PDA

View Full Version : xin mấy cao nhân vào topic giải đáp giúp đỡ em với ạ

chymanhkhangdoc
16-04-2018, 04:21
Thân dương vật em cách bao quy đầu 1cm có nổi 1 cục như đầu đũa,không đau không rát không ngứa nhưng ấn vào là cảm giác nó như di chuyển chạy tới chạy lui mấy bác cho em hỏi là em đang bị bệnh gì ạ và có nguy hiểm ko ip

Nguyen Ha
16-04-2018, 06:47
Thân dương vật em cách bao quy đầu 1cm có nổi 1 cục như đầu đũa,không đau không rát không ngứa nhưng ấn vào là cảm giác nó như di chuyển chạy tới chạy lui mấy bác cho em hỏi là em đang bị bệnh gì ạ và có nguy hiểm ko ip

Bạn thấy bất thường thì nên đi khám bs xem sao.

Tuanmecsedec
16-04-2018, 07:26

Cái này phải đi khám trực tiếp Bác Sĩ thì mới biết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
16-04-2018, 09:50

Vấn đề này bạn phải đi khám mới biết chính xác.