PDA

View Full Version : mong các A/C giúp đỡ .xét nghiệm hiv sau 3 tuan 5 ngày (26ngày)

muonmang
29-11-2013, 16:29
Chuyện là hôm 27/10 em có đi uống bia và QHTD với GMD .Lúc đó say quá em chỉ biết là khi quan hệ em có mang BCS nhưng không biết trong khi quan hệ có bị rách hay gì không.
- Đến ngày 22/11 em có đi lên Hoà Hảo xét nghiệm HIV combo cho ra kết quả NEG=0.11 .NEG<1
Xin mấy A/C kết quả như vậy có khả quan không ạ !
Mấy tuần nay em bị căng thẳng quá :(

Tuanmecsedec
29-11-2013, 16:33
Chuyện là hôm 27/10 em có đi uống bia và QHTD với GMD .Lúc đó say quá em chỉ biết là khi quan hệ em có mang BCS nhưng không biết trong khi quan hệ có bị rách hay gì không.
- Đến ngày 22/11 em có đi lên Hoà Hảo xét nghiệm HIV combo cho ra kết quả NEG=0.11 .NEG<1
Xin mấy A/C kết quả như vậy có khả quan không ạ !
Mấy tuần nay em bị căng thẳng quá :(

Vấn đề là do bạn lo lắng,hành vi bạn không có nguy cơ.Bạn có thể tim hiểu về thời gian xét nghiệm phương pháp HIV Combo ở box này có rất nhiều chủ đề hỏi tương tự được trả lời.

Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

muonmang
29-11-2013, 17:44
Vấn đề là do bạn lo lắng,hành vi bạn không có nguy cơ.Bạn có thể tim hiểu về thời gian xét nghiệm phương pháp HIV Combo ở box này có rất nhiều chủ đề hỏi tương tự được trả lời.

Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)
vậy a tuấn cho e hỏi . Giả sử trong khi đang QHTD mà rách bao thì nguy cơ có cao không a ! :(

chacemchetwa
29-11-2013, 17:49
vậy a tuấn cho e hỏi . Giả sử trong khi đang QHTD mà rách bao thì nguy cơ có cao không a ! :(

k tư vấn cho các trường hợp các thành viên tự đặt giả thuyết như: nếu, giả sử, ví dụ,....
Tư vấn cần thực tế hành vi đã xảy ra mà bạn thực hiện. Và với hành vi qhtd dùng bcs ( k có nguy cơ ) + xn combo AT thì bạn k cần lo lắng về hiv nữa.

muonmang
03-12-2013, 19:32
Hôm nay 37 ngày sau nguy cơ . Em có đi XN lại HIV combo cho ra kết quả AT.
A.C giúp e với kết quả này em yên tâm được chưa ạ .stress.!!!
- P/s : hôm nay làm xét nghiệm khác với hôm em đã làm XN 26 ngày trước đó .Cầm tớ giấy khám có tựa đề " KHÁM : NHIỂM " sợ mình bị nhiễm nên không dám vào phòng xét nghiệm luôn . may mà có gọi cho A.Tuấn . Anh đã giải thích để hết căng thẳng mới dám vào làm XN :( .Cảm ơn anh .

HIV/AIDS.
03-12-2013, 19:35
Trường hợp em do không biết có rách hay không nên em đi Xn, với kết quả 37 ngày âm tính bằng phương pháp combo rất khả quan cho lần Xn 12 tuần sau nguy cơ (chỉ là thủ tục)

muonmang
03-12-2013, 19:41
Trường hợp em do không biết có rách hay không nên em đi Xn, với kết quả 37 ngày âm tính bằng phương pháp combo rất khả quan cho lần Xn 12 tuần sau nguy cơ (chỉ là thủ tục) Cảm ơn anh ạ . chưa có ai thay đỗi ở tuần 12 đúng hôk anh:( e lo quá 1 phút nông nỗi giờ ra thế này .:!

HIV/AIDS.
03-12-2013, 19:51
Cảm ơn anh ạ . chưa có ai thay đỗi ở tuần 12 đúng hôk anh:( e lo quá 1 phút nông nỗi giờ ra thế này .:!
Chua có ai cả em ah2

Tuanmecsedec
03-12-2013, 20:15
Hôm nay 37 ngày sau nguy cơ . Em có đi XN lại HIV combo cho ra kết quả AT.
A.C giúp e với kết quả này em yên tâm được chưa ạ .stress.!!!
- P/s : hôm nay làm xét nghiệm khác với hôm em đã làm XN 26 ngày trước đó .Cầm tớ giấy khám có tựa đề " KHÁM : NHIỂM " sợ mình bị nhiễm nên không dám vào phòng xét nghiệm luôn . may mà có gọi cho A.Tuấn . Anh đã giải thích để hết căng thẳng mới dám vào làm XN :( .Cảm ơn anh .

Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm lắm thế để tốn tiền.