec
15-04-2018, 06:40
Em xin chào các anh chị.

Những gì bạn kể chỉ lo lắng suy diễn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.